Liệu Note 7 có sống qua "con trăng" này?

Duy Luân
8/10/2016 22:32Phản hồi: 616
616 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tommy297
TÍCH CỰC
8 năm
Đêm qua được cầm con Note 7 có dấu đen trên hộp,trông đẹp thiệt,mà nghe đổi lần 2 cũng hay bị lỗi vặt,buồn cho 1 siêu phẩm
@Tommy297
Đang dùng màu bạc. Dùng từ đầu đến giờ chưa thấy lỗi.
Mới đổi hôm 04/10. Vẫn chưa thấy lỗi.
Vẫn đang test tiếp xem có vấn đề gì không 😕
Các bác cứ cãi nhau nhiều làm gì, dự là Samsung thuê a Quảng nổ tham gia vào quá trình phát triển Note 7. (Thuyết âm mưu)
@Hoang_HaoMinh
Số 7 có vẻ không được thành công lắm. Số 7 chắc chỉ dành cho sông nước.
andy1178
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hoang_HaoMinh Ra sức kiếm thêm iphone 7 "cháy nổ trên clip" nữa đi. Làm tốt lắm nhưng nhiêu đó chưa đủ để đăng trên tinhte đâu. Note 7 cháy nổ là 1 thất bại của shamesunk, đó là sự thật 100%. Cứ dẫn link này link nọ chẳng ai thèm để ý đâu chỉ tổ làm người ta ghét shamesunk thêm vì những seeder như vậy. Thân.
vietsnam
TÍCH CỰC
8 năm
Lo cho mình chết thì nên lo... Samsung sẽ còn sống khỏe, cổ phiếu nó vẫn lên vù vù!
Ông bà ta nói chẳng sai, dục tốc bất đạt, Sam đã quá vội vàng để dính đòn đau lần đầu, tưởng rằng đã biết mình biết ta ai ngờ cố chấp để lại dính thêm đòn thứ hai, lần này mới là đòn chí tử đó là xem lợi nhuận đồng tiền lên trên cả danh dự và tính mạng con người, trong lúc nội bộ rối loạn, tinh thần hoang mang, bất ổn lại vội vã tung ra tiếp sản phẩm thứ hai. Thôi RIP Sam, về học lại nhe em "Dục tốc là bốc dục... chứ không nó nổ chết" nhe em.
P/s: Đây là Tam thập lục kế của Lão Tử mà Apple đã dụng thành công "Bất chiến tự nhiên thành" quả ư là cao nhân và thâm thúy, ta không làm gì mà vẫn khiến địch hoang mang, bối rối để cuối cùng quẫn trí, chạy loạn rồi tự chuốc lấy cái chết đau đớn.
định mua em ấy nhưng mà bị thông tin như vậy sao dám mua đây.
halong148
TÍCH CỰC
8 năm
Bài viết rất hay của mod, thay mặt ss tặng mod 1 con Note 7 đợt 1.
Ở tinh tế có một điều kỳ lạ là không đăng tin phốt của iP mà chỉ nhằm vào Sam, trong khi các trang khác như vnreview, sohoa, techrum... đăng đủ cả.
@thenhantinh Thì bạn qua đó đọc cho nó bớt "kỳ lạ". Tại sao Tinh Tế phải lá cải giống mấy trang lá cải của bạn ?

Đi đi bạn. Không tiễn !
@thenhantinh
Xã hội còn chưa công bằng thì nói gì đến thế giới ảo. Hãy là người sử dụng thông minh. ;);)
bustalyme
TÍCH CỰC
8 năm
Hóng Sam bán Note 7 gen 3 giá ưu đãi 😃
Rola
TÍCH CỰC
8 năm
Đâu có tệ như bạn nói,chỉ là nó v
Chú nói nhầm qua người tiêu dùng 'ngu dốt' rồi...mịa,thà dùng đồ cùi bắp,chứ cháy nổ thì có cho cũng tránh...ngu chết ko nói gì,lỡ nó vạ lây trẻ con bà già tội họ.
TMT FIX
ĐẠI BÀNG
8 năm
iP cũng có con bị cháy nổ, sao ít đăng vậy !
mobile123
TÍCH CỰC
8 năm
Đổi Đợt 2 ae sẽ dc lấy lại tiền và tặng 1 e note7 mới nhé.thông tin chuẩn đấy
halong148
TÍCH CỰC
8 năm
Nói thẳng ra là tôi ghét SS từ đầu để các samfan khỏi thắc mắc.( Ko ưa dùng câu " tôi ko phải xxx fan" vì vậy là xạo và chẳng có gì phải dấu)
Thấy mấy bạn cứ nhai đi nhai lại câu : Note 7 lỗi là thiệt hại của Samsung, thiệt hại này làm ảnh hưởng tới công ăn việc làm của 130k công nhân SS Việt Nam. vậy nên các anti dìm Sam Note thì cũng đồng nghĩa là đi dìm nồi cơm của đồng bào mình.
Vậy có ai là công nhân của SS ở đây lên phát biểu đi, khi Note bị thu hồi, các bạn phải tăng ca để làm việc, tăng ca để nhanh đưa Note trở lại, tăng ca để đưa Note 8, S8,,, ra đời. Và sau khi tăng ca các bạn ko được trả lương thêm giờ? Hay sự cố Note 7 nổ nên Ss giảm lương của các bạn? Vậy sự cố pin là do công nhận viên VN gây ra? Hay là mặc dù sự cố do đối tác gây ra nhưng thay vì đám chóp bu phải chịu thì chúng nó đổ phần thiệt hại lên nhân viên các bạn? Nếu thực sự Samsung ko chơi bẩn lên nhân viên thì tôi thấy: NOTE 7 nổ tốt cho VN hơn ấy chứ.?
Dzhuy
CAO CẤP
8 năm
Bài viết quá hay a Luân ơi. Đúng là chữ tài liền với chữ tai 1 vần :3
Đăng tin ip nổ hộ cái. ss nổ nào cũng có. Ip thì giấu như k có gì. Lỗn vài.
H4TLove
TÍCH CỰC
8 năm
Con số 6 thì ko lấy đi lấy con số 7. Thất mà 😔
Sam khôn vãi định xin lấy máy về , nhưng nạn nhân không cho. Mình ko lạ gì sau khi lấy máy về xong thì ok "khách hàng đã tác động 1 lực rất lớn vào Note7" . Giống như vụ cháy ở Hàn quốc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019