Link download trực tiếp BlackBerry Desktop Manager và các loại ROM (OS)

dihuta
2/3/2008 11:33Phản hồi: 627
627 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thanks bác đã đưa link
tieuquy006
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks bác em vừa cài lại cho em bold9000 😁. lên đời Os cho em nó 😃
Các bạn jup mình vs, mặc dù đã cài đăt như hướng dẫn nhưng mình vẫn ko thể cài được phần mềm vì mỗi lần đag chuyển phần mềm vào bb lại tự động tắt kết nối 😔((
thanks
em k tải dc rom cho 8100 bác ạ
Em cũng thế bác ơi
thanhs bac
chủ thread ơi sao mấy link down ko được, chủ thread có cái link mediafire nào không cho xin cái, thanks chủ thread nhiều
cac bac oi cho e xin cai link bdm 4.5 voi thanks nhiu
http://www.iphone-blackberry.net/download-blackberry-desktop-manager-all-version/

Trong này đầy đủ phiên bản và link trực tiếp mà bạn.
😃Thanks
co ai biet conn bb9500 luot eb the nao kg
conglyloc
ĐẠI BÀNG
11 năm
BBM 7 có connect internet được không các bro?
Sữa bò tươi Real Milk, sữa bò tươi nguyên chất Real Milk, sữa bò tươi giao hàng tận nơi Real Milk, cách nấu sữa bò tươi Real Milk, giao sữa tận nhà Real Milk, bán sữa bò tươi Real Milk, sữa bò tươi đun sôi Real Milk,sữa bò tươi long thành Real Milk, sữa bò tươi long thanh Real Milk sữa bò tươi Real Milk, nguyên chất Real Milk,sữa bò tươi nguyên chất 100 Real Milk, sữa thật Real Milk, sữa bò tươi uy tín Real Milk, uống sữa bò tươi có tốt không Real Milk, sữa bò tươi mới vắt giao ngay Real Milk, sữa tươi mới vắt Real Milk, sữa tươi từ trại bò Real Milk.
www.suathat.com
BBM là phần mềm quản lý BB
Mình cài các phần mềm vào máy, sau hủy installer nhưng mà khi bật BDM thì vẫn thấy một đống đang nằm trong máy, tất nhiên là trong tình trạng chưa installer mà nằm im đó. Mình muốn gỡ sạch ra thì làm thế nào các bạn nhỉ?
Mấy cái này hay thế,,,nhưng mà sao ko Upload tại Mediafile để dễ down hơn ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019