Lộ ảnh chính thức của Galaxy S8: Màn hình 18:9 giống LG G6

TDNC
1/3/2017 6:16Phản hồi: 658
658 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp thì có đẹp mà nhìn nó mất cân đối sao đó. Olala

Bởi nói em gà về game mà nói gì? dù game khi làm asset full hd nhưng màn hình hệ thống native 2k thì nó cũng tự scale up lên. Chứ ko thì giao diện game nó thu nhỏ còn 1/2 so với màn hình. Giỏi sao ip ko chạy native 2k mà chạy fhd chi?.
@ragefighter E ơi, game hay video của e mà Full HD thì khi mở nó chạy theo đúng nội dung đó luôn, ko nặng thêm tí nào đâu e. Cũng như e phóng to cái video 480p lên full màn hình máy tính ấy, nó cũng chỉ to hơn thôi, chứ hình ảnh vẫn nát, xử lý đồ họa vẫn nhẹ như cũ

Thua là thua nhận đi e 😆)
@DJ Khánh Bee Vậy em hiểu mấy tv 4k ko? dù video 480p nó vẫn nội suy là 4k để các điểm ảnh khỏi trống nên vì thế hình ảnh độ phân giải thấp nội suy ra nên mờ. chẳng hiểu gì về đồ họa mà chém gió vãi.

Nói kiểu em thì ip6s chỉ hd nên dev viết toàn hd chạy trên 6s+ là fhd vậy đáng lẽ điểm 3d 6s+ phải cao hơn 6s chứ? sao điểm 3d của 6s+ thua cả 6s và se? dùng não vào chứ ifan?
trieu04
TÍCH CỰC
7 năm
mọi dạo mọi người nói iPhone kéo dài giống cái remote thì bg ss hay lg cũng "vuốt" cho nó giống cái sờ mát remote thì phải?
TITAN61188
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chỉ cần chip 835 loa stereo như htc là múc luôn
Oh hay. Lại dùng phím ảo như SONY HTC à. :v các bạn yêu thích phím vật lý đâu. Tôi cần những cánh tay của các bạn
@traisaigon nản các thanh niên

chế độ chơi game thần thánh đó khoá phim cảm ứng

chứ có khoá màn hình cảm ứng éo đâu mà đòi không nhầm?
@laptopgiatot888 Chụy này rảnh vl.....ko có gì làm chỉ ngồi commnet hả chụy ? 😁
À..mà thôi kệ cm chụy :D
@laptopgiatot888 Khoá cảm ứng thì chơi cái gì ??? vậy rốt cuộc bạn có biết bạn phàn nàn cái gì không? Dùng chưa hay nghe nói ?
@farrell Về bản chất thì giống như chó nói mèo lắm lông thôi bạn. :v
Mình nhớ là ngày xưa có người kêu tỉ lệ vàng, giừ ngta ra tỉ lệ như thế (nhưng tỉ lệ máy vẫn ngắn, ko dài được như thế ) thì lại quay lại nhai,giống như nhả nước bọt ra rồi lại quay lại...ý mà 😃
PO8888
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thế này cho dễ hiểu,hihi
aloha_2meee
ĐẠI BÀNG
7 năm
Uầy ghét cay ghét đắng samesung mà gần đây lại thấy mê mê là sao ta <3
Apple năm nay mà thiết kế ko đột phá thì sẽ nghiên cứu SS
đọc các comment ghét bỏ thì đoán đến 99% là các con bò ifan =)) trong khi iphone đang cắp đít làm màn cong giống ss =)) đúng là cái gì cũng đi sau 2 năm, mà đám bò nó vẫn cứ tưởng là nhất =)) đáng thương thật
pjnkgo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Về thiết kế thì hơn LG đc mỗi cái cong tràn 2 bên =)))), mấy hãng đt lớn bây h cũng ngại thay đổi thiết kế rồi, nhìn trăm con như 1, k biết ai phôn 8 thế nào đây =))))
PO8888
ĐẠI BÀNG
7 năm
Applenick
TÍCH CỰC
7 năm
Chết...chết....ra kiểu này...chết với chú ip8 rồi ! Chết....chết....Apple chấp ra trước luôn đấy ! Chắc giờ này Tim đang Cooking !
M41
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp...... đẹp mặt thật.....hỏi ngu chút : với cái này mình lên để túi trước, túi sau hay túi áo thì hợp nhất
Yên tâm đi đẹp chư k xấu đâu,các bạn cứ so sánh ip với sam làm j nhỉ,
sao k so sánh cấu hình ip chay Androi ,cấu hình s7 chay ios
@Vá Săm Xe Tăng Khỏi so sánh chi cho mệt bác ơi, đều giật lag như nhau hoặc kg chạy dc luôn, về cơ bản phần cứng kg tương thich với phần mền của đối thủ. Khả năng thì con s7 có thể chạy dc ios nhưng ip chắc chắn kg chạy dc android
lecongdon
TÍCH CỰC
7 năm
Quá bá đạo!
Cứ có 1 bài viết về SS là sẽ có 1 lượng " ko hề nhỏ " vào auto chửi , chửi kiểu bất chấp ,ko cần não.
Đọc mãi ngộ ra kiểu như MOD cố tình cài cắm clone vào gây war tăng view tăng cmt ấy.
Lần sau mở tinh tế lên chỉ đọc lướt rồi té thôi. Tránh hại mắt.
BNK
TÍCH CỰC
7 năm
@Vietgianga15 Nhiều lúc cần thư giãn, đọc mấy cmt của nhóm đó cũng hài phết bác ạ, khỏi phải xem Tiếu lâm hội 😁
Xsmile198x
ĐẠI BÀNG
7 năm
S7 edge lên 7.0 chạy mượt hơn đó chứ. Hy vọng con S8 và 8+ chạy 7.1 :p
Các thanh niên cho hỏi cong 2 bên tác dụng làm gì đây
@nguyenvietthe Làm màu nhé!
Dài ngoằng, xấu tởm 😁 Quan trọng là có an toàn không? Đừng bùm đã là 1 thành công lớn rồi...
@Ga2018
Cuồn cho cố vào dùng một hãng rồi tự đánh giá thấp đối thủ, như thế thì không khác gì những con ếch ngồi đáy giếng. Đang dùng 7 plus và s7 edge đây. Thích iphone vì cái hệ đoèu hành, thích S7 edge bởi vì màn hình nó đẹp, cook rom mod tính năng tốt. Game ios tính phí thì nó kiếm bản ..... chơi!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019