Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Lộ diện ảnh phụ kiện vỏ bằng da dành cho Lumia 1020

TDNC
15/7/2013 1:47Phản hồi: 247
247 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Múc thêm em này là ngon .... máy ảnh thì dùng đi bắn mẫu ... em này đi bắn cảnh ... quá ổn,
destjny87
TÍCH CỰC
11 năm
like cho cái bao gia + máy , don't like cho cái DHD stupid
1 là one
2 tà táo
1020 là one ko mua, táo ko mua
vì thế nhất định là mua nokia, mà đã mua nokia là phải êm 1020 này
quá hợp lý 😃
boykisslove
ĐẠI BÀNG
11 năm
Người ra bỏ nhiều thời gian để làm ra một sản phẩm, đôi khi các bạn chỉ trải nghiệm trong vòng 1,2 ngày mua máy về, xài nhoắng 1 phát xong rồi phán là "HDH cùi bắp, máy gì xài chán, .....". Hoặc là các bạn thấy 1 sản phẩm nào ra mắt là bay vào tấn công .. Chê winphone nhưng được bao nhiêu người trong các bác xài hệ điều hành Ubuntu, Linux hay MacOs, hay cũng toàn 1 đám đang cầm laptop và chạy Win7, Win8, Xp... ??

Nói thẳng là các bạn k phải đang "tự do ngôn luận" mà là thuộc cái tuýp người hay thích phủ định, hay hoặc chỉ thích nhìn vào cái tiêu cực. Các bác mà đi làm việc cùng nhau ở 1 công sở, giả sử có 1,2 nhân viên nào đó không tốt là chắc các bác hùa nhau nói xấu cũng chẳng khác gì đàn bà đâu nhỉ. Có bao giờ dám dù chỉ 1 vài phút thừa nhận về độ mượt của Winphone, hay thích tùy biến màn hình như bên Android rồi qua Winphone chê nó chán, chê app Winphone nghèo nàn nhưng các bác xài hết chưa, hay chỉ vì ghét Winphone vì thời gian đầu không có Zalo để xài, Wechat thì lag =))) ?? Dìm hàng 1 sản phẩm chưa đã, lại thích dìm luôn cả ngành công nghiệp, đem cái doanh thu và lợi nhuận ra cãi nhau trong khi bản thân chỉ "nghe người ta nói" hoặc "mới nhìn bảng sổ liệu này, bảng số liệu kia trên mạng, hoặc còn chưa tìm hiểu tí gì về các chỉ số kinh tế nữa cơ. Một số bạn chửi "Nokia thiết kế máy như ***, HDH như sh** ..., thật là quá hài, các bạn là ai vậy hả, nhìn lại mình đi. Một vài ông nghiên cứu hoặc thiết kế trong team của Nokia, và thậm chí là Microsoft (phát triển HDH) nếu có thất nghiệp thì bản resume của họ vẫn dày để có thể tìm việc khác, còn các bạn, thất nghiệp thì vẫn hoàn thất nghiệp thôi, bởi có bao giờ chịu nhìn nhận tích cực về 1 vấn đề nào đấy, hoặc có bao giờ chịu học hỏi đâu.
destjny87
TÍCH CỰC
11 năm
@boykisslove
bác này có vẻ kinh nghiệm nhở , cho hỏi hiểu biết về HDH window của bác đến đâu , tôi cũng chưa phải giỏi j nhưng với kinh nghiệm 16 năm dùng HDH của Microsoft từ thời DOS -> win 3.1 -> 95 -> 98 -> XP-> win8 + thêm hiểu biết kha khá về android + IOS => 2 thằng apple và GG nó là thằng đi ra sau nhưng nó biết tiếp thu cái hay để hoàn thiện mình . Nói thẳng bất kể HDH nào hiện tại cũng là bắt chước theo Win 3.11 hết về cách thức sử lý giao diẹn người dùng và cách HDH hoạt động . càng về sau cái chất " window " càng bị MS làm cho mất dần đi
Ủng hộ bác, theo bác thế hệ trẻ người VN mình nên thẻ hiện văn hóa tốt trên các diễn đàn.
Nói ít hiểu nhiều, mong mọi người ủng hộ
cái này có bán trên thị trướng chưa vậy các bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019