Lộ diện hình ảnh iPhone màu champagne, so với iPhone trắng và đen

Duy Luân
22/8/2013 10:20Phản hồi: 165
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thích màu đen!
kazekiki
ĐẠI BÀNG
11 năm
topic của các thánh i-fan, xin lỗi mình cũng ko phải SS fan 😁
vuong234
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ấn tượng mạnh! 😃
jackradian
ĐẠI BÀNG
11 năm
dự là màu này mà ra thì sẽ là màu bán chạy nhất 😁
mà sao dạo này cái gì sắp ra cũng nhiều thông tin rò rỉ thế. làm lúc ra mắt chính thức xem mất hết cảm xúc 😔
ducminh60
TÍCH CỰC
11 năm
Vẫn chỉ là thiết kế đó thôi ,chẳng có gì đặc biệt
đừng nói là viền như ip5 nha, 😔, de trầy thấy sợ
Phải nói là đẹp hơn em màu đen của mềnh😁 màu sắc, thiết kế phải nói là đẳng cấp:D

Đề nghị ko mang SS vào so sánh vì nếu so sánh thì thấy SS quá XẤU nên rất khập khiễng:D

Chỉ có thể là Apple:D
@Ga_depzai 5c thui bạn ơi, công ty ko mua nổi 5s đâu, mà cả cơ quan mình có 12 người chứ mấy, mỗi người năm nay dự kiến làm ra khoảng 1,5 tỷ doanh thu. Trong nghề thiết kế vậy là "oai" rùi
Máy 4 của mình vẫn ở 6.1.2 hổng dám nghịch lên 7, nhưng cái ipad mini của con bé thì mình nghịch lên xuống thoả mái. Trông có dịp ra Hà nội cụng ly với bạn ghê
@Zeus2013 Trời tưởng 5S chứ, nhưng mà 5C cũng đc. Có còn hơn không bạn à. Mình mơ thưởng con 1202 cũng khó😁 Từ giờ đến cuối năm bạn có dự định công tác HN chưa vậy? iOS 6.1.2 mình thấy là ổn nhất trong OS6. nhất là khoản pin. lên 6.1.3 dùng pin khá hao. còn các thứ khác ổn.
@Ga_depzai Nếu mình ko đi công tác hà nội thì chắc mồng 6 tết sang năm cả gia đình mình sẽ đi du lich hà nội và sau đó đi Nga
Mình khoái nhất là cái ip thay thế rất nhiều cho laptop khi đi đâu đó ra khỏi văn phòng vẫn xem được bản vẻ và in ra cho khách hàng xem nhờ vào app autocad trên ip.
@Zeus2013 Vậy thì mong là đầu xuân này sẽ gặp đc bạn. Đầu năm mà sang Nga thì chắc rét lắm😁
lordnight00
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này là 5 mà .có 1 đèn flash
awp1323
TÍCH CỰC
11 năm
Sắp tới dự là sẽ có s4 mầu sâm panh😆
Màu này là mạ hay nguyên khối thế nhậy, mạ thì khi sướt nó xì trắng nhôm ra còn tởm hơn nữa 😁
Màu này nhìn đẹp v~
apple thiết kế tốt nhưng HĐH đóng về sau tương lai thì sẽ không phổ biến = android là 1 điều tất yếu còn về cấu hình thì kém android rất nhiều
@mr.hungnguyen mấy giờ rồi còn phát biểu mấy cái nhận xét nhàm nhàm này
rất đẹp, rất sang trọng, rất cuốn hút
Ip ngày càng vớ vẫn ra đủ thưs vậy khác nào hàng chợ ! Chiến thuật của thím cook khác xa bác job nhỉ đơn giảm mà đẵng cấp
màu vàng có vẻ sang trọng hơn các bác nhỉ 😁
Đơn giản vì nó dài dài....
Cũng là màu vàng nhưng tươi hơn hay nhạt hơn hay đậm hơn sẽ cho hiệu ứng khác ngay, quan trọng là khi nhìn thực tế bên ngoài là màu vàng như thế nào chứ bữa giờ mỗi 1 bài viết về màu vàng của IP đều có màu rất khác nhau, tính đến bây giờ thì hình như là 3 bài viết rồi và mình thấy bài viết đầu tiên giới thiệu về màu vàng của IP cho hình ảnh đẹp nhất chứ nếu màu như hình đầu tiên của bài này thì không ổn chút nào, mong là do nước màu của hình chụp nên thế.
toanxtrinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Màu mới đẹp quá, nhà thiết kế thời trang nổi tiếng nước Pháp đầu quân cho Apple là có sự khác biệt liền

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019