Lộ diện Hygon - con CPU được Trung Quốc phát triển dựa trên kiến trúc Zen của AMD

bk9sw
31/5/2019 13:49Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thì những hợp đồng trước lệnh cấm vận vẫn phải thực hiện thôi
Nhìu bác nói Trung nó nhiều tiền ... nhưng ông chú mình làm ở Huwei... à nhầm ổng bán bánh mì gần cửa hàng bán dt Huwei cho biết ... 3100 tỉ đô dự trữ ngoại hối chỉ đủ tq cầm cự 12 tháng nữa thôi ... nợ nước ngoài của nó là 1960 tỉ đồng rồi ... còn mấy cái vụ sx chíp này thì còn xa lắm 😁
eddywong1802
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Bão Sài Gòn 3100 tỉ đô chỉ đủ cầm cự 12 tháng? cách xài tiền này chỉ có cp vn mới có.
K.Van
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Bão Sài Gòn Hèn gì chú bạn bán bánh mì hoài 😆
@eddywong1802 Vụ ông Trump hù dánh thuế vừa rồi làm bay hơn 1000 tỷ rồi :v
Tàu nó nắm đc hết công nghệ rồi, trước giờ chưa cần nên nó chưa tự mình làm, giờ thì sớm muộn gì nó cũng tự làm đc hết. Tại bọn công ty Mỹ tham lam cái 1tỷ rưỡi dân nên mới hợp tác kèm chuyển giao cho nó, nó nằm lòng hết công nghệ rồi.
@Scorpius DLord Muốn lấy thị trường tỉ dân của người ta mà đòi giao dịch sòng phẳng thì ở đâu ra. Khôn hết cho bọn Tây với Mĩ ăn ad.
@Bạn và 500 Anh Em Cũng đúng. Thôi thì:
Mình là mình là mình hãy chiến nhau đi, mình là mình là mình hãy chiến nhau đi. Mình là mình là mình hãy chiến nhau đi, mình là mình là mình hãy chiến nhau đi.
😆)
Chơi với trung thì cẩn thận nhé anh amd
MrHải999
TÍCH CỰC
5 năm
Bọn tàu nơ có tự tạo đựoc cái gi không hay chỉ đi ăn cắp.Tinh thần Hán tặc
Baygia
ĐẠI BÀNG
5 năm
đọc cái tiêu đề bài viết là đã đoán được chúng nó cm cái gì rồi
Chắc có gian tình nên bị chặn giữa chừng
TUYỆT VỜI .

BẤT CỨ AI CÓ TÌM HIỂU VÀ QUAN TÂM SUY NGHĨ, CÓ THỂ DỰ ĐOÁN ĐƯỢC NHƯ VẬY !
HAY NHẤT LÀ LIÊN DOANH CỔ PHẦN (NẰM TRÊN 5O%) VỚI AMD ĐỂ NHẬN QUYỀN KIẾN TRÚC AMD ZEN CORE !

KHÔNG NGỜ ĐÃ HIỆN THỰC.

AMD MÀ CÓ ANH BẠN CHINA , THÌ SẼ PHÁT TRIỂN & CHIẾM THỊ TRƯỜNG TRONG NAY MAI.
That Broly
TÍCH CỰC
5 năm
@ngo Nhut Truong cỡ chữ to và viết hoa toàn bộ, mục đích để nổi bậc hơn các cmt còn lại, tuy nhiên nội dung cmt nó viết như shi* , đó là những bọn chả biết gì nhưng rất thích thể hiện, t ấn nút bỏ qua r
@That Broly LẠI CHỬI ĐỔNG LÊN
@ngo Nhut Truong +1
Chắc lại mổ con amd ra rồi làm i chang 😃
@Hybrid Gs Bác nghĩ là cục đất hay sao mà chẻ ra rồi làm lại y chang.
Chắt AMD được chị na buffs nên mới mạnh thế. Cuối cùng thì chi na cũng đã làm 1 điều gì đó giúp cho thế giới.
Ngon. Vậy là sắp tới sẽ có nhìu sản phẩm công nghệ giá nữa rồi đây. Chỉ lo lắng ở chỗ là không biết tìm được driver để cài hay không thôi ^^
Chắc dùng chi nội địa thôi. Bán. Chả ai thèm mua cho dù nó có tốt có mhanh. Mua về mai mốt máy bay hay tên lửa bay nó tóm gọn hết. TQ bây giờ nguy hiểm thấy rõ rồi. Chỉ còn Mỹ mới đủ tư cách đối phó nó mà thôi. Sau vụ hưaei thì bộ mặt của TQ dần được phô rồi bày ra. Mặc dù chưa thấy công bố bằng chứng nhưng nhiều nước điều quan ngại và cấm thi cũng đủ thấy căng rồi. Mỹ làm thì đàn em theo sau là lẽ đương nhiên. Hehehe
AMD đã bị ăn cắp công nghệ... 😃
@ngườidavàng Có bằng chứng thì kiện, còn không thì đừng nói chi cho dài dòng.
@viet net Thôi. Ta sai, ta sai...
Hóng lệnh cấm hợp tác :V
ko dùng engine mã hoá là sao hả các bác?
amio1st
TÍCH CỰC
5 năm
Thui xong a mẽo lại có cơ hội chum con ghệ nhầm XD. Bên nga cũng có con cpu riêng ko bik a mẽo đã học được mấy phần công lực.
tại sao AMD lại làm vậy nhỉ, sao nó ko phân phối thôi, tự nhiên phải đi liên doanh nhảm thế
@congthanhgiong TQ qui định, muốn làm ăn tại TQ thì phải liên doanh.
@viet net uhm cũng biết nhưng đến phần cứng mà làm thế, sao Intel lại ko bị. Trump trừng phạt cũng đúng.
Nó đã kịp đẻ trứng rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019