Lộ giá của Honda Civic 2016 tại Mỹ, khởi điểm 19.475$

levuongthinh
18/10/2015 17:34Phản hồi: 120
120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HamDzui
CAO CẤP
9 năm
Nếu chọn em này với Camry 2016 thì nên chọn em nào các bác nhỉ?
@manhcuongc88 Máy móc xưa giờ Toyota vẫn bền số 1. Mazda kén người mua và bán lại ko đc giá. Nhưng công nhận là thiết kế OK hơn Toyota 😃
@HamDzui Khi so sánh ta cần hiểu các phân khúc xe nhé. Mazda 6 lắp ráp trong nước, tuy có cùng phân cấp Accord, Sonata, Camry nhưng nhiều người ko chọn Mazda 6. Mà 20k sao chạm vào Mazda 6 đươcj vạy ạ, chỉ Mazda 2 thôi! 😃
HamDzui
CAO CẤP
9 năm
@dongxanh18 Mình qua MỸ mua mà. Ở VN Mazda 6 cả tỷ bạc chứ có ít gì đâu
@MooMooMilk bác nói thế chỉ đúng một phần và chỉ ở VN nhưng bác biết tại sao toyota động cơ bền ko. Vios hơn 10 năm vẫn chưa thay đổi động cơ, xe đời mới chỉ thêm vài cái đèn, chả có trang bị an toàn gì cả, xe đâm nát bươm mà túi khí không bung (kể cả camry), thế là chủ xe tiết kiệm đc 2k $ trong khi đầu đập vào vô lăng văng cả óc. Xe giữ giá (tất nhiên chỉ ở VN) vì xe đời mới ko cải tiến gì nhiều, cộng thêm toyota tăng giá, nên xe sẽ giữ giá hơn, nhưng nếu xét kĩ. VD bác đi Camry đời 2009 sau 6 năm, bác mà lên đời camry sẽ tốn hơn rất nhiều vì camry tăng giá, hiện giờ còn đắt hơn audi A4, Mec C v.v... Nói giữ giá xe Hàn như Santa Fe bản máy dầu năm 2009 giờ mua lại cũng hơn 800 củ, chả phải cũng giữ giá hay sao. Và giờ động cơ sky active toyota phải mua lại của Mazda đấy.
Giá này ở Việt Nam thì thơm quá. Rước xe về tầm 500 củ thì quá đẹp
Giật tít hài thế!!!
"Lộ" là lộ như thế nào, ở L.A Show người ta đã nói rõ ràng 19/10 sẽ có giá thì hôm nay "công bố" giá chứ "lộ" cái gì
về Việt Nam chắc giá trên trời !
duongvannam
ĐẠI BÀNG
9 năm
ngon
livescore112
ĐẠI BÀNG
9 năm
giá này ở việt mua dc kia morning or hyundai i10...vãi cả mỹ, dân họ toàn chơi đồ ít xiền thế. k bằng ta rồi
xzinxzin
ĐẠI BÀNG
9 năm
Biết bao giờ Việt Nam mới mua được giá như vậy. Ở nước người ta, mua oto quá dễ. Ở Việt Nam là cả 1 mơ ước.
Nghịch lý vãi, nước giàu thì toàn xe rẻ. Nước nghèo giá đắt gấp đôi
Aaron Trần
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hóa ra dân Mỹ nghèo chứ ko giàu như mình biết, xe rẻ tiền còn ko bằng con Morning nhà mình 😁
thangmt88
ĐẠI BÀNG
9 năm
giá này ở VN thì mình mua được cmnr @@ Nhưng ở thiên đường như VN để lăn bánh em này ko dưới 850tr cmnr hic hic
Civic cũ có cái giàn màn hình xanh bên trong sát kính chắn gió (windshield) đẹp lắm mà ta... bỏ đi thấy phí quá
Chiếc này vừa ý quá đi ...
Bao giờ honda việt nam mới có mẫu này nhỉ
Định mệnh! con nhỏ bạn đi học bên mẽo mua con Maserati Ghibli giá đó ở vn mình thì chỉ dc con bim 5xx hoặc mẹc E
dinhquyhf
TÍCH CỰC
9 năm
Với mức thu nhập ở Mỹ và giá này thì mua cái Honda Civic cũng giống như mình mua cái Honda Wave thôi.
cái xe ngon mà giá cũng ngon
Ối giòi rẻ thế
unborn20xx
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có nghĩa là tjeo luật mới nếu sắp tới mua con 1.5 thì sẽ dc áp thuế rẻ hơn so với e 2.0 phải k các bác?
thangmt88
ĐẠI BÀNG
9 năm
@unborn20xx dự thảo quy định bác ơi. Để nó đi vào đời sống thì gian nan lắm
billho
TÍCH CỰC
9 năm
Giá có thuế chưa mấy bác? Qua bển mần cái chạy chơi 😃
không' hề đẹp.. không hề !!!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp