Lộ hình ảnh bộ khung thực tế đầu tiên của iPhone 7?

sonlazio
23/5/2016 11:48Phản hồi: 287
Lộ hình ảnh bộ khung thực tế đầu tiên của iPhone 7?
Một hình ảnh vừa được lên trên Weibo và được website NoWhereElse dẫn lại cho chúng ta thấy hình ảnh của iPhone 7. Không rõ hình ảnh trên có thật hay không nhưng NoWhereElse từng đưa ra rất nhiều thông tin chính xác về iPhone và dải ăng ten trên chiếc máy mới cũng giống những lời đồn trước đó. Tuy vậy, nhìn kỹ vào phần camera thị bạn sẽ thấy rõ là cụm camera lớn hơn và lồi lên hẳn so với iPhone 6s trước đó.

Việc lộ một chiếc iPhone 7 nguyên bản vào thời điểm này là khá kỳ lạ, tuy nhiên nếu nhìn kỹ bạn sẽ thấy phần flash màu đen chứ không phải 2 màu truyền thống, qua đó nhiều khả năng đây chỉ là bộ khung của máy.
iPhone-7-Leak-vs-iPhone-7-Render.jpg So sánh hình ảnh bị lộ với hình dựng iPhone 7 nappe-iPhone-7-02.jpg nappe-iPhone-7-01.jpg
Tham khảo: NoWhereElse
287 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng anh em Apple cục mụn bự hơn rồi :p
Đội ngủ thiết kế Apple 2 năm nay sướng nhất rồi =))
@hsdhnh xấu đẹp với mình chả quan trọng đâu anh bạn, cứ Iphone mới ra là mua liền, có bao nhiêu tiền đâu mà suy nghĩ chi cho mệt =)) Đẹp như hãng kia nhưng hiệu năng xài 1 thời gian thành thảm họa thì cũng chả ai thèm...
Thấy topic Apple nào cũng vào nói này kia thị phi, anh bạn xài điện thoại gì nói tên ra xem, coi nó đẳng cấp hay ngon lành tới đâu ?
@hoai88vn Mình xài Nokichu zé zé =)) còm như vậy cách đây 3 năm thấy quen quen hem =))
Kennyrobyn
TÍCH CỰC
8 năm
@hsdhnh Xin lỗi chứ camera lồi nhìn tạo điểm nhấn đẹp vch
Kanturu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoai88vn À thì cứ mới là thay thì Iphone sao có cửa so vs SS =)) VÌ sao? vì một năm nó ra 2 con 1S 1 Note cho dòng cao cấp. Lúc đó quan tâm hiệu năng sau 1 thời gian làm gì hả thánh? 6 tháng thôi mà.
Jay D
TÍCH CỰC
8 năm
Nếu thiết kế thế này thì ko có gì đột phá cơ mà đẹp đấy... quan trọng chỉ cần người ta nhìn vào thấy khác đời cũ là được.
sugia32
ĐẠI BÀNG
8 năm
Apple hết ý tưởng, kỷ nguyên Samsung bắt đầu mạnh mẽ hơn...
@sugia32 SAMESAME làm gì có cái gọi là kỷ nguyên!Ăn cắp thì mãi chỉ là ăn cắp không bao giờ sáng tạo được cái gì!😆
nob_Subin
ĐẠI BÀNG
8 năm
@joeBanana Riêng cái design ip6 vs 7(nếu đúng như hình leak) thì trừ dt tung của rẻ tiền ra...k ai ăn cắp cái design đó đâu....bác yên tâm... mà năm ngoái năm nay,cầm mấy cái SS dòng S vs note,nhìn mãi chả thấy nó giống IP cái chi cả.....đều là cái dt chăng??
Ăn cắp là ăn cắp,k nên gọi ăn cắp về rồi gọi là định nghĩa lại,là tạo ra trào lưu...!
@nob_Subin Tạo ra trào lưu thì chỉ có Motorola,Blackberry,IBM và Apple là ba hãng tạo ra trào lưu thôi ạ!Còn các hãng khác chỉ học hỏi theo thôi ạ!
1 trời 1 vực, hình dựng thì lung linh như thiên nga, hình thật thì như quạ ấy.
@hung_hy88 sao ảnh bạn chụp 360 độ đẹp như thiên nga. ảnh bạn chụp ko dùng gì sao lại xấu băm xấu bổ
hết í tưởng rồi
conco119
TÍCH CỰC
8 năm
Ăn cắp ý tưởng meizu =))))
lunglinhlinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xấu hơn cái hình leak màu tím ở thớt trước 😁
vhaivl
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hai dãy nhựa thần kỳ. Chỉ cần thay đổi vị trí là có 1 thiết kế mới hoàn hảo cho ifan 😃 .
theo ngu kiến của em thì nếu hình ảnh này là thật thi ip vẫn sống tốt vì cái logo (thương hiệu) và vì hệ điều hành
anam_vn90
ĐẠI BÀNG
8 năm
@người quan họ bác vẫn mua thì là chắc chắn sống tốt
@anam_vn90 hứa danh dự với bác là em ko mua.hiện tại đang dùng s6 và ip6,e thấy nhu cầu của e là đủ,ko có lí do gì em lên đời cả bác ah
bác phải công nhận 1 điều apple làm thương hiệu quá tốt và cái hệ điều hành của nó cũng ổn định.ăn roi thì vẫn kém 1 tí xíu
ngoà lề với bác 1 tí hihi dù dùng máy gì thì em vẫn thủ 1 con bb bên mình
Không thấy đẹp nhưng nó ra thì vẫn phải lên đời. Nghịch lý ở chỗ đó 😔
@Bboy.JaCk_KiD Nô lệ đúng nghĩa 😁
@Cocker Spaniel Nói là fan thì đúng hơn. Nô lệ thì hơi quá. Hehe
Ý mình ko phải ra cái là phải mua bằng được cho nhanh để đi khoe, nhưng vấn đề là trước sau gì cũng mua, không kiềm chế được, thoả mãn ý muốn bản thân thôi 😆
Đợi ra mắt chính thức chê sau.
2 năm bỏ dc cái dải anten. Thật là vĩ đại
@hungprodaa Bác phải nói cho đúng ! Là " di chuyển " !
@TDluong Bỏ bớt mà
Trc nó vẫn có ở trên
hqchung
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hungprodaa Đã bỏ đâu bác =) bỏ 1 nửa thôi,
mà dải đó ko đồng màu với mặt sau mà là màu trắng dư kia thì thôi =)) thua cả Oppo F1 Plus
@hqchung Uh bỏ dc nửa là tốt rồi. Sang năm bỏ nốt lại có cái dt mới 😆
Nghe đồn thím cúc bảo ip đang giá cao
Hi vọng sang năm ip sẽ hạ để cạnh tranh 😃)
thắng ht
ĐẠI BÀNG
8 năm
Quan trọng là làm sao người ta nhìn vào ;)biết đó là dời mới là bán tốt
nokia trở lại. Và sẽ đẹp hơn nhiều
Thanh@duy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Định nâng cấp mà ip7 như thế này e ko nâng cấp đâu . 😁:D:D
imsolazy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lúc cái khung iphone 6 lộ thì chả bao giờ tin cái thứ xấu xí đó là iphone thật đâu, nhưng khi ra mắt chính thức thì bật ngữa. Giờ đến cái khung iphone 7 này thì .... chắc là thật cm nó rồi ... epic fail 😁
sang_sone
ĐẠI BÀNG
8 năm
Smartphone đẹp nhất thế giới ;)
nhin ki kì. Ma hk chê. Đợi bản chinh thức ma vậy thi chê 1 thể, ip7 ma vậy thi apple xuống thiệt. Ss lên ngôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019