Lộ hình ảnh Supra 150X - xe côn tay phổ thông mới của Honda

chuyengiaphaxe
25/1/2016 6:48Phản hồi: 221
Lộ hình ảnh Supra 150X - xe côn tay phổ thông mới của Honda
Đây là 2 hình ảnh bị lộ ra của mẫu côn tay mới của Honda dành cho thị trường Đông Nam Á. Theo tin đồn thì chiếc xe này có tên gọi là Supra 150X tại thị trường Indonesia và Wave ở những thị trường khác.

Supra 150X sẽ nằm trong phân khúc underbone côn tay 150 cc với đàn anh Honda Sonic 150 R nhưng mức giá sẽ dễ chịu hơn. Đây là 1 tin vui với những anh em yêu thích dòng xe côn tay. Thông tin lộ ra cũng cho rằng mẫu xe này chính là thế hệ Wave hay Future tiếp theo ở một số thị trường.

Supra 150X - Xe.tinhte.vn-1.jpg

Ở hình bên dưới có thể thấy rõ chi tiết tay côn nằm bên trái và dòng chữ PGM-FI trên bảng đồng hồ. Ngoài ra, mức tua redline từ 10.000-12.000 vòng/phút, khá tương đồng với đàn anh Sonic 150 R. Rất có thể Supra 150X sẽ chia sẻ chung động cơ 150 cc làm mát bằng chất lỏng với Sonic 150 R.

Supra 150X - Xe.tinhte.vn-1-2.jpg

Indonesia và Thái Lan sẽ là thị trường đầu tiên đón nhận mẫu xe côn tay mới này trong năm nay. Theo sau đó là Malaysia và những nước khác trong khu vực.
221 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thèm
Exciter sắp có đối thủ. Bravo!
thiết kế xấu quá
@hungpk200 Cái đó chưa phải cuối cùng mà bạn, phiên bản cuối cùng cái dè sau nó thò ra giống EX ấy 😁 !!!!
@fr3nzjpl4nt đây là ảnh render của Fan làm bạn ơi.
llTômTít
ĐẠI BÀNG
8 năm
@fr3nzjpl4nt Thiết kế có vẻ hài hòa hơn Ex 150. Cái đuôi cũng hợp lý hơn 😁
@herotapchoi Mình có nói là hình chính thức đâu ? Nhưng đây là trang Motoblast, với hình gần như đúng với thực tế, với lại tấm này dc làm sau khi hình rò rỉ ra mắt, nghĩa là độ chính xác cũng là 90 % !!!!!
có gì tác động hay sao cái kim nó cửng thế này??? 😁
@thach quang nghia Thánh cũng quan tâm đến xe à. Chú ý vào nhầm tiền bệnh nhân đấy 😆
@cuminhthuan minhthuan đấy hả thánh😁:D
@ngoquyen đã đấu điện bình đâu mà bật
@ngoquyen hahahahha😁:D:D Xe đang lên đỉnh
Không biết giá thành như thế nào, đèn nhìn như chiếc AB 2015

Ma thiết kế con này thì thua xa con exciter 150.
w810i
CAO CẤP
8 năm
@Timkelvin Ừ, ếch thần thánh thì ko cần chờ xem đâu, thanh niên làng ta thì nhất là Dép 1k, nhì là ếch bánh bự thôi. 😁
empty77
TÍCH CỰC
8 năm
@w810i Có bộ vành đẹp vãi
@Timkelvin Chắc Fan ngộ của ex . Mình chẳng phải fan của loại nào nhưng thực tế thì nên chờ ...... . Bù lại mình ko thích xe gì mà nó nhàm nhàm trên đường quá
ice.akai
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xem ngoại thất cụ thể thế nào nào. 😆 :eek:
Tay lái vs mặt đồng hồ nhìn xấu quá.
Còn lại thì khá ổn và thể thao gai góc.
@QXPro Chuẩn bạn đồng ý kiến với bạn . Cái mặt của FT thật sự là quá xấu còn lại thì ok
Mèo Rio
ĐẠI BÀNG
8 năm
ok để dành tiền thêm đây 😃..
không biết xe thế nào, đang tưởng tượng khối dân ex bán xe 30-40tr để dành mua ẻm làmm giá.
mousemax
ĐẠI BÀNG
8 năm
èo mới lấy em Vario 150 😔(
Cũng hay, chứ bây giờ xe côn ở vn chắc có mỗi ông Ex làm bá chủ còn ông Rai thì nhỏ quá. Honda thì chẳng con tay côn nào nổi hết.
em thấy nhìn đc 1 tí mà cảm giác đẹp hơn hẳn sonic rồi. sao các bác kêu là xấu nhỉ?
p/s: mặt nạ na ná wave nhưng nhìn sắc cạnh giống ex 135, nói chung là so vs ex thì chắc chắn cạnh tranh dc
@gà múp Sonic gì ở đây mà đem vào,liên quan **o gì nhau
cái đồng hồ điện tử trắng xóa kìa bác. kim cửng chứng tỏ có vấn đề rồi bác ạ 😁
@thach quang nghia chính xác, và nếu mở khoá lên thì phải có hình cái tay cầm chìa khoá
@thach quang nghia Bác đi mượn chiếc ec 150 rùi bác bật khóa rùi tắt liền rùi bác sẽ có câu trả lời. Cứ ngồi nhìn hình mà phán
mong xe này ra sớm để thằng ex giảm giá, nó độc quyền quá rồi, thằng raider thì xấu xí quá nên ko cạnh tranh nổi với yamaha
Le-Bee
TÍCH CỰC
8 năm
Giá rổ ntn nhỉ? 😁
Nhìn sơ qua khác đẹp, nhìn kỹ thì chưa biết ^^
luckyteen
ĐẠI BÀNG
8 năm
từ lúc đợi em Fz150i mới và M-Slaz tới giờ thì luôn luôn Thái và Indo trước 😔

tại sao không cho VN trước nhỉ, VN là 1 thị trưởng tiêu thụ xe máy khá cao mà :(
laphucnguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
@luckyteen Tại vù thuế vs làm giá của VN bá quá nên nó éo thèm vào VN chế ah 😃
luckyteen
ĐẠI BÀNG
8 năm
@laphucnguyen tôi rất không đồng tình về vấn đề này
đề nghị VN cải cách lại hết giùm cái, thuế má cho cao vào ăn cho ngập bụng há mỏ ra mà thở mà vẫn ráng đút vô họng
đã thế 1 cái xe về mà nó đẩy giá lên gần gấp 3 lần giá thị trường thì bảo sao VN mãi luôn tham ô và nghèo
Me kiếp
dangphi95
TÍCH CỰC
8 năm
Con Fu ở VN đi ngon thiệt, nhưng lỗi ghê quá
xblade
ĐẠI BÀNG
8 năm
cai yên xe nhỏ tí tẹo, k thích yên xe nhỏ như raider, k dc như tay ga thì it ra cũng phải to cở Wave hay Viva Fi, tổng thể thì nhìn ok
leopark121
TÍCH CỰC
8 năm
Không biết chạy côn nên không ham lắm 😁 nhưng nhìn ngầu và đẹp (y)
@leopark121 chạy đi rồi mê luôn héng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019