Lo sợ HTC bán U12+ giá 20 triệu tại Việt Nam

cuhiep
18/5/2018 8:26Phản hồi: 269
269 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ít Tóc nhưng nhiều T là dc rồi @cuhiep
Sau dòng One, HTC chả còn gây ấn tượng gì với mình nữa.
không htc sẽ không chạy theo đám ngoài kia
16,5tr nhé.dc không
Chỉ tại Đại Đế 😁 Cái gì cũng tại Đại Đế: tai thỏ, giá,.... :D
Team HTC ở Việt Nam đầu óc có vấn đề nặng. Ko muốn bán hàng hay sao mà để giá quá cao như vậy. Ko chịu rút kinh nghiệm các máy đi trước gì cả.
goldenstar
TÍCH CỰC
6 năm
@QXPro Sao Sam bán hơn hai chục cũ không thấy thánh nào chê cao nhỉ? Nhìn vào cái giá mà không so sánh đầy đủ cấu hình và phụ kiện rồi phán? Nghe mấy chế bình luận nhột lỗ...quá.
@QXPro thanh niên cả đời chưa bao giờ xài 1 con htc mà phán như thánh. thử xài 1 con cao cấp của htc xem có đáng đồng tiền bác gạo không rồi hãy phán nhé.
bumbum2010
TÍCH CỰC
6 năm
Bài viết toàn những dự đoán, chỉ có mỗi câu “ admin ít tóc” là sự thật đã được kiểm chứng
ongcoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cu Hiêp mới đi khám sức khoẻ định kỳ về hay sao ý nhỉ 😁
từ khi apple tăng giá iphone đồng thời cũng định nghĩa lại luôn giá của smart phone phân khúc cao cấp.
fxxxxk thằng apple.
@katydungusa Nó vẫn bán ầm ầm và khách hàng hài lòng thì tội gì ko tăng. Các hãng khác ko đú theo đc đâu, rồi lại phải giảm giá thôi. Thích rẻ Android vẫn có nhiều lựa chọn mà.
chắc 19.990 thôi
15tr là đắc như tôm tươi 😃
không liên quan nhưng mà XZ2 Compact giá 14tr ngon hè o_O
U12 thì tốt nhất là 12 triệu cho phiên bản thấp nhất, vậy thôi. Còn để giá cao thì đéo ai mua luôn. U ultral lúc ra giá 17củ, 1 năm sau giá còn 6củ, nếu cộng lại thì sao ngay lúc đầu bán 12 củ thì có phải có 1 lượng lớn fan sở hữu trong năm đàu tiên, khi nhiều ng sở hữu thì mới có lãi, khuyếch trương tên tuổi, chứ làm kiêủ đầu voi, đuôi chuột thế, fan cũng đéo dám theo. Đề nghị htc để giá u12 ở mức 12 tr
goldenstar
TÍCH CỰC
6 năm
@minhtuan7610 Giá đó xả hàng để ngưng kinh doanh. Có số lượng ít mà cứ ca bài đó hoài nhể.
Xiaomi thích điều này 😁
Giống như trong bóng đá, khi Neymar được bán với giá hơn 200 euro thì hàng loạt cầu thủ khác cũng được các clb nâng giá lên cả trăm triệu euro trong khi 1,2 năm trước giá cầu thủ loanh quanh dưới mức 100tr.
baophucdoan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vẫn đang chờ một ngày sở hữu em U11+ 😃
Ask_BB
ĐẠI BÀNG
6 năm
anh Hiệp nghĩ tới cái giá 20tr mà lòng cũng buồn rũ rượi phải lên viết tâm tư thế này thì anh em chắc chỉ dám nhìn chứ không dám mua 😁
cuthune
TÍCH CỰC
6 năm
Giá đó thật thì chết không tiếc.
Biết là vẫn phải giữ thương hiệu nhưng mình phải biết mình đang đứng ở đau trong cái thế giới thay đổi mỗi ngày này.
Thomas6688
TÍCH CỰC
6 năm
Ko sao đâu, htc vẫn có 15-20 đơn đặt hàng, lo gì 😆)
lhtrung2000
ĐẠI BÀNG
6 năm
Kiểm lại chính tả coi, nếu ko có lỗi sai nào là admin giả mạo nào đó rồi 😃
ntnguyen4
TÍCH CỰC
6 năm
Đặt cái tít thua cả con nít làm tập làm văn 😕
y2kpro9999
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ntnguyen4 Muốn ngta hiểu ý mình như trách móc sau minh ko chịu hiểu ý ngta nhỉ . Tiêu đề vẫn ngắn hàm chứa chủ đích nội dung đưa ra chứ chả j qa đáng lắm. Mà so sánh như .....
ntnguyen4
TÍCH CỰC
6 năm
@y2kpro9999 Ý như vậy chẳng có gì mà ko hiểu, không ai nói gì cái ý cả. Vấn đề là cách đặt cái tít nó quá thô cho 1 cái topic trên trang chủ của 1 diễn đàn.

Mở tinhte ra, topic đầu tiên "Máy đo huyết áp trên S9/S9+ hoạt động thế nào?" nghe nó ok không có gì, đập vào bên phải "Lo sợ blah blah blah" câu từ nó quá cụt ngủn.

Đó là lí do viết 1 topic trên diễn đàn ko đơn giản, ngắn, đủ ý NHƯNG phải mạch lạc. Ad không viết được thì đưa cho mod viết, các mod ở đây viết bài ổn hơn admin nhiều.
y2kpro9999
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ntnguyen4 Ở đây mình ko nói admin đúng 100%. Nói toẹt ra mình đang xoáy vào cái câu phát biểu thua con nit của bạn, gọi sao nhỉ... kiểu háo thắng ko khiêm nhường. Dù ngta sai nghe thế chả ai phục, chả ai happy. Nếu bạn nói đc như cmt bên trên lúc đầu mình chả rảnh mà nói thêm j!
ntnguyen4
TÍCH CỰC
6 năm
@y2kpro9999 Chẳng có gì mà háo thắng ở đây cả, chỉ là tôi quá thất vọng với cái cách admin đặt cái tít như vậy vì ở đây đã bao nhiêu người đã từng góp ý rồi, và không bao giờ biết tiếp thu và cải thiện.
Nếu là 1 người khác tôi chẳng nói vậy bao giờ, nhưng nhìn tác giả là tôi đã hiểu.
HTC nên đặt mức giá trên ASUS zenphone 5 pro chút xíu. Vì đa số người dùng sẽ so sánh các hãng điện thoại ĐL với nhau, trong khi HTC không có một chút lợi thế cạnh tranh nào với các hãng khác về âm thanh, camera, bút cảm ứng, AI, Pin, hậu mãi, linh kiện sửa chửa đắt và hiếm, phụ kiệm bán như Iphone lại càng hiếm thì việc bán giá thách càng làm cho HTC càng gần đến ngày phá sản.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019