Loa Sonos đã hỗ trợ IFTTT, bổ xung thêm nhiều tính năng độc đáo

eddie-labo
11/9/2018 23:59Phản hồi: 15
Loa Sonos đã hỗ trợ IFTTT, bổ xung thêm nhiều tính năng độc đáo
Sonos mới đây đã hợp tác với IFTTT để tích hợp thêm nhiều tính năng thông minh và độc đáo cho sản phẩm loa thông minh của mình. IFTTT sẽ cho phép loa Sonos kết nối với các thiết bị thông minh khác trong nhà giúp làm được những thứ rất hay ho như dừng nhạc khi chủ ra khỏi nhà hay đang nghe điện thoại; mở một kênh radio yêu thích khi trở về...Thậm chí, Sonos có thể tự động chơi một bài hát khi ứng dụng Domino trên smartphone báo bắt đầu giao đơn hàng pizza mà bạn đã đặt.

IFTTT hay If This Then That là một nền tảng đám mây giúp người dùng tự động hóa các tác vụ thường ngày thông qua các ứng dụng và dịch vụ được hỗ trợ như Google, Youtube, Spotify,… Hiện các tác vụ với loa Sonos có sẵn trên IFTTT mới chỉ ở bản beta, và Sonos hứa hẹn họ sẽ tiếp tục phát triển giúp loa kích hoạt được các ứng dụng dịch vụ khác trong tương lai.

Theo The Verge
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua bcs chắc nó gọi cho bồ mình về
minhhieniu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nay thứ gì kết nối với nhau cũng đc thấy hay nhưng hơi sợ sợ
Vẫn thích Bose
Vũ!
CAO CẤP
6 năm
Bổ sung nhé :eek:
"bổ xung" là bổ sung chứ mod
Vâng, bổ xung 😁
Khienpham
ĐẠI BÀNG
6 năm
"bổ sung chứ không phải "bổ xung"
Làm ơn viết đúng chính tả. Cảm ơn!
Lỡ đag hành sự vs ai đó mà gọi vk ơi nó kết nối fone luôn là tanh bành. Âm mưu ghê quá nha
tamnam
ĐẠI BÀNG
6 năm
"bổ SUNG" ad ơi. Ngày nay sách báo nhiều lỗi chính tả quá, ngay cả từ điển cũng có nhiều cuốn viết sai.
Mình đang rất quan tâm về soundbar. Có bác nào cho mình cái cảm nhận sơ bộ về chất âm của Sonos ko. Hình thức bên ngoài mình thấy khá ổn nhưng chất âm và qtrong là âm bass. Mình rất quan tâm chủ đề này. Thanks theard
@songokusport Loa Sonos không phân phối chính hãng ở Việt Nam nên cũng hơi ít người trải nghiệm được ạ. Bác tham khảo dòng soundbar của Bose hoặc Creative nhé
Nhìn là thấy không được rẻ rồi 😃 sinh viên thì bao giờ mua được 😃)
@DeadPool911 đú làm cái gì cứ mấy dòng vừa túi mà mua thôi
@Phúc Bắp Ngô haha thì nói vậy thôi, đang có tầm 3 củ thì không biết mua dàn nào ngon ngon ??
@DeadPool911 dạo tiki thử đi có lọc tìm kiếm đó, nãy mới thấy có HK cũng 2 củ mấy còn được tặng thêm cục pin 20K mAh nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019