Loạt ảnh đầy xúc cảm của cha và con gái trong ngày thành hôn

vitaminSea
18/6/2018 5:4Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

i.ntluu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con em mới có 16 tháng
con gái mình đã gần 5 tuổi, lúc ngủ cứ gác chân lên bụng mình, ngủ lại ngon hẳn 😃. quên hết cả mệt nhọc và cố gắng làm việc để chăm lo cho con. Lúc mình buồn bực cứ nhìn con trẻ chơi và học là khích lệ lớn để mình cày cuốc thêm.
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kijutonet Mình thì 2 thằng, ước gì có đứa con gái, thấy hình mà xúc động quá. Mấy thằng chả đc tích sự gì, trước khi lấy vợ thì mạnh mồm lắm, lấy xong nó đội vợ lên đầu ngay.
@VIC_VIC thì đời nó vậy, mình sống vì mọi người, mọi người vì mình.
Đầy cảm xúc
Rồi cũng có ngày đến lượt mình thôi...cảm động quá!
Nhiều comment thấy xàm quá...
Kiếp trước tui là thầy tu
mitd
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đọc cái tít giật hết cả mình: Cha và con gái trong ngày thành hôn. Còn cái câu "Con gái là người tình kiếp trước của cha" đã rất nhiều người phản đối vì nó bệnh hoạn rồi mà giờ này thánh vẫn dùng. Nội dung thì mình ko nói nhé
duyhung_sam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con gái chỉ nói: "Bố bế... " Trái tim bố tan chảy luôn!!
Mặc dù chưa lấy vk nhưng nhìn những hình ảnh này xúc động thặc 😁
Cái lúc 6 Cô Con Gái đi lấy chồng hết thì tôi cũng cảm thấy MẤT MÁT 😔:(:(
Những cô con gái nhỏ luôn quấn quýt,hò hét,nô đùa bên nhau lúc nhỏ quanh mình giờ đây đã đến thời khắc phải chia xa :(:(:(
Khi lớn lên thì cứ "tớn mắt" theo giai thôi chứ chẳng nghĩ được cho ba má ruột thịt gì đâu :p:p:p
Ở nhà sống với cha mà trong thâm tâm cứ nghĩ tới mấy thằng rể lạ hoắc không à!!! 😁
Rồi nhận ra một điều khi nó đi lấy chồng thì niềm hạnh phúc thật sự đã tìm đến với nó và bản thân mình vui vì đã:
Thứ 1."Đuổi cổ" được những cô con gái luôn ở nhà nũng nịu ba nó :D
Thứ 2.Cho chồng-bố mẹ chồng nhà nó nuôi mình không muốn "tốn kém" thêm nữa!??! :D:D:D
Mà cái lúc thằng rể qua nhà hỏi vợ thì bản thân tôi đã "Xả Giận" được nhiều lần với nó rồi nên không còn gì mà "để trong lòng" nữa!!! :p:p:p cho chúng nó đến bên nhau.
Phải không @Cuong Nb @Giàng A Lúa @Giàng A Chuối @Khẩu trang xanh @Khẩu trang đỏ @Giàng A Sắn
Such beautiful photos, thanks for sharing these!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019