Logitech K380 sau 3 năm dùng: bàn phím di động hoàn hảo

Didu
14/8/2019 6:48Phản hồi: 297
297 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngocbankt
TÍCH CỰC
5 năm
nhìn nhỏ gọn nhỉ, mà mình cũng ko có nhu cầu di động nên vẫn xài cái có dây cùi cùi, :p:p
Đang tính làm cái.
Anthonytuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyendohoa94 Ở SG bác ơi 😔
ndohoa
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Anthonytuy Không ship COD được à bác?
Anthonytuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyendohoa94 Em kp Seller chuyên nghiệp nên chưa bao giờ ship COD cả, em cũng chả rõ ship ntn. Nên cứ mời các bác tới cafe thử chắc ăn ạ.
@Anthonytuy Còn không bác ơi
pqhuy43
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ipad pro thì mình thấy nên dùng Smart keyboard, tiện và ổn định.
zeun
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pqhuy43 Mình dùng 2 cái rồi, hỏng khổ dã man. Dùng một thời gian bị lỏng chân kết nối và toàn bị lấy ngược điện từ iPad.
@zeun Cái này mắc mà dễ hỏng kinh. Xài một tgian chân kết nối xàm xàm ngay
Xin lỗi nhưng nói thiệt với anh là cái này gõ chán cực, bền thì có vẻ bền thiệt nhưng cái Magic Keyboard 2 (60%) bạn mình xài ở shop ngày nào cũng xài gần 2 năm nay cũng chưa thấy có dấu hiệu cũ hay hư gì mà cảm giác gõ ngon hơn con này "42" lần ;)
agneskrivers
ĐẠI BÀNG
5 năm
Làm lập trình không biết bàn phím này code sướng không
dung89sr
ĐẠI BÀNG
5 năm
@agneskrivers gõ lâu sẽ sướng bác nhé 😁
Thân Hòa
TÍCH CỰC
5 năm
Dùng với ipad được ko các bạn
@Thân Hòa Trên bàn phím có phím Command, ko nhẽ ko xài được với iPad, mà cái thiết bị mod chụp ở #1 ko phải iPad Pro thì nó là cái gì Khỉ (32).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Mua đk cái bàn phím apple đời cũng khá lâu, dùng vs ipad và hoàn toàn hài lòng vs số tiền 750k 😆
yilka
TÍCH CỰC
5 năm
Đang xài, bàn phim êm, gõ nhẹ, tốc độ phản hồi tốt, pin lâu, ngắn gọn là ưng hihi
Mình cũng đang dùng 1 em cùng màu, pin quá trâu bò dùng liên tục pin theo bàn phím 1 năm rồi mà chưa thay pin quá tốt trong tầm giá hợp lý, quá bền và gọn nhẹ tính di động quá ổn.
@duongducdangden Gõ lâu có mỏi tay ko bạn, độ đàn hổi khi gõ như nào, độ phản hồi có bị lag ko? Khỉ (57).gif
Thanh-Đức
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dùng mấy năm nay thấy cũng được
Giá cũng vài triệu chứ ít gì. Tiền nào của nấy
@John Chris Chưa đến 600k mà, bới đâu ra vài triệu loại này trời Gấu trúc (26).gif

Screen Shot 2019-08-16 at 09.39.37.png
TMinh29
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tuyệt vời
bogia00biet
ĐẠI BÀNG
5 năm
bị cái layout hơi bé thi thoảng bấm nhầm, bác nào thích không mình pass lại 1 e màu đen nè !
nguyentri201
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bogia00biet Bao nhiêu ạ
ndohoa
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bogia00biet Cho xin giá bác ơi
mình đang dùng em nó để gõ cmt này đây, đúng là không có gì để chê cả 😁
Irisiioo
TÍCH CỰC
5 năm
Về giá chỉ bằng 1/4 của thằng A, nhưng đc cái tiện và kết nối dễ. Vẫn câu nói cũ "Tiền nào của nấy"
CaoHoa6997
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình đang xài con logitech key to go thấy max ngon.
Cũng xài một em, nói chung ổn, chủ yếu là tính di động cao, chuyển kết nối dễ dàng chứ gõ thì chán lắm 24EEDD74-5EB8-4E13-AC81-37A1B0A9722F.jpeg
@chavalier Chiếc màu đen ở trên A check là bản 2, giá tầm 1,5tr Đầu tròn (7).gif
@crazysexycool1981 Con này có mỗi blue switch của cherry là 149 usd ko có red nên chịu khó gõ tối hàng xóm người ta chửi đấy :v
@crazysexycool1981 A kiếm switch cherry nhé, đừng mua mấy cái switch lạ , amazone đang bán 149 usd , lấy phần lẻ ra mua được con k380 rồi
@chavalier Đắt nhỉ, A tính mua bàn phím bluetooth về trải nghiệm chứ ko xài thường xuyên vì giờ hành chính A xài laptop, ở nhà thì xài smartphone thôi! Giá 149usd kia mắc quá so với nhu cầu trải nghiệm của A Gấu trúc (46).gif
Kute quá 😁
Đặc điểm con này là nhẹ, kết nối nhanh với đa thiết bị, khoản phím tắt của nó hợp cả iOS lẫn Mac..và pin khá là trâu bò 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019