Logitech K760: bàn phím năng lượng mặt trời, kết nối cùng lúc tới 3 máy

Didu
30/5/2012 8:24Phản hồi: 46
Logitech K760: bàn phím năng lượng mặt trời, kết nối cùng lúc tới 3 máy

Logitech hôm nay bổ sung chiếc bàn phím Bluetooth mới nhất vào danh mục sản phẩm bàn phím sử dụng năng lượng mặt trời của mình mang tên Wireless Solar Keyboard K760. Đây có thể coi là một phiên bản khác của K750 ra mắt cuối năm ngoái khi bàn phím mới có màu trắng và các phím chức năng dành cho máy Mac. Logitech K760 sử dụng tông màu trắng làm chủ đạo với các phím bấm và khung bằng nhựa, nếu Logitech sử dụng nhôm thì sẽ tuyệt vời hơn rất nhiều lần. Điểm đặc biệt của K760 không chỉ vì nó là bàn phím không dây dùng năng lượng mặt trời mà nó còn có khả năng kết nối Bluetooth cùng lúc tới 3 thiết bị, phím chuyển đổi ở hàng trên cùng sẽ giúp người dùng chuyển nhanh giữa 3 thiết bị này, đó có thể là iPad, iPhone và máy Mac. Logitech cho biết nếu được sạc đầy và sử dụng 8 tiếng/ngày thì bàn phím của họ có thể sử dụng trong vòng 3 tháng. Logitech Wireless Solar Keyboard sẽ bắt đầu được bán ra từ tháng 6 với giá 79USD.

Nguồn: Logitech
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Haiz, chưa có điều kiện dùng đồ Apple, toàn dùng ké thôi thì cái này... 😁
hongmta
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngon, về VN rùi làm 1 em
đẹp như bàn phím Mac pro 😃
pin trâu bò quá chứ.ước gì điện thoại cũng thế nhỉ.:rolleyes:
@cavoiu cái này nó tính cả năng lượng do pin mặt trời cung cấp đấy bạn ạ.khi dùng kiểu gì bạn chẳng đặt dưới ánh sáng.
Hjx. Trong nhà thì lấy đâu ra ánh nắng mặt trời để mà sạc bây giờ. 😔 Lỡ kê cái máy tính xa cửa sổ để tránh mưa bão mất rồi.
@o0tobite0o sạc bằng ánh điện bóng sợi đốt vẫn ngon lành bạn ạ.
tamuct
TÍCH CỰC
12 năm
Dù j cũng mừng cho các bác dùng hàng của AP
Em chẳng có j định dùng cái này 😁
Hay quá, ko biết khi về VN giá bn nhỉ?
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
Bàn phím thì hết mấy pin mà phải dùng cái này hết pin lại đưa ra phơi
Bàn phím giá 79USD, có đáng bỏ tiền ra mua không nhỉ.
cũng ko đắt lắm mà! chấp nhận đc!
rất ấn tượng,có cái này dùng thì tịn rồi, đỡ loàng ngoàng dây rợ ;)
hienlanh
TÍCH CỰC
12 năm
xài 3 tháng xong đem phơi nắng 1 buổi là xong
hay quá, bàn phím của iMac bất tiện nhất là việc phải tha thế pin, và mình cảm giác là phím và chuột của iMac khá là tốn pin, nhất là con magic mouse, có lẽ Apple nên học hỏi Logitech ở ý này. Chỉ tiếc là e này khung bằng nhựa, nếu là nhôm khối thì sẽ rất đồng bộ với các sản phẩm của Apple.
hienlanh
TÍCH CỰC
12 năm
ko xài cho windows được thì đúng là 1 thiếu sót cực lớn
@hienlanh Windows dùng bàn phím K750 cậu à, bàn phím đó ra cách đây hơn 6 tháng rồi chỉ có điều màu đen, cũng đồng giá với em này.
@hienlanh nhầm rồi bác ơi. nó có K750i là phiên bản dành riêng cho Win, đã ra mắt từ năm ngoái rồi. e đang dùng cái này đây. bật đèn sạc vô tư. chưa bao h pin của nó xuống dưới 98%. chỉ có điều là ko có đèn bàn phím thôi
quá đẹp...thích nhất kiểu mini ko có phím số 😃
moonblack
TÍCH CỰC
12 năm
bác nào bán hú em một câu, kết quá. Giá đẹp đấy nhé😃
hoanglap90
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình toàn dùng máy trong nhà thôi, cái này chắc k dùng được
Hàng này hấp dẫn ah nha! Trông khá đồng bộ với máy tính Mac 😁 Mỗi tội như người ta nói là nó làm bằng nhựa. Nhưng dù sao cũng quá tốt r!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019