Lỗi No All - Cảnh báo các máy 3gs tuần 33/2011 trở về sau

kbty
6/11/2011 4:13Phản hồi: 1.168
1.168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Unlock 1 em 3GS flash BB ok k van de gi ca, jailbreak ok k van de gi ca. Check IMEI , Wifi, van hien deu. Nhung moi toi may searching mang suot, roi bao No Service. Dang bo tay khoang nay.
Dua ong ban thu ho ong y Upgrade iOS5 xong k the active duoc. Da lam du moi cach, roi tuc nguoi ha xuong 4.1 cung chang the active duoc. Mac du minh da dung limer1an va dung ca redsn0w 0.9.9b6 cung bo tay
Anh em chi giao gium
thử chưa
http://www.tinhte.vn/f163/canh-bao-cac-may-3gs-922497-post13360862/#post13360862
xác nhận lời kbty nói hoàn toàn chính xác. 3gs sau này flash bb ipad chết là cái chắc
Thu roi khong duoc. Imei hien, wifi van cap nhat deu, cac thu deu nhan het tru moi viec la Searching xong la No Service. Mac du vao kiem tra trong About thi lap cac sim Rogers, Fido, Bell, Virgin no van nhan la cac mang nay tru moi viec la khong co song ma thoi.
Mot van de nan giai dang tim cach thao go.
liemtran86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhập vào model hay serial number vậy bạn..
Serial bạn a.
gamo20003
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng vừa bị dính 1 em tuần 37 năm 2011, Up lên 6.15 thế là bị no all. Đen quá.
Cũng có lời khuyên giống chủ topic : Hãy để trước khi làm không lại bị đền oan hoặc để chò đấy.
Em có 1 con tuần 18 năm 2011 3GS 8GB Lock AT&T không biết có sao không? Các bác cho em ý kiến với.
Cảm ơn các bác!
Con của em 3Gs 16Gb, xx946yyy, fw 5.16.05, os 5.0, MC132J, chắc là up 16.5 ok hả các bác? Đây là cách duy nhất phải ko các bác? Em mới sài nên không rành lắm. Cảm ơn các pro nhìu nhìu.
Sau khi luc loi tim toi du moi cach, minh nghi la chua co reset network service va reset chu ta. Song hien len song sanh va thu cac simcard work het. 😃 Neu co ai giong minh thi cu thu lam nhe
May minh thu tool check bi canh bao la khong nen nang BB 6.15.00
SN : 88135

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:47 PM ----------

Muc duoc ban oi! Cu thoai mai lam di
Minh thay canh bao la cua tuan thu 35 nam 2011 ma ban tuan 18 muc duoc ban a
Chuc ban thanh cong 😃
Mình 3gs tuần 39 2011 xài bb ipad vẫn bt mà nhỉ.
huytunghp0
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác cho em hỏi em có 1 con 3gs 8gb tuần thứ 36 năm 2010 thì unlock liệu có được không a
của bạn thì vô tư.... tuần 35/2011 trở đi mới có nguy cơ nhé bạn....

---------- Post added at 03:31 PM ---------- Previous post was at 03:29 PM ----------

hên xui thôi bạn ơi! số đông là bị no all! bữa có mem kia nhờ làm thì cũng cảnh báo rồi, làm 3 con thì chỉ đc 1 con, 2 con kia ăn no all nhưng restore lại 5.0.1 thì có lại bt nhưng BB vẫn là 5.16.05....
của bạn thì còn xa với nguy cơ lắm nên ko sao,có thể nâng BB ipad 6.15

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:13 PM ----------

của bạn nâng được nhé....
mình thấy phần mềm check này cũng không chính xác lắm.đúng là bây giờ 3GS new boot khi nang 6.15 dễ bị 3 no nhưng không phãi cái nào cũng bị.

Bác bỏ cái model vô nó mới vậy đó.bỏ cái serial kìa .Máy bác là máy cũ mà . Đời 2009 . Tôi nói rõ máy 2011 mới bị mà.Tôi sưu tầm được chứ tôi đâu có chế ^^
Trời còn thương bác đó! Hôm nào làm liếu lần nữa ổng ghét là toi ngay! 😁
Sáng nay một cửa hàng ở Q3 đã cho 1 em 3GS mới mua từ Mỹ 5.0.1 thăng chức NO ALL, máy của vợ Duy Minh con bác Phạm Duy!
bác thử restore lại 5.0.1 xem có gỡ ghẻ đc tí nào ko bác.... bữa mem kia bị 2 con no all nhưng kêu restore lại thì có lại bt và BB vẫn nằm nguyên con 5.16.05....😁
Nghe Duy Minh báo cáo vậy thôi chứ mai gặp mới tính.
Mới bị một em tuần 34 năm 2011 này >"< .

Bực ghê
bác xui nhey.... RT lai xem có gỡ ghẻ được mọi thứ ko....
Đúng là vậy rồi nhưng giới hạng là trên dưới tuần 35 cho 3GS 8G nếu từ tuần 35 trở lên mà instal BB ipad là no all bạn ah! Mấy cây 8G này lúc mới mang về việt nam nó là quốc tế nhưng chỉ sài sim free được cao lắm là 1 tuần thôi thì sẽ lock lại, cho nên nếu là cửa hàng thì khách mang đến unlock trình trạng như vậy là bác phải nhận unlock bằng phần cứng thôi....!
Đã thử . Không được . Mai đem Apple đổi haizz .

Thằng APPLE thấy mình hoài chắc nó sợ
bít đâu nó kêu Bác vào làm nhân viên nó lun ko chừng!😁 bữa tớ làm cho mem kia bên San Diego thì dc 1 con,2con ăn lựu đạn mà RT lại thì lại IMEI, Bluetooth...và BB cũng như cũ....
Khi nào chưa flash lên ipad baseband thì được , flash rồi là chịu chết !

Tức , bữa làm 1 con tuần 34 năm 2011 ngon lành , bữa nay ỷ y nên bị . >"<

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019