lỗi thẻ nhớ SD: không xem được ảnh trên máy tính

hoangnq
29/9/2010 7:42Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thank bac big.dragon cả ngày hôm nay ngồi kiếm cách đọc thẻ nhớ cho bố giờ mới xong
cảm ơn bạn big.dragon nhé! t cũng xem đc rùi! hay ghê! hì hì
SAO MINH LAM CACH NAO CUNG KO DUOC HET BAN OI
MINH XAI CANON THE NHO CUA MINH CHAC BI VIRUT RUI KHONG XEM DUOC ANH TREN MAY THI XEM DUOC CON TREN MAY TINH THI BO TAY
tizzi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay thẻ của bạn là hàng fake nên bị lỗi
mình xài máy nokia E71 chụp ảnh, xem trên điện thoại thì vẫn xem bình thường nhưng lúc cho thẻ nhớ vào máy tính thì ảnh lại có đuôi là .jpg_160x120 và khi mở ra thì nó báo là Invalid Image. Có ai biết cách làm tnao để khắc phục ko ạ. Ảnh vẫn có dung lượng bình thường 😔
Thank các bác.....
bó tay.....làm theo bạn big.dragon mà vãn ko thành công hxhx
hx100
CAO CẤP
12 năm
@prince stupid lỗi này là do máy tính bị virus, bác format lại máy tính, và format lại thẻ nhớ trong máy ảnh là ok
@hx100 hxhx có thằng bạn làm ở quán nét được....mà về m dùng lap lại ko được......máy ở quán ko có virus sao........
Thanks bác nhiều 😁
Cám ơn bác đã up file nén!! ^^ em sửa được rồi thanks bác nhiều nhiều
Mình đã thử quét virus, thử gõ /DCIM mà vẫn thông báo là is not accessible.
Dùng rack ko dc, tháo thẻ bỏ vào đầu đọc cũng ko dc, thử qua máy tình khác cũng k dc.
(thẻ bỏ vào máy ảnh thì xem hình dc)
Giúp mình với
@huyenvusm Mình cũng giống bạn này nè. Ai giúp tụi mình với. Làm theo hướng dẫn của mọi người mà ko đc, hay tại bệnh nặng quá rùi hu hu
xin cảm tạ. vừa gặp trường hợp bị lỗi thẻ như trên. may giờ coi được rồi. 😃
em oánh dấu về sửa
mình làm dc rồi, tks các pác, quá là pro
thank nhieu hi, minh cung sua duoc roi
thanks bác nhiều,hizzz,iu bác quá đi 😆)))))))))))))))))))))))))))
😃
đơn giản như đan rổ, bác tải file đính kèm dưới rồi chạy, chọn thẻ nhớ của bác rồi quét một lúc là okie ngay. Chúc vui - cảm ơn bạn, đúng là cứu tinh của mình
cám ơn bác nhé
S eM làm mãi vẫn không được,chỉ là mấy file dạng nén,không thấy dc cái ảnh nào hết..........😔
Làm như bác dragon thì k thấy . nhưng thêm tên / DCIM thì hiện ra rồi . TKs bác
Bạn nào reup cái chương trình của big.dragon với, mình tải không được, đang cần gấp 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019