Lỗi wifi lumia 625 ?

Tuấn Gió
21/9/2013 3:8Phản hồi: 37
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn nào cho mình hỏi Lumia 520 có phần mềm nào chạm vào màn hình để khoá màn giống Lock Screen của bên Android không nhỉ? Tìm hoài mà chẳng thấy.
Máy mình cũng gặp tình trạng tương tự. 2 con 625 cùng bắt wifi tại công ty, 1 con vào được, 1 con cũng bắt được wifi nhưng truy cập không được. Mình đã reset lại máy đủ các kiểu. Bạn nào giúp với, để vậy khó chịu quá, hic. 3G thì 70K/tháng chứ có ít đâu.
em mới mua 1 con 625 đc 1 tháng tự nhiên wifi đang xài bt hôm sau ngủ dậy ko bắt đc (IP và SS vẫn bắt đc như thường)
wifi khác thì bắt đc bt chỉ wifi nhà thì ko bắt đc sóng
và vấn đề 3G đk rùi mà đôi khi bật lên ko bắt đc sóng @@
các pro chỉ em cách khắc phục với...😔
cách khắc phục lổi không nhận wifi lumia 625
Vào Setting (cài đặt)-->Wifi-->kéo xuống dưới tắt chế độ IP tĩnh là vào ok nhé..nhớ thanks nếu vào được....tắt rồi mà vẫn không nhận được wifi thì bạn ra thế giới di đông cập nhật lại phần mềm là ok.
Kenny_Lam
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minhduy3333 Thanks bạn nhiều!!!
Đơn giản mà hiệu quả
@minhduy3333 Tìm nút thanks mà ko thấy.
Cảm ơn bạn nhiều nhé. Đang loay hoay mãi mà ko biết làm sao để vào đc wifi trong khi mấy máy khác vẫn vào ầm ầm. Làm theo chỉ dẫn của b ok luôn.
Thanks again ^^
mình cũng bị như thế thấy mạng nhưng không kết nối được nó bảo mạng không phản hồi làm sao đấy mấy bác?///??
tuyen86ph
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con lu 625 của mình cũng vậy k bắt đc wifi chán
cho mình hỏi, mình cũng mới mua con 625, nhưng sử dụng mạng wifi hay bị mất sóng (nói chung lúc được lúc không), nhưng cũng wifi mình đang sử dụng đối với đt khác thì không
Mình cũng bị wifi chập chờn, lúc vào được lúc không. Lần đầu đem đi bảo hành chạy lại phần mềm thì ok. Lần sau đem đi bảo hành cũng chạy lại phần mềm nhưng không được bên đó bảo chắc do phần cứng rồi. Để máy lại 15 ngày ở đấy sau nhận được điện thoại báo máy bạn bị cong main rồi không bảo hành. Trong khi máy mình mới mua chưa bị rơi lần nào, còn chưa có 1 vết xước thì cong main kiểu gì? Khá là ức chế.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019