LOL cho MAC OS cho AE nào chưa biết :))

NguyenChuyen90
4/2/2017 16:40Phản hồi: 27
LOL cho MAC OS cho AE nào chưa biết :))
Videos hướng dẫn tải và cài đặt :

Links : https://signup.leagueoflegends.com/en/signup/redownload
- Mình tải và đã cài đặt và chơi rất OK , k cần cài WIN lzi cho mệt 😃
Chú ý AE là xem videos kỹ và làm theo nhé , vì là File cài game có 4,1Mb thôi . Tải về cài xong mở lên nó sẽ tự động tải thêm "Tài Nguyên" game hơi lâu 1 chút (để ý ở thanh Dock nhé !!!) . Sau khi tải xong mình mới vào game dc , vào game nó sẽ lại tải tiếp 😃 (chắc phải mất đôi tiếng) thỳ mới CHIẾN dc 😁
CHÚC AE THÀNH CÔNG ;););););)
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vanthoqs
ĐẠI BÀNG
7 năm
vấn đề là chơi đc tất cả vs nước ngoài nhưng vietnam thì không đc
@vanthoqs đã là chơi thỳ quan tâm chi nước ngoài hay nước mình chứ bác 😃 , giao lưu với các nước khác cũng vui mà 😃 .
huntergn
ĐẠI BÀNG
3 năm
@NguyenChuyen90 triết lý hay, đã là chơi thì đàn bà hay đực rựa gì cũng như nhau chúc mừng bác có thêm nhiều lựa chọn
dùng mac pro 2016 chơi bị đứng hình liên tục max cấu hình hay min cấu hình đều bị ... lỗi game hay lỗi máy nhỉ =))
@Khongminhcong Thỳ vốn dĩ Macbook Pro Retina 13 2015 nó là cad màn hình tích hợp nên điều b nói là chuẩn rồi 😃 . Mac sinh ra có phải để cày game đâu chứ 😁
@NguyenChuyen90 bạn ko hiểu rồi
mac 13 inch dùng cad tích hợp ko lag nhưng mac 15 inch dùng cad rời mà bị giật và đứng hình mới là cái mình đang nói tới ....
@Khongminhcong Vậy thỳ mình cũng k hiểu 😁
@NguyenChuyen90 cad amd 455 của mac pro mới bị lỗi đó bác
anhsaiai
ĐẠI BÀNG
7 năm
tải cái này ping có cao ko hả các bác, thấy anh kêu chơi server nước ngoài ping cao ko choi nổi
@anhsaiai Mình Macbook Pro Retina 13 2015 chơi bt k thấy lag
chỉ có cad amd pro bản macbook pro 2016 mới bị thôi đời thấp hơn dùng bt
Bạn thử xem ping bao nhiêu chứ mình dùng máy hackintosh h61, g2030, card cùi mìa gt 210 chơi cũng bình thường mà
nói chung có anh em nào dùng macpro 2016 bản amd pro 455 thì mình tham khảo chứ mac air còn chơi đc lol chứ nói gì máy khác
dkh_
Trứng
7 năm
mạng ntn chơi mới ngon nhỉ
wifi chơi lag k mấy bro
ping 2 300 có cách nào khắc phục ko anh ơi
thaohuu123
ĐẠI BÀNG
7 năm
thế còn vấn đề phím f1~f5 để xem nhân vật thì thế nào ạ ? mình cải win để chơi LoL thì bị cái muốn xem phải tổ hơp fn + F1~F5 để xem nhân vật mà thế thì vô combat k chơi được
@thaohuu123 Bác Vào phần cài đặt hệ thống -> Mục bàn phím -> Sử dụng phím F1, F2 ,... là được
Cái này biết từ lâu nhưng ping cao lắm chơi không nổi
Ai Pro chỉ mình cách fix lỗi này với ạ
Ảnh chụp Màn hình 2018-06-04 lúc 3.18.39 CH.png
Lúc mát chs rất mượt nhưng lúc nóng thì ...!!! Các bạn chuyên game trên macbook mk khuyên nên sắm 1 cặp đế tản nhiệt để giảm lag cho máy 😆
chơi đc nhưng rất là lag ping cực kì cao không di chuyển được vậy làm sao để khắc phục vậy ạ
cho em hỏi cái vấn đề này là hiện tại em đang dùng mac.10.15.6 bản 2020, thì tải lol về chơi đc 2-3 ngày rồi một lần mở thì nó chỉ hiện lên chữ leauge of legend trên màn hình xong tắt ko vào đc game.Ai biết lỗi này thì chỉ hộ em cách sửa.Xin cảm ơn
Ảnh chụp Màn hình 2020-08-03 lúc 12.03.56.jpg
nó bị như này là đang load hay bị gì v mấy bác
Screen Shot 2021-10-30 at 10.57.01 AM.png
@TR NHATQUANG ông tải dc ch, tui cx bị z nên k bt có chơi dc k

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019