Longcin - xe tàukhuawc cũng đua nhau cháy

NinhFly
26/12/2011 9:52Phản hồi: 23
Longcin - xe tàukhuawc cũng đua nhau cháy
Sáng 26/12, chiếc xe máy sản xuất tại Trung Quốc của anh Trịnh Đức Sơn ở phường Mai Động (Hoàng Mai, Hà Nội) bùng cháy ngay trước cửa nhà khi vừa khởi động
Anh Sơn cho biết, vừa khởi động xe máy, bỗng có tiếng phát nổ dưới gầm, anh chỉ kịp nhảy khỏi xe và hô hoán mọi người xung quanh tránh xa. Ngay sau đó chiếc xe bùng cháy dữ dội.

Xe này anh Sơn mua lại và sử dụng từ hơn một năm nay. Theo thông tin trên giấy đăng ký, xe mang nhãn hiệu Longcin (Trung Quốc), nhái kiểu dáng xe Dream (Honda).
[TR]
[TD][IMG]http://vnexpress.net/Files/Subject/3b/bd/09/de/chay-xe-1.jpg[/IMG][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: Image"]Chiếc xe sản xuất tại Trung Quốc nhái kiểu dáng xe Dream cháy rụi khi vừa khởi động máy. Ảnh: [I]Huyền Trang.[/I][/TD]
[/TR]

Công an Phường Mai Động đã mang nhiều bình cứu hỏa đến dập tắt đám cháy nên đã không ảnh hưởng gì đến đường điện dân sinh và sinh hoạt của người dân khu vực.

trích vnexpress
:bounce::bounce::bounce:

Giờ có khi box PTVC mở thêm chuyên mục " Mỗi ngày cháy 1 xe " để anh em vào chém cho vui nhỉ
Bác nào thích xem nó cháy thể nào thì click vô clip luôn : http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2011/12/xe-may-chay-khi-vua-khoi-dong/page_2.asp
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Còn thiếu hãng nào nữa nhỉ? Sắp đủ bộ sưu tập rồi. Khả năng năm nay ngoài Bắc rét quá nên có tý lửa cho ấm chăng?
Kiểu như hotgirl cố lộ hàng để nổi tiếng ấy nhờ =.=
prescott
TÍCH CỰC
12 năm
cháy nhiều nhỉ, ấm người phết 😆
gaconhung
ĐẠI BÀNG
12 năm
hồi đó nói mấy hãng xe kia chơi honda, giờ thì nói sao đây, chắc mấy hãng kia chơi chiêu khổ nhục kế đây, mà mắc mớ gì loncin lại tham gia nhỉ. ? A tech vào đây giãi bày cho a e biết với nào ?
có khi nào honda tung hỏa mù ko ...hic...xe mình là honda 😔
vấn đề hot!
Mong hình sự điều tra cho rõ nguyên nhân... Chứ thế này chả an tâm tí nào... Mấy ổng ăn tiền ngậm tăm hết cả rùi. Chán j đâu. Lỗi nsx hay do xăng hay do j j đi nữa thì cho dân pjk để còn phòng chống.
kinh thiệt, ngoài bắc trời lạnh mà xe đua nhau cháy thì có cái mà sưởi ấm rồi , chúc mừng ae ngoài bắc 😁
Còn Piagio, kymco , sun fat, llyfan nữa bác ^^

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 11:33 PM ----------

ko có chi, bác mà cứ bô lô thế là có ngày chết đó 😃😃😃

---------- Post added at 11:36 PM ---------- Previous post was at 11:34 PM ----------

Xin phép các bác cho em làm phát : tổ cha mấy cái thằng lãnh đạo với cơ quan chức năng gì gì ấy... thế bây giờ là rút cục có điều tra hay là ko đây. Nghi là xăng lởm sao mà ko chịu mang đi làm hóa nghiệm đi
Đấy các bác thấy có mỗi cái việc đơn giản đấy mà nó còn chẳng ở ê ý kiến gì, thì các bác mong gì điều tra với chả xét hỏi nữa

---------- Post added at 11:37 PM ---------- Previous post was at 11:36 PM ----------

hot như ca sĩ lộ hàng 😃

---------- Post added at 11:38 PM ---------- Previous post was at 11:37 PM ----------

bác sợ gì, em cũng đang cưỡi HD đây

---------- Post added at 11:39 PM ---------- Previous post was at 11:38 PM ----------

Tech ra đảo ở ẩn rồi bác ợ, bác nào ý kiến với mod mời anh về cho anh em tinhte còn có chỗ xả nỗi buồn trong lòng 😃

---------- Post added at 11:40 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

thế ở HN lạnh lắm hả bác, bao giờ phải cháy nhà xe cơ, tha hồ sưởi bác ơi 😃

---------- Post added at 11:41 PM ---------- Previous post was at 11:40 PM ----------

Hihi, ý bác là Longcin kiếm fame đây 😃😃😃 ko cháy là ko ai biết đến 1 tài năng như mình
ờ há, em thấy rồi, à mà bác avalon giỏi phân tích xe pháo vào xem hộ em vụ này cái
http://www.tinhte.vn/f327/exciter-2012-se-co-gi-thay-doi-932726/index15.html
cái thằng dở này nó đang hù em kia :furious:
Đọc mấy cái cmt của nó mà éo thể nào nhịn được cười. Thằng này hình như vừa ở Trâu Quỳ - Gia Lâm xổng ra quán internet đây mà. Vừa xả cho nó một đoạn rồi! 😁
em mà quote cái đoạn nó chém gió mang xem 2pic EX thì nó vỡ mõm luôn. Ở trên biker bị chửi dơ quá , bây giờ sang đây la liếm 😃
Đời phải biết mình là ai chứ. Bác cứ quote sang bên topic của kecodon cho anh em chém!
Mai mình cũng phải làm vụ nữa cho sum ^^
hờ hờ, mình ủng hộ đồng chí Việt 2 chân 2 tay luôn, mai làm nhát cho em GP là đảm bảo bạn là tiêu điểm của biker 2011, nhớ quay clip nhé 😃
Sao toàn cháy ngoài HN thế nhỉ? Do xăng ngoài đó có vấn đề chăng?
txtruong_87
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy con tàu khựa mà cháy thì biết kêu ai?:stomp:
Xe tải bốc cháy thiêu rụi 39 xe Vespa LX
Ôtô tải chở 50 xe máy Vespa LX đang chạy trên quốc lộ 2A, đoạn qua thị trấn Hương Canh (Bình Xuyên, Vĩnh Phúc) bất ngờ bốc cháy. Trong ít phút 39 chiếc Vespa bị thiêu rụi.
[TR]
[TD][IMG]http://vnexpress.net/Files/Subject/3b/a2/92/74/chay.jpg[/IMG][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: Image"]Xe tải bị cháy rụi. Ảnh: [I]TTXVN.[/I][/TD]
[/TR]

Vụ cháy xảy ra sáng 25/4, tài xế đã nhanh chóng đưa xe đến tiệm rửa xe gần đó để nhờ dập lửa.
Lực lượng phòng cháy chữa cháy cũng có mặt ngay sau đó, nhưng ngọn lửa đã lan quá nhanh và phá hủy phần đuôi thùng xe tải.
Trong ít phút, 39 trong tổng số 50 xe máy xếp trên thùng ôtô tải đã bị thiêu rụi.
Chiếc xe tải chuyên dụng chở xe máy Vespa LX là của công ty Piaggio Việt Nam đóng tại khu Công nghiệp Bình Xuyên (Vĩnh Phúc). Thiệt hại riêng số xe máy bị cháy gần 3 tỷ đồng.
link gốc : http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2011/04/xe-tai-boc-chay-thieu-rui-39-xe-vespa-lx/

Thật là ghê gớm 💣
abcxyz1602y
ĐẠI BÀNG
12 năm
lisohaka bạn của nhà nông vẫn chưa thấy rục rịch ra lò 1 bài báo nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119