Lót chân đế cho MBP

technogeek
9/8/2012 1:31Phản hồi: 12
Chào cả nhà,
Có bác nào ở đây có giải pháp với cái chân đế cao su của MBP không nhỉ. Nó bằng cao su nên mút xuống mặt bàn khiến khó di chuyển, và nó cũng hơi thấp dễ xước máy khi di chuyển. Tks.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu thấy khó di chuyển và sợ trầy xước đít máy thì bạn đi bọc phần đít máy lại, trước máy mình cũng bọc đít nhưng giờ lại xé ra cho em nó SEXY
Đúng vậy, bọc và dán sẽ mất hết vẻ đẹp của máy.
@traicam bọc ở phần đít máy bằng ttaams dán trong thật ra nó cũng không đến lỗi mất vẻ đẹp đâu nhưng có thể nó sẽ thêm phần làm máy nóng hơn nên mình bóc ra luôn
Nhưng sờ vào tấm ni long khó chịu lắm. Sờ nhôm mát tay sướng hơn. Dán vào dù trong suốt nhìn vẫn xấu, nhưng đc cái yên tâm hơn.
sweetie
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ có nước đi dán lại phần đít máy thôi....không thì có ngày kéo tới kéo lui thì cũng bị trầy
Qua khacten mua 4 miếng da tròn được làm sẵn dán vô máy cao lên được 1 tí, đỡ trầy sướt hơn. giá 50k/4 miếng (đen hoặc xám). tôi xài mấy tháng rồi chưa hư hay bong tróc
Bạn có thể chụp vài shot mình xem qua dc k? mình ở hà nội nên có mua chắc phải ship.
Bạn có thể mua 2 viên Cool ball iGrips để kê bên dưới. Vừa hỗ trợ tản nhiệt vừa trượt máy trên mặt bàn một cách dễ dàng.

@bigwire09 cái này 1 thời gian nóng nó bị bong ra
@vjs4ot4cod0n91 Tôi xài rồi bạn ơi, đã hơn 3 năm cho tới lúc bán đổi máy khác vẫn không bong tróc ra có điều xung quanh miếng dán vô máy tính bị chảy keo lấy miếng giẻ thắm Sumo lao là sạch
@bigwire09 2 cái này Bác mua ở đâu chỉ giúp mình với!
Thanks!
Trượt như vậy có gì hay nhỉ? @@, mấy bạn giải thích giúp với. Mình thấy chân đế cao su giúp máy có độ bám + vững hơn, typing sướng hơn chứ :eek:.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019