lựa chọn tivi

vannguyenkhanh
17/5/2017 2:58Phản hồi: 205
205 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có nhu cầu bác tham khảo nhé , chúc bác chọn dc e ưng ý :v
http://giadep.com.vn
các thím ơi em muốn sắm con 48 innch cho vừa với cái nhà mà.e định chơi con sony,các các thấy sao
e thấy bảo dùng sony hình ảnh nó sắc nét với bền hơi samsung
@vannguyenkhanh tùy theo sở thích của nhà bạn thôi, tuy nhiên, theo như mình biết là Sony bây giờ tình trạng bảo hành không còn tốt như trước nữa.
cimitero
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vannguyenkhanh SS hình ảnh sắc nét, chân thực hơn bác, coi đá banh là miễn chê, mượt mà và bền lắm, nhà em có con 32 in thôi mà xài bao nhiêu năm hình ảnh vẫn y như lúc mới mua.
hotboytocdo
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhà mình có 3 tivi, 2 SS 1 Toshiba, mà mình toàn xem cái SS dưới bếp, vừa rõ vừa to, chắc là dây cáp gần hơn nên tín hiệu rõ hơn chăng ?
anhgalangn1
ĐẠI BÀNG
7 năm
lựa chọn xem bác thích hãng nào nhất rồi mới quyết định, chứ còn giá tầm 9-12tr là mua được tivi ngon rồi bác
renhat
ĐẠI BÀNG
7 năm
tùy mức tiền và nhu cầu nếu không cần thiết thì các bác mua ful cũng dc ạ
reng reng
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngovanchuong đúng rồi bác, giờ mua tivi càng xịn thì tiêu tốn càng nhiều chi phí, em cứ mua tivi vừa tầm, gắn thêm cable nữa thì coi như xong, chỉ cần có mấy kênh phim giải trí và thể thao là được rồi bác
linhcuuhoa
ĐẠI BÀNG
7 năm
@reng reng tốn gì đâu, em chỉ thấy tốn tiền ban đầu mình đầu tư thôi, chứ còn lại là được hỗ trợ rồi, nhất là các phần mềm chương trình xem phim đó, hay cực kỳ
@linhcuuhoa đã vậy còn tiện lợi nữa, đang đợi đến cuối năm nó có ctrinh ưu đãi xem háp dẫn k
@linhcuuhoa no tiện ích gom chung trong 1 cai remote nữa, tiện lắm
renhat
ĐẠI BÀNG
7 năm
chắc 40k5500 ạ
Hôm nay Tivi UHD Samsung UA43KU6000 ở STNK chỉ có 11.9tr nhá
@Iguses Hình ảnh con này né:
https://www.nguyenkim.com/tivi-led-samsung-ua43ku6000kxxv.html
bác chờ khuyến mãi gì? tôi chỉ mong no giảm giá kèm trả góp thôi kaka
@hoangvo23 tôi cũng mong được giảm giá mạnh xíu, chứ kmai tang loa kèm như con tv trc tôi mua cũng k ham, k hấp dẫn gì mấy
giảm giá mạnh chắc hơi khó, sp đang hot cua nó mà lại
ổn là ổn sao bác?
tôi thấy khi lên bh, kiem tra liền thi sẽ kiem tra, còn đông hoặc phức tạp nó sẽ giữ sp của minh lại ktra sau, ktra xong gọi điện báo vấn đề và giá cả (nếu có phải chi trả thêm) rồi xem kh có đồng ý hay không xong mới làm! đợi tôi bảo hành là như vậy
@hoangvo23 uhm như thế cũng yên tâm chỉ sợ các chỗ khác cứ bay cái nay nọ ra để kiếm chắc them tiền, minh thi không rõ nên cứ lo
các cáp tích hợp vao 1 day, các thiết bị khác thì dung Bluetooth nên tiện lợi
Con này cũng tầm tiền đó chủ top ơi, rất đẹp sang chảnh, màu sắc cực kỳ sắc nét, TV Samsung 40JU6600.
vouz
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoagioi123 thằng em mình mới tậu về chơi game sướng lắm, kết nối internet luôn, giá cũng rất mềm, bác chủ top tham khảo xem sao.
nguulang13
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu có tiền mua con Qled 2017 mới ra, đảm bảo chỉ muốn ôm ti vi cả ngày thôi, rất đẹp hiện đại, màu sắc âm thanh chuẩn luôn.
nhattruongnt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguulang13 Con này giá cao mà bác, con đỉnh nhất của SS hiện nay đó
@nhattruongnt Chỉ dám ước mơ chứ sao gom đủ thóc lúa mà mua con này, như em, con tầm 10-15 chai là ngon nghẻ lắm rồi
renhat
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nhật và nguyệt gì phải mơ ước bác ơi thích thì mua thôi bác
nhà mình xài con SS bao nhiêu năm mà vẫn ok, đang gom lúa để nâng cấp con SS Qled để vợ con xem cho sướng.
@tranvuvantung bác ơi con này màn hình cong hay thẳng ạ, dán vô tường được không, bác cho em xin ít review đi ạ.
@phantome Loại này màn hình cong, là dòng cao cấp của SS mới ra theo công nghệ chấm lượng tử nên cho màu sắc rất trung thực, rất mỏng và có thể dán vô tường được. Nhà mình cũng đang cố mua chiếc bỏ phòng khách cho nó sang.
Bác ơi xem còn này thử đi, bù thêm mấy triệu nữa mà 49 in luôn đấy, nhìn mê ly nè, đáng đồng tiền bát gạo https://www.dienmayxanh.com/tivi/samsung-ua49mu6100?gclid=CjwKEAjwh_bLBRDehaSMyJSCj1gSJAB-GWBDx_bYNefcwo-5dT4l8kbDTSPuaat0gRa63M5kDphh9xoCnsHw_wcB
@vuphong005 Mê chiếc này quá, chắc mình sẽ mua trả góp để rinh ẻm về, có chương trình trợ giá bỏ ti vi cũ nữa nè. ôi về kêu bà xã đi ra mua luôn.
@pedale Dạ đúng rồi anh, hôm nay là hết hạn đó, về mua gấp luôn đi anh, em cũng thích lắm nhưng giờ chưa đủ tiền để mua, hic.
nvthoai
ĐẠI BÀNG
7 năm
ui tầm tiền này tha hồ chọn toàn những loại sang chảnh hết nè.
@nvthoai Hàng điện tử ngày càng chất lương mà giá lại giảm nhiều nữa, hôm trước đi vô xem trong ĐMX nhìn mấy con SS là muốn mua liền á, em khoái con này lắm TV Samsung 40JU6600, về hú ông bà già mua chiếc.
anhdeptrai12
ĐẠI BÀNG
7 năm
Với tầm tiền này tha hồ bác rước nhiều loại xịn nè, Sam sung hiện có nhiều loại đẹp lắm bác ơi, nhà em đang dùng con SS UA40MU6100, ok lắm bác ạ. bác tham khảo nhé.
Có bác nào biết cách kiểm tra thời gian sử dụng màn hình tivi samsung không chỉ giúp em với ạ.
E mới mua con MU6400 nhưng đang lăn tăn vụ này (con này xài Smart remote, các nút truyền thống bị bỏ gần hết rồi). Cảm ơn các bác ạ.
macron
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không biết thớt mua được TV chưa nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019