Lựa chọn vòng đeo tay thông minh nào trong khoảng 1 triệu

hongphuc9x
14/11/2018 16:14Phản hồi: 8
Tham khảo một số mẫu vòng đeo tay thông minh trong tầm tiền 1 triệu mọi người tư vấn xem nên dùng hãng nào thì tốt nhất ạ.
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xiaomi Mi Band 2 mình đang xài con này . Chạy bộ , đo nhịp tim , quảng đường đi . Mình xài thấy hài lòng
hongphuc9x
TÍCH CỰC
5 năm
@aquarius Bác dùng lâu chưa? Từ khi dùng đến giờ có lỗi gì không bác?
@hongphuc9x Hiện tại là ko lỗi và đã chuyển giao cho thằng e xài, và thực tại là đang đeo miband 3 tiếng việt đùng đùng
hongphuc9x
TÍCH CỰC
5 năm
@aquarius Mi 3 so với mi 2 nâng cấp có đáng kể không bác? Bữa trước là bác khuyên em lấy xiaomi amfit
@hongphuc9x Thật sự chẳng thấy thay đổi gì nhiều và mình vẫn khuyên nên dùng amazifit bip. Mình xài miband3 là muốn trải nghiệm chia sẽ ae thôi
makeawish203
ĐẠI BÀNG
5 năm
@aquarius Miband và amazifit bip giá khác nhau mà. Bữa ra TGDĐ mình test cả huawei 3 và band 3 thì huawei test cả 2 con đều không connect được với Iphone 7+. Miband phát ăn ngay.
hongphuc9x
TÍCH CỰC
5 năm
Em thì đang phân vân, tại vì tay đang đeo G shock rồi, mi3 thì nó nhỏ hơn, còn amazifit bip thì to giống đồng hồ
m đã tham khảo khá nhiều thì thấy nổi trội nhất phân khúc này có honor 4 và mi band 3 và m cũng đang phân vân 2 con này. honor 4 thì hiển thị ngoài trời nắng tốt hơn, có chế độ tự động giảm độ sáng trong đêm. đo nhịp tim thời gian thực và cũng có vẻ chính xác hơn mb3. sạc thì ko cần tháo ra lắp vào như mb3. màn hình hiển thị được 45 ký tự cùng lúc, mb3 là 25. nói chung mọi thứ đều hơn chỉ có 2 điểm kém hơn là pin nhanh hết hơn và không hỗ trợ tiếng việt, cộng đồng vọc vạch cũng ít hơn nữa, nếu muốn dùng honor 4 thì phải chuyển đt sang tiếng anh (lý do mình nghiêng về mb3). nói chung là thích con hn4 hơn mà tiếc cái ko có tv :mad:😔:(:(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019