Luật giao thông đường bộ trên iphone

lenovoquan
3/3/2011 3:9Phản hồi: 12
Em thấy cái phần mềm này trên appstore rất hay,rất thích hợp cho các bác học lái xe,nhưng em thấy nó phải mua thì mới đầy đủ được,các pro nào có bản xx thì cho em xin với,em đang rất cần, bản free dùng không đầy đủ lắm.thanks các pro trước.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lenovoquan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không có bác nào có ư,bác nào đã mua trên appstore thì "thuốc thang" chia sẻ cho anh em với.
Vu Khanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cài từ source Heavent iphone hoặc GSM Việt Nam trên Cydia cũng có mà bạn. Bạn chịu khó tìm trước khi hỏi, không nhiều người trả lời bạn vì phần mềm này đã có từ lâu trên forum và trên Cydia cũng có.
lenovoquan
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cài trên cydia rùi,nhưng trên đó chỉ là bản free thôi bạn à.phần bài thi nó chỉ có đề thi số 1,còn lại từ đề số 2 đến đề số 20 thì không có,vấn đề nó ở chỗ đấy chứ bạn,mình cài từ cydia từ rất lâu rùi,nhưng bây giờ chuẩn bị thi bằng C lên mới cần bản đầy đủ 20 đề thi như bản trả phí trên Appstore ấy.
ko biết có phải cái này ko,đây là phần mềm thi bằng oto,đầy đủ các câu hỏi luật giao thông đó,có cả thi thực hành luôn
http://www.mediafire.com/?db36tgt5achhvic
chắc bác này lại sắp thi giấy phép lái xe rồi?
có mỗi 405 câu thôi mà bạn
tặng bạn này

LuatGTDB-v1.0.zip
lenovoquan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thanks bác vì sự nhiệt tình,nhưng bản này em có rùi,em cần bản này cơ,nó có 20 đề thi và hơn 400 câu hỏi,bác có thì cho em

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 04:34 PM ----------

phần mềm thi oto của mình nói chung cũng rất đầy đủ rồi,các bác k cần phải tìm gì nhiều
bbcoder
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hehe, cái phần mềm này do bên mình phát triển. Nguồn tài liệu lấy từ đĩa thi lý thyết, giúp các bác làm quen với bài thi trong chương trình thi sát hạch lái xe các hạng B1, B2, C, D, E.

Cái này phải realsea theo ID của thiết bị, Bác nào nhiệt tính thì PM bên e build cho.
Có bác nào có pm hiển thị đáp án luôn trong bộ đề không ạh? VD như đề 1- câu 1 đáp án là 3 chẳng hạn. 😁
phanthanhit
ĐẠI BÀNG
10 năm
http://www.tinhte.vn/threads/mot-so-ung-dung-tot-cho-thiet-bi-cua-ban.2220032/

Ứng dụng ôn thi giấy phép lái xe gồm đầy đủ 450 câu hỏi dùng cho sát hạch, cấp giấy phép lái xe cơ giới đường bộ được áp dụng từ ngày 01/07/2013 giúp các bạn đang chuẩn bị thi bằng lái xe A1, A2, A3, A4, B1, B2, C, D, E và F có thể ôn thi phần lý thuyết một cách nhanh chóng và hiệu quả nhất.

Các chức năng chính của ứng dụng bao gồm:
• Danh sách các bài Thi Sa Hình
• Làm để thi ngẫu nhiên theo cấu trúc ra đề thi của Tổng Cục đường bộ Việt Nam Bộ GTVT.
• Danh sách đề thi bao trọn toàn bộ nội dung của 450 câu hỏi với cấu trúc đề thi chuẩn.
• Lựa chọn hiển thị kết quả sau khi bạn trả lời câu hỏi hoặc chỉ hiển thị kết quả sau khi kết thúc toàn bộ bài làm.
• Ôn tập toàn bộ 450 câu hỏi.
• Tìm kiếm câu hỏi theo nội dung câu hỏi hoặc câu trả lời, lọc theo phân loại câu hỏi.
• Danh sách các câu hỏi đã làm sai giúp nhanh chóng ôn lại phần lý thuyết.
• Danh sách các mẹo trả lời các câu hỏi lý thuyết giúp bạn tham khảo nếu muốn học nhanh và nhớ nhanh (không khuyến khích).
• Danh sách toàn bộ biển báo xuất hiện trong bộ câu hỏi giúp bạn tham khảo nhanh các biển báo trong trường hợp cần thiết.
• Danh sách biển báo giao thông để tra cứu.
• Bộ đề thì thử

Đây bạn!
phanthanhit
ĐẠI BÀNG
10 năm
Luật đường Bộ
Cám ơn Các bạn đã sử dụng dịch vụ!

Rất vui mừng thông báo ứng dụng mình đã nằm top của appstore

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế