lumia 520 được update 1 số chức năng mới

nguyenthikieuanh
20/5/2013 13:13Phản hồi: 38
lumia 520 được update 1 số chức năng mới
tình hình là em vừa nhận dc từ nokia 1 số update nho nhỏ,đầu tiên là đã có here drive beta,tiếp theo bên tap menu có thêm chức năng tìm kiếm app theo kí tự alphabet,ko biết có ai xài lumia 520 nhận dc update chưa
có mấy tấm hình cho các bác xem nè:
wp_ss_20130520_0001[1].png wp_ss_20130520_0002[1].png wp_ss_20130520_0003[1].png
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

làm thế nào chụp đc ảnh màn hình lumia vậy ban. ah và vần A B C ở mỗi ứng dụng nữa. thank
@heomapbonmat198 uh,em nhầm,thk bác
@heomapbonmat198 thank bac nhju nha 😃😃😃😃😃
@nguyenthikieuanh chi oi e ko mun moi ung dung co moi chu cai nhu the nay chu em muon nhu menu cu chi bik giup em vz
mình cũng bị cái này k làm sao cho nó mất mấy chữ cái đi đc.

@ngannguyen12195 cài trên 40 app là nó ra như vậy,không sửa dc,đây là tính năng khá hay mà,muốn trở lại như cũ thì phải xóa bớt app đi,ko còn cách nào khác đâu
vãi bác, nokia drive bác nhấn vào icon drive trong app nó dẫn vào store là cài, còn tìm kiếm thì cài hơn 45apps thì tự có
chỉ có lumina Wp8 mới hỗ trợ tính năng chụp ảnh màn hình đuang ko các bác?em dùng lumina mới uplên 7.8 dùng chả có dấu gì cả chán vãi chưởng,vietkeyboard chỉ hỗ trợ 500kí tự...vãi chưởng mấy anh nokia..mua gần 10củ mà tianh năng ko bằng xon gần 4củ...hàiii:-S:-]
Cai n
hom kia em vo trang chu cua nokia no thong bao chua co app here drive cho lu 520,em vo store kiem ko thay,chi thay moi here map,toi qua moi thay app tren store ma bac
chuot2411
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenthikieuanh thua bác luôn rồi.here drive tự có trong máy nhé bạn.cài bình thường thôi chứ đợi chờ gì đâu.xài cái này rất tiện lợi
chuot2411
ĐẠI BÀNG
11 năm

cái này mà update gì.cái này cài nhiều app là tự hiện lên thôi
quanbvp
TÍCH CỰC
11 năm
here driver có sẵn rồi mà, ko phải up date đâu, bạn tải về là dùng được ngay, mà hỏi anh em xíu app Connectivity của bác này sao màu xanh toàn cục thế nhỉ, của em nó có cả mấy màu xanh đỏ tím mà
@quanbvp here driver,máy mình ko có sẵn,app conectivity mình xài pb cũ thì nó có 1 màu theo tông màu theme,pb mới nó ra nhiều màu
choemve9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
có cách nào tắt rung mỗi khi ấn nút quay lại và hiển thị phần trăm vạch pin ko ạ
huuduyus
ĐẠI BÀNG
11 năm
@choemve9x Mình cũng cùng chung câu hỏi này, với lại làm sao tắt chức năng tự xoay màn hình?
Hien % pin thi cai battery widget,khoa man hinh thi chiu,noi buon chung cua wp 8,tat rung 3 phim cam ung ko dc dau
các bác ơi... giúp e với. tình hình là cái dt nó kìa 520 của e hôm nay dở chứng.... bật nhạc loa ngoài thì k kêu. cho dù tăng hết volume cũng k kêu...cắm tai nghe thj vẫn nghe dc...
rồi có ai gọi đến hay mình gọi đi thì loa trong cũng k kêu.k nghe dc tiếng j cả..
dt e chj bị 2 lỗi này thì làm thế nào hả các bác..giúp e voi
...còn mấy thấy khác vẫn ok
@tuan__BL factory reset,ko dc nua thì nokia care thang tien
@nguyenthikieuanh Èo.... tớ ở bắc giang thì care ở đâu vậy. có ai biết chỉ dùm em với 😔
@tuan__BL s
sao lưu -> đặt lại dt thử xem hết ko b. cuối cùng nokia care thẳng tiến. hehe cái này chắc lỗi phần cứng quá
choemve9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cá nhân em đánh giá thấy wp quá chán, ít tùy biến, mới mua mà muốn đẩy đi luôn ngày hôm sau
@choemve9x ko phải ai cũng thế đâu,mua thì phải trải nghiệm chứ,ăn cháo còn phải học mà
@heomapbonmat198 hựa.................bây giờ hối hận k kịp rồi 😔
@choemve9x Vậy bác cầm 3tr7 đi mua con galaxy y mà cầm ! lên đây nói làm gì o_O
choemve9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
@betta3196 Ko, e làm con sky 830, may mà bán đi đc 2tr9, khổ thân thím nào đi mua 920, bảo sao trên nhattao nhiều người rao bán thế, 520 mua cũng chỉ là để trải nghiệm wp mà thôi, chán !
Hẹn có khóa màn hình trong update tới, hiện tại k khóa mh, k tắt rung back, phần trăm vạch pin thì k rõ, cơ bản là chưa thấy, tải app pin thấy cũng ok.
mình cũng bị cái này k làm sao cho nó mất mấy chữ cái đi đc.
Update xong co ai bị hỏng luôn tính năng tìm điện thoại mất
sao IE lai ko ho tro tai ve nhỉ.em muốn chơi game mà cứ bắt thiết lập gia đình.éo biết
Sao nhiều bác chê wp thế nhỉ.cá nhân e thấy dùng wp được mà nhưng tất nhiên không bằng Android thật.nói chung phải tìm hiểu và biết và thích thì mới thấy cái hay của wp.nghịch mãi androi cũng hơi nhàm rồi
Ko biết mấy b thế nào chứ riêng tôi wp dể dùng đở rối mắc mò mẫm hơn. androi nhiều tùy biến thích hợp cho vọc sỉ
Mun bỏ cái app này thì làm sao hả các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019