Lumia 830 của bạn đã lên Denim chưa?

sonlazio
3/3/2015 7:49Phản hồi: 119
Lumia 830 của bạn đã lên Denim chưa?
Microsoft đã bắt đầu cập nhật bản Denim cho Lumia 830 ở Việt Nam và Ấn Độ từ tối hôm qua. Mình thấy có một số bạn đã có rồi, một số người thì check for update vẫn chưa thấy gì. Bạn nào lên rồi thì có thể chia sẻ với mọi người những tính năng mới xem có gì khác lạ không, còn ai chưa có hãy thử khởi động lại điện thoại và kết nối với các mạng khác xem sao. Số hiệu bản cập nhật mới nhất đang là 8.10.14234.375, vẫn chưa rõ sau khi cập nhật xong có quay phim 4K hay không?
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

KLQ, 930 lên denim chụp ảnh da người vẫn xám ngoét! 😃
dang_trong
TÍCH CỰC
9 năm
Chúc mừng các bác có 830, lên denim chụp ảnh đã hơn, pin trâu hon cyan nhiều.
mình dùng 820 ko biết có cơ hội để lên ko? lâu lắm rồi chưa đc update chả có j mới cả.....chán chết.
vinh1976
ĐẠI BÀNG
9 năm
@scfs_newstar 720 còn lên denim được mà bạn.
@scfs_newstar
@Hybrid Gs Bạn lên kiểu j đấy chỉ mình cách với? mình search gg ko thấy thông tin nào để lên đc cả.
@scfs_newstar uh... Tải cái Preview Dev về... dang nhập enable nó lên... check update--- cho nó cập nhật hết tat cả sau đó disable cái PD đi là ra denim =]]
sang giờ check đi check lại chưa thấy đâu, vẫn ở 341 và firmware 02****.00005.*******
Đợt này 925 mất hút luôn 😕
@huytrunghc6 hì lumia 925 at&t của mình lên demin cách đây 3 hum cập nhật bằng tài khoản DV
920 chờ sự hư cấu của MS 😁
ngudungsua
TÍCH CỰC
9 năm
@vl9bl 520 có lâu rồi bạn, trước cả các máy cao cấp mà
Xixalo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@"New Hero" nhưng nghe nói chụp ảnh nhanh hơn và ảnh trong hơn
destjny87
TÍCH CỰC
9 năm
@"New Hero" 920 là đứa con bị ruồng bổ của MS :eek:
@destjny87 thực ra 920 ở vn bị ruồng bỏ 😁
hvt2.0
TÍCH CỰC
9 năm
930 của em update Denim và cài Preview for Developers rồi mà trong trung tâm thông báo vẫn chỉ có 4 phím tắt là sao các bác...
hvt2.0
TÍCH CỰC
9 năm
@ngudungsua Update Preview là có 5 cái cho thiết bị có độ phân giải cao rồi bác, 930 bạn mình có từ lúc chưa update Denim kia bạn ơi. Máy mình mới mua update xong chả thấy 😔
hvt2.0
TÍCH CỰC
9 năm
@lenhan2311 đồng chí cứ troll nhau :p
ngudungsua
TÍCH CỰC
9 năm
@hvt2.0 vậy bạn đút vào máy tính chạy lại từ đầu là nó hiện ra ấy mà
hvt2.0
TÍCH CỰC
9 năm
@ngudungsua không chắc là Restore là có nên không dám làm bạn ơi 😔, đang chờ cao nhân chỉ cách
lâu lên ấy chứ, có thì chắc có rồi 😁
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã lên Denim cho con 520 của mami và thấy chẳn có gì nỗi bật ngoài cái giao diện font chữ vàng chóe 😁
920 nước nào có vậy bạn ? nếu có chuyển vùng có lên được không nhỉ
920 vài vùng có rồi, search gg 920 denim nó ra vài chỗ đấy
nhohanoi
TÍCH CỰC
9 năm
Rồi, 535 mặc định đã lên

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
livfc2010
TÍCH CỰC
9 năm
@nhohanoi Bản mới nhất cập nhật qua Nokia Software Recovery tool còn lỗi cảm ứng không bác?
ttthanh14
TÍCH CỰC
9 năm
@nhohanoi 535 sẽ còn một baản update cực lớn nữa.

830 thì quá xá là ngon luôn @@
nhohanoi
TÍCH CỰC
9 năm
@livfc2010 mình up bản fix lỗi cảm ứng mà đâu cũng vào đấy bác ah
livfc2010
TÍCH CỰC
9 năm
Các bác muốn lên thì phải tắt Preview for Deverloper đi.
hoainam12k
ĐẠI BÀNG
9 năm
ko biết máy khác thế nào, 930 mình hơi chán, mấy hôm đầu thi thoảng có hiện tượng đơ ở màn hình chính, chất lượng ảnh ko có cảm giác tốt hơn, thi thoảng lỗi lạ phải restart mới hết 😔
LsCowboy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hoainam12k mình lên bản của phần lan. Chụp hình nhanh hơn, không bị những hiện tượng như của bạn.
longt61
TÍCH CỰC
9 năm
yeah, klq nhưng mà thấy vui lạ: ngày xưa người ta lên cyan mình dùng 928 ngồi tự kỷ, giờ thì lên denim trước nhất.
P/s các bác cho em hỏi là lên denim thì pin trâu hơn hiều không, chứ em thấy nó cũng chả là bao, chụp ảnh thì vẫn thế, có chỗ còn tháy mờ mờ
@longt61 phải có camera 5.0 thì mới có ảnh sắc nét hơn, lưu + chụp nhanh hơn, màu sáng hơn :v 1520 với 930 có thêm HDR
longt61
TÍCH CỰC
9 năm
@"New Hero" thế camera 8.7 thi ko dc hả bác? với lại cai hdr ở đâu bác chỉ giáo với, mặc định hay app khác
14025025
TÍCH CỰC
9 năm
@longt61 camera 5 là tên cái ứng dụng, ko phải 5MP mà bác băn khoăn 8.7 ko có 😁
830 có rồi nhé, không biết 1080p/30fps có phải 4k không nhỉ 😁
Của em vẫn denim từ ngày mua, ko biết là denim này là như nào 😁
VietAnhHanu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuanbinh.HN em mua bản 830 Gold cho Gấu thấy Denim từ đầu rồi các bác ạ!
Của em đang tải dữ liệu về, ko biết có gì khác ko? 😁 từ ngày lấy em ipad, em này tự nhiên thành stupidphone 😔
tung_hp
ĐẠI BÀNG
9 năm
lumia 830 của tôi đang cập nhật, không biết thế nào...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019