Lumia 925 có giá bán chính thức: 10.999.000 đồng, 25/08 bán

TDNC
13/8/2013 15:41Phản hồi: 272
Lumia 925 có giá bán chính thức: 10.999.000 đồng, 25/08 bán

Nokia Việt Nam vừa chính thức công bố giá bán của chiếc Lumia 925 tại thị trường Việt Nam là 10.999.000 đồng và sẽ "có hiệu lực từ ngày 25/08" nên rất có thể máy sẽ được bán ra vào ngày này. Máy sở hữu màn hình OLED 4.5", khung viền bằng nhôm (mặt sau vẫn là nhựa PolyCarbonate), camera 8,7 MP sử dụng công nghệ PureView có chống rung quang học, chip Snapdragon S4 hai nhân 1.5GHz và là một trong những máy WP8 cao cấp nhất của Nokia hiện nay.
[prebreak][/prebreak]
Xem thêm:
Cấu hình cơ bản của Lumia 925:
  • Windows Phone 8
  • CPU: Snapdragon S4 1.5GHz hai nhân
  • Màn hình: OLED 4"5 1280 x 768 điểm ảnh
  • RAM: 1GB
  • Bộ nhớ trong: 16GB
  • Camera: 8.7MP, Carl Zeiss, OIS, hai đèn flash LED
  • Camera trước: 1.2MP
  • Kết nối: NFC, Bluetooth 3.0, A-GPS, GLONASS
  • Pin 2000mAh
272 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wiki27
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá cũng ngon
Ôi cái giá
Thấp hơn giá dự kiến rùi !!! :rolleyes:
@ste7en9x91 Giá này là giá dự kiến để khách đặt hàng, thường cần đặt cọc 1 triệu hay sao đó, bạn mình có đứa hồi trước cũng có mua kiểu này. Đặt trc khi máy về giá nhiêu thì trả bấy nhiêu, nhưng đặt trc dc tặng thêm quà! Mà quà cũng toàn đồ mắc tiền ko, như Nokia lumia thì toàn sạc ko dây, tai nghe!
ngoxuanminh
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá quá tốt rồi múc ngay đi. pureview tha hồ mà chụp
mtri69
TÍCH CỰC
11 năm
@ngoxuanminh 925 11triệu.?giá rẻ bất ngờ.mình chỉ kg hài lòng là bô.nhớ trong chỉ có 16g nhưng kg có khe cấm thẻ nhớ.
Giá ngon quá! 920 sao đây! giảm nữa không
vuholmes
ĐẠI BÀNG
11 năm
đt mới mà giá tốt đó chứ, chờ đến cuối năm nó sẽ rẻ hơn....
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@vuholmes cuối năm lại có con ngon hơn b lại đợi rẻ chứ ??? 🆒
Giá1020 mà như này thì quá ngon !
@Nokfev Bác tham quá, 1020 mà như thế này chắc cháy hàng.
@fanyingni e nghĩ còn cháy luôn cả chụ sở nokia ấy
@fanyingni cháy hàng thiệt và rồi No cháy túi 😁
mtri69
TÍCH CỰC
11 năm
@Nokfev người tiêu dùng như chúng ta thì luôn muốn sản phẩm tốt giá rẻ.Nhưng bạn ơi.! Con 1020 quá đẳng cấp nên không thể có giá 12t như bạn muốn được.theo mình với mặt bằng chung hiện tại thì nếu 1020 có giá 15t thì cũng rẻ lắm rồi.
giá hợp lý cho phần cứng, mong phần mềm có nhiều thay đổi thiết thực hơn
Giá ngon hơn 920 quá nhiều 😁
Cái máy ảnh chiếm bao nhiêu % giá trong cái máy này nhỉ?
hoangmk
TÍCH CỰC
11 năm
Máy ngon, giá tốt nhưng HĐH củ chuối !
hoangmk
TÍCH CỰC
11 năm
@huumen
Đã từng xài vài đt qua từ thời O2 cho đến HTC Mozart và gần đây nhất là Lumina 720. Như vậy đủ để phong "thánh" chưa ?
hoangmk
TÍCH CỰC
11 năm
@kazumananami Sao tinhte dạo này nhiều memm nói chuyện như hàng cá vậy không biết ?! Mình đã từng dùng qua vài đt từ thời O2, HTC Mozart và gần đây nhất là Lumina 720. Vậy đủ để được phong "thánh" chưa ? À, nhân tiện thì cho bạn biết "trẻ trâu" này sinh năm 1976 nhé !
@hoangmk
Nếu đã từng dùng qua 720 và với tuổi của bạn, khó có thể mê game được rồi. Thừa nhận rằng WP kho game k phong phú và giá khá mắc nhưng với người tầm tuổi như bạn thì đó có phải vấn đề?
Bạn cần 1 màn hình homescreen với nhiều hiệu ứng đẹp mắt, với chi chít những icon? Ở cái tuổi của bạn còn thích sự màu mè rối rắm ấy?
Bạn hay chat với bạn bè, đồng nghiệp, người thân qa ứng dụng OTT? WP không đáp ứng đủ cho bạn?
bla...bla...
Vậy sau khi đã từng dùng WP, bạn thấy nó "củ chuối" ở điểm gì?
Bạn mong chờ gì ở 1 HĐH hướng đến mọi đối tượng, giao diện đơn giản nhưng rõ ràng, đáp ứng đủ nhu cầu của người dùng phổ thông?
hoangmk
TÍCH CỰC
11 năm
@kazumananami
Không chỉ game mà cả về ứng dụng WP vẫn thua xa so với iOS và Android. Còn về vấn đề giao diện, có lẽ bạn nhầm lẫn giữa khái niệm màu mè và cái đẹp. Còn nếu như chỉ cần 1 HĐH đủ xài cho nhu cầu công việc và nghe gọi, nhắn tin thì mình sẽ chọn Blackberry. Trước đây đã từng rất thích WP và đã từng hy vọng HĐH này sẽ thay đổi sau những bản nâng cấp nhưng tiếc là nó không được như vậy !
alienthai
TÍCH CỰC
11 năm
Oa., thích em này., giá chính hãng như này mà tặng kèm vái thứ thì ngon ;)
Giá ngon. tặng cái tai nghe nữa thì thơm.
Nếu Blackberry đặt giá hợp lý như thế này thì tình hình đã khác. Người tiêu dùng tinh ý lắm, đừng bao giờ mang hào quang để móc túi người tiêu dùng, họ quay lưng lại ngay.
clapika
TÍCH CỰC
11 năm
@vanduc1602 12,5tr chứ có giảm nữa thì cũng chẳng nhiềun người còn mặn mà với BB nữa. Sự khác biệt so với những HĐH khác thì chưa thấy đâu nhưng giá thì đúng là... khác biệt. Thôi âu cũng là cái... liễn. Một đế chế dù có mạnh đến đâu rồi cuối cùng cũng không tránh khỏi thời suy vong.
Trước em cũng là BB fan nhưng giờ thì là 1280 fan rồi bác ạ :D
@quynhbeu Đồng ý . Trừ tớ , cũng là 1 fan của rim , nhưng hôm đi test máy , thấy ko xứng với số tiền bỏ ra nên bye bye luôn , thực sự theo quan điểm của tớ thì bb hết thời rồi.
@vanduc1602 Bên Thái còn có 9tr thôi rẻ như bèo

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn
@jungsang thế a .bác bên thái a .
Thế là lại down giá 920 tiếp, chờ mỗi thế 😆
RVHT
TÍCH CỰC
11 năm
Giá tốt ghê.
vansy88
TÍCH CỰC
11 năm
giá rẽ ngon.nhưng ko có dk mua............
mtri69
TÍCH CỰC
11 năm
@vansy88 một câu noi rất thật thà.minh thich bạn.ươc gì minh có nhiều tiên để minh mua tặng bạn.!
Viền mh mỏng như g2 thỳ ngon
@dêcon_hp mình thấy bọn windows phone làm giao diện rất dễ hiểu lầm vì khi để màn hình Home thì 2 bên vẫn còn 1 khoảng không hiển thị
hsta94
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu giá như thế này thì Lumia 1020 cũng không đắt lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019