Lumia 950 giảm giá còn 3.99 triệu, 640XL còn 2.49 và Lumia 730 còn 1.99 triệu đồng

sonlazio
26/12/2016 8:44Phản hồi: 460
Lumia 950 giảm giá còn 3.99 triệu, 640XL còn 2.49 và Lumia 730 còn 1.99 triệu đồng
FPTShop cho biết 3 mẫu điện thoại Lumia sẽ được giảm giá đồng loạt từ 21h hôm nay. Theo đó Lumia 950 giảm giá từ 4.99 triệu đồng xuống chỉ còn 3.99 triệu đồng nhưng rất tiếc là không còn tặng kèm dock Continuum như trước kia. Lumia 640XL cũng giảm 1 triệu còn 2.49 triệu đồng và Lumia 730 giảm 400.000 đồng còn 1.99 triệu đồng.

Lumia 950XL vẫn giữ nguyên giá 6.99 triệu đồng.

Tham khảo: FPTShop
460 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lbrolken
ĐẠI BÀNG
7 năm
xả kho giống BlackBerry 😃
1 cái giá...
ntherol
TÍCH CỰC
7 năm
950XL có giảm ko mod?
Vuong Duc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hùnggfdgdg Bác đừng nóng. Có những anh hùng chỉ nhăm nhăm gõ thôi, không cần đọc 😁
diamond488
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ntherol Ko đọc hết bài hả bạn
taolao
TÍCH CỰC
7 năm
@ntherol Chắc đọc cái tiêu đề xong nhảy vào comment luôn 😕
@hùnggfdgdg Bác thật anh hùng
trước suýt tý bỏ mười mấy chai lấy 950xl ... hên cuối cùng người bán lật kèo ...
giờ thì cảm thấy thật là may mắn :v
quyit84
TÍCH CỰC
7 năm
@Mr KOP Chuyển qua mua Galaxy Note 7 hả bạn ?
@quyit84 Bác đùa vler
@bjlbjl2010 @sonlazio thành phần không tinh tế nè mod ơi
angel48
ĐẠI BÀNG
7 năm

RẺ
Lô Hội
ĐẠI BÀNG
7 năm
Omg @@ chắc lumia sắp r.i.p rùi, vẫn đang dùng 1 em 930 😔
@Lô Hội R.i.p rồi m. Ms ngừng sx mã sp lumia và chuyển giao hỗ trợ cho bên thứ 3 xử lí mà b k biết à
@Lô Hội vẫn thích em 930 màu đen vàng với cam
Lô Hội
ĐẠI BÀNG
7 năm
@anh.duong.218 Con của em đây 😃
@Lô Hội Với mình 930 là chiếc Lumia đáng mua cuối cùng, mình cũng đang sào 1 cái, ko có lí do để mua 950(xl)
Xong con ong ....
barney88
ĐẠI BÀNG
7 năm
ôi, rẻ như cho thế này, chết thặc.
cuthuyen
TÍCH CỰC
7 năm
Cái Lumia 550 đăng hình sai thực tế, hình của lumia 505 thì phải
Moá.vậy chứ liên lạc là hết hàng ,hết hàng!lạ gì cái tụi này!
tandat84
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vienanh288 Vơi 4t minh co 1 cau may chay mượt, 1 cam xuat săc, 1 may nghe nhac tôt, pin lâu. Và 1 sô ưng dụng xã hội cơ bản, voi minh 1 máy chibgs hãng giá đó là quá tôt
vienanh288
TÍCH CỰC
7 năm
@tandat84
Nghe gọi máy nao cũng mượt hết nhỉ . chụp ảnh cũng sêm sêm nhau thôi , ứng dụng xã hội cơ bản zalo .facebook như hạch cứ mua về có j bán lại 2 củ mình mua cho cháu nó ngbich
tandat84
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vienanh288 Vay bạn cho minh vi du máy nao chinh hãng giá 4t chup hih ngang co 950 đi, và con nao xai chip 808, có thê bạn ko thich, nhug đừng noi theo kiêu đúng rôi
vienanh288
TÍCH CỰC
7 năm
@tandat84
Giờ ko lên quan trọng chính hang nữa bạn đó là một suy nghi rất lệch lạc và sai lâm hơn nữa máy bạn mua lại là hàng xả sau này sửa chưa và thế cũng như quá trình đổi trả cả là một vấn đề . với tàm giá đó bạn có thể mua một vài em xiaomi chế độ bảo hành các cửa hàng cũng oke . nếu thêm vài trăm nữa lại còn đc bảo hành 1 đổi 1 trong 1 năm và được cộng đồng hỗ trợ mạnh . Tất nhiên quyết định cuối cùng vẫn là ở bạn . tuy nhien đó là lời khuyen sương mám của mình khi đã cảm thấy rất thất vọng với nền tảng winphone
Đợi 950Xl giảm giá sẽ xúc
chudinh.hao
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chxhcnvn2010 950 XL nó chạy Snapdragon 810 nóng lắm bác ơi,
gsmorcdma
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chxhcnvn2010 Giống với mình - hạ xuống là mua. Đang dùng em 640xl
Bao nhiêu người ôm hận vì winphone
GeniePro
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Đinh Ngọc Đức Bạn xài windowphone nào?
@Đinh Ngọc Đức Ôm hận gì bạn. Tùy nhu cầu thôi. Giờ 950xl giảm giá nữa mình vẫn mua thay 1520.
Lại trò mèo câu khách của FPT
@O.R.A.N.G.E
Không bán được thì giảm giá là chuyện bình thường

Có gì mà trò mèo

Bạn nói t không hiểu
@giampaolo9999 FPT từ vụ Lumia 520, 925 đã chơi trò "giảm giá shock xả hàng" này r và số lượng máy để bán rất nhỏ giọt, chưa kể nhiều máy lỗi cũng mang ra bán tống bán tháo, nói chung là tạo sốt ảo thôi
hieunguyen68
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hôm trước mua trượt em này 1.99 triệu. Giá hiện tại là 4.99 triệu, được giảm 1tr kìa.
vvt03hp
CAO CẤP
7 năm
@hieunguyen68 mua ở đâu thế hả bác
@hieunguyen68 hôm trước là 925 bác ợ o_O
hieunguyen68
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vvt03hp Chết mình nhầm, hôm trước là lu 925
http://fptshop.com.vn/dien-thoai/nokia-lumia-925
hieunguyen68
ĐẠI BÀNG
7 năm
@binhtran89 Hì, mình nhầm to thật :-D
hoanhieudk
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hieunguyen68 hôm trước là em 925 bạn ơi.
Không ai mua đâu, trừ khi cho.
Ngày xưa, điện thoại Kin là 1 điềm báo về mảng di động cho M$ rồi.
victra
ĐẠI BÀNG
7 năm
@LRA FPT nói cho riêng mình bro đó ra lấy đi...
anh hùng bàn phím
@victra Mình gắn bó với WP hơn 2 năm. Từ Amber > Cyan > Black.
Tuy nhiên, sau vụ lật kèo WP10 thì mình không phải là người duy nhất từ bỏ. Tình hình hiện tại của WP (doanh số & thị phần) đã nói lên tất cả.
Sau đó 925 chính hãng giảm còn 5tr + KM nhưng mình vẫn không mua. Vẫn giữ 2 con Lumia làm kỉ niệm đây.
Hiện tại đã đổi máy mới & nó không phải là Lumia.
vvt03hp
CAO CẤP
7 năm
sv nên mua ko các bác
AyBee
TÍCH CỰC
7 năm
@MoNoJi chuẩn, FPT chuyên gia tạo bão giá ảo để câu view, tăng tương tác
mrsatan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tbdat11 Phải đăng nhập để like bạn câu này. Một trong những người thật sự có não.
Mình mua lúc nó 4tr9 và ngay ngày hôm sau nó giảm còn 3tr9.
Trừ khi bạn nào là iPhan hoặc Android fan, còn là người dùng cả 3 thì chẳng có gì phàn nàn với 1 con máy với giá này mà cái gì cũng tốt.
Lúc mới mua về máy sạc lần đầu rất nóng. Sau khi donwload và update lên 1607, sướng như điên vì: s7 edge dùng trình duyệt đọc truyện nóng và tụt pin, iphone 6s plus cũng nóng và tụt pin, dùng 950 trình duyệt microsoft edge đọc truyện cả đêm sáng hôm sau vẫn chỉ tụt vài %.

Các bạn đang đắn đo có nên mua hay không thì nên nhớ: vào tinh tế lúc nào anh em cũng chửi và dìm, vào tinh tế con nào cũng bị chửi và dìm, bạn có tỉnh táo hay không mới là vấn đề. Bạn cần gì, bạn có phải game thủ mobile, có phải facebooker, có phải fan của việc cài ứng dụng không kiểm soát??? nếu là 1 trong các loại này thì bạn khỏi mua làm gì.
JinDo012
TÍCH CỰC
7 năm
@mrsatan Chuẩn bác ah, tùy theo nhu cầu mỗi người thôi 😃, như mình mua xong cái 950 hết 6 củ (do trả góp), tụi bạn bảo sao ko ráng tí làm con ip 6? Mình chỉ bảo 1 câu "950 là đủ thỏa mãn nhu cầu bản thân với tạo sự khác biệt so với tụi nó 😁"
@mrsatan 4tr đúng là không thể thờ ơ với em nó được
KemIcy
ĐẠI BÀNG
7 năm
chụp hình đẹp. màn đẹp kinh điển. mặc dù hđh như tự bóp...
Rồi thoii. Toàn xả hàng nữa. Chắc xong đợt này win mobi chết lun
13,9 khi em ra mới ra lò giờ em chỉ còn 3,99....hóng con xl = giá 😁:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019