Lượng iPhone 5 cho đặt trước hết sau 1 giờ, khách hàng phải đợi thêm 2 tuần

Didu
14/9/2012 12:31Phản hồi: 1.833
1.833 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

stainless
ĐẠI BÀNG
12 năm
Táo đáng sử dụng nhất bởi thiết kế khó cưỡng lại, còn việc cấu hình cao hay thấp không đòi hỏi khắt khe đối với người dùng táo.
stainless
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu bạn cần 1 chiếc điện thoại sành điệu thì Iphone5 là lựa chọn tốt nhất

khen đáo để nhỉ HÔ HÔ 😁 ĐẾN SONY HAY NOKIA GÌ ĐÓ CÒN SAM THÌ ÔI KHI NÀO TÔI MẶC VÁY ĐÃ RỒI SUY NGHĨ.
sicore
ĐẠI BÀNG
12 năm
ở Hoa kỳ 1 cuốn sách kỹ thuật cũng có giá cả trăm $ thì cái ip vài trăm $ đáng cái gì?(1% năm lương của người mỹ)
ở việt nam 1 cuốn sách vài $ cái ip vài trăm $ (50% năm lương của người Việt)

có 3 dạng ngươi thích ip ở việt nam
1.lập trình viên
2.dùng hàng để khoe
3.người buôn ip

dạng 2 là kinh khủng nhất chả biết gì cũng la om sòm.
dạng 3 là dạng kích để người ta nghiền ip nên đỡ hơn nhưng cũng ko thua kém
dạng 1 là dạng hiểu biết nhất nên có tư tưởng khá trung lập. vì am hiểu sâu về thiết bị và còn ....
@sicore phiến diện
cứ phải là lập trình viên thì mới hiểu biết nhất à? những người ko phải lập trình viên mà hiểu biết thì xếp vào đâu? miễn là có tiền bạn ạ
sicore
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tolaboban tiền có mua được kiến thức vào não ko nhỉ?
bộ não con người to hơn trái nho có tý xíu. thằng dùng nó kiếm tiền thằng dùng nó nghien cú, thằng dùng nó để mê gái ....
@sicore dẫn chứng hộ người dùng iphone gồm 3 thành phần như trên.
tiền mua gián tiếp kiến thức vào não, giờ học ở đâu mà ko cần tiền?
sicore
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tolaboban thử hỏi học 12 năm phổ thông sau 4 năm đại học bạn nhớ đc cái gì?
ko phải cứ học là nhớ hết não người có giới hạn bạn ạ. nếu não bạn không có giới hạn giờ bạn ko ngồi đây mà chém gió ở tinh tế đâu. lúc đó bạn là supper man hahaha

đầu óc trái nho mà kiến thức bao la hơn trái đất
stainless
ĐẠI BÀNG
12 năm
CÀNG CHÊ CÀNG KHÔNG CÓ TÈNG ĐỂ MUA , CÀNG CHÊ TÁO CÀNG LÀM CHO NGƯỜI TA PHẢI CHẠY THEO , GIÚP BỘ PHẬN MARKETING CỦA TÁO TỐT HƠN THÔI
Be ngoai bay h an dut cai ben trog. Ngoc trinh dep nhug dau oc thi.... vay ma van nhieu ng thix do thoi

By VF Anbi
Tai gia cua no chi 199 USA thoi...Nokia va Apple dao nay.luoi thiet ke san pham moi...chi mo rong man hinh....
doancaosang
ĐẠI BÀNG
12 năm
đâu cần phải nói này nói nọ. thích gì mua đấy haha sao phải...
Các mem nhìn choáng chưa này

+ Quảng cáo + thiết kế ~ 200$
Apple bán ra lời khiếp nhỉ 😔
Nguồn: http://news.cnet.com/8301-13579_3-57512904-37/iphone-5-may-cost-apple-$167.50-to-build-says-one-estimate/
@micheal9000 Đây là minh chứng cho việc thành công của iPhone ko phải bản thân nó vô đối mà là nó đc áp dụng 1 chiến lược marketing +PR quá vô đối ;)
@Moon_Chevalier 😁xấp nhĩ nexus 7 mà giá bán nexus 7 bằng 1/3. mua 3 con nexus 7 dùng đã.
chicoptm
TÍCH CỰC
12 năm
mấy thằng anti Fan sao ko sai HKphoen gì gì đó cấu hình mạnh cũng androi như ai, vọc như sam sung, mua con cấu hình 4x tầm 6 cũ thôi, chụp hình cũng 8. tại sao mấy bố ko đi mua mà cứ đè đầu mua s3 không vậy.. anti thì nói sao mà chẳng được.. tao đây thix sài sony đây.. tại t có nhiều tiền bỏ ra để mua csai dt chip 2x và giá ngan mấy con 4x đấy.. bởi vì t thích thiết kế của nó,
h7ngvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Càng chê nhiều thì chứng tỏ IP càng được quan tâm nhiều. Giờ đây người ta mua IP đâu phải vì 1 vài điểm ko bất ngờ mà là mua thương hiệu
cứ chê Apple nhiều vào 😆 phong trào 😃) ngay từ lúc đầu ra mắt mình đã thấy ip5 có triển vọng r 😃)) chưa nói ipod touch gen 5 (và cả 1 tỉ usd của samsung) đang chờ 😃))
Nick vandegiko nên bị ban vì nói rất tục và xúc phạm người khác rất nhiều, nhiều người vào chỉ góp ý 1 câu, chưa đụng chạm ai mà đã bảo "sủa", "cắn" rồi văng đủ thể loại "cc", "vl" các kiểu, mod tinh tế hãy làm cho diễn đàn tinh tế hơn!
Toàn ăn theo trào lưu là nhiều chứ chắc đã biết đếch gì chứ
táo thối lại PR sản phẩm đây mà!
bạn nói chí phải!
Có cơ hội được sở hữu đâu mà chả kêu rẻ tiền 😆 1 phương pháp tự an ủi hữu hiệu 😃)
mình ko phải là IFAn hay SFAN gì cả nhưng theo mình thi
thiết kế của IP rất đẹp vs tinh tế, đẳng cấp
còn về phần cứng vs hệ điều hành thì samsung ngon: cấu hình thì miễn bàn, HDH mở androi xài rất hay
mỗi hãng có mỗi lợi thế cũng mình
nếu đem phần cứng của ss cho vào tke của IP thì tuyệt
việc gì các bác cứ cãi nhau hoài thế
rồi lôi cả ông bà già vào trong này
Apple Store ở Pháp cũng hết hàng sao ???
iPhone 5 sẽ được chuyển đi sau 2 đến 3 tuần ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019