Lượng iPhone 5 cho đặt trước hết sau 1 giờ, khách hàng phải đợi thêm 2 tuần

Didu
14/9/2012 12:31Phản hồi: 1.833
1.833 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

uk, hồi nãy do mình mở nhiều cửa sổ quá nên nhầm, ok khắc phục liền
mình nghĩ đó là PR thôi, để người ta tò mò ip5 tốt thế nào người ta mua thôi, app giỏi chiêu này lắm mà
@lumiaxuandao Ông cứ làm như ai cũng như ông chỉ đi nói phét ý . Xàm
Ở Châu Mỹ thôi (giá ko đổi) còn ở Châu Á với giá thành cao vậy IP5 ko thể đi nhanh so với S3 đc.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
vì iOS chỉ dành cho Apple,mua máy xem như mua bản quyền hdh luôn,android thì cty nào cũng dùng đc,các hãng ko co hdh riêng mà phụ thuộc bên ngoài,sp tương tự nhau tất nhiên dt từng hãng sao bằng đc.e thấy các bác cãi nhau vớ vẩn quá,âu cũng chỉ là 1 chiếc đt,ai có tiền,thích gì họ mua nấy,e có e mua đủ hết để khỏi này nọ.xã hội còn nhiều việc cần hơn là ngồi đây cãi vã.chiến tranh hay kinh tế thụt lùi thì cơm ko có mà ăn nữa là táo vs kem,đậu... thôi thì ngậm ngùi phãận nghèo vs con 110i vậy
heovaco
ĐẠI BÀNG
12 năm
Iphone là chuẩn của thiết kế rồi, bác nào thắc mắc tại sao thì có thể đi hỏi lại thầy cô của các bạn - tất nhiên là chỉ hỏi những người thầy có hiểu biết về thiết kế. Còn nếu bác cho rằng thầy cô của bác không đủ kiến thức thì tốt thôi!
@heovaco Con sin cụ...

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
😁 mấy bác cứ bảo là do thương hiệu thế cái gì làm lên thương hiệu
Sao tới giờ topic chưa bị khóa nhỉ??? Hay là sắp có thảm sát??? Có lẽ nào Mod để cho các đồng chí cãi lộn, văng tục, chửi bậy chán rồi gom hàng cho ra "Hoàng Sa, Trường Sa" 1 lần luôn cho tiện không nhỉ?
😁 VN đặt hết vài chục % trong tổng số, quốc gia nghèo nhưng xài sang vì sỉ diện nước nhà :D
Những anti apple :
1. Loại ghét vì 1 số ifan quá khích
2. Loại ghét vì được quá nhiều ng chú ý,cảm thấy k xứng đáng đc như thế
3. Loại k thể có và sở hữu đc nên thấy người khác cầm thì ghen ghét,mà đã ghen ghét rồi thì người ta cầm kiểu j cũng cho là họ sỹ,họ lên mặt.
Theo các bác những anti fan này loại nào chiếm phần đông? 😆 bình chọn đi :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019