Lướt Facebook free, gọi hội nhóm không mất tiền - SƯỚNG như sinh viên dùng sim HEY! siêu rẻ của Vina

huyenanhchibi
6/11/2017 2:9Phản hồi: 304
Bắt kịp xu hướng và nhu cầu giải trí trên di động của giới trẻ hiện nay, Vinaphone " trình làng" sim Hey! với combo tính năng hấp dẫn dành riêng cho học sinh, sinh viên với giá cước siêu rẻ.
Dù ra mắt chưa lâu nhưng sim Hey! rất được lòng người dùng bởi những tính năng mới phù hợp với nhu cầu và thói quen giải trí của các bạn trẻ sành điệu như : miễn phí Data Facebook và cước gọi nhóm nội mạng.
Bạn đã từng tiêu tốn rất nhiều tiền cước cho việc sử dụng Facebook - kênh giao tiếp chủ yếu hiện nay hay gọi điện tán gẫu hội nhóm, bạn bè thì với sim HEY!, điều đó dường như trở thành vấn đề không thể.
Các gói cước của sim Hey! mang đến combo ưu đãi chỉ từ 29.000 đồng bao gồm: thoại nội/ngoại mạng, miễn phí data Facebook và data 3G/4G. Các ưu đãi được thay đổi tùy thuộc vào từng gói cước người dùng đăng ký.
Ngoài ra, bạn trẻ cũng có thể đăng ký riêng gói data MAXS – 2 GB tốc độ cao, miễn phí cước vượt gói với giá giảm 50% chỉ 25.000 đồng/tháng trong 3 tháng đầu và chỉ 35.000 đồn/tháng từ tháng thứ 4 đến tháng thứ 6.
Đặc biệt, thuê bao sim Hey! còn được gọi nội/ngoại mạng chỉ với 690 đồng/phút trong suốt 48 tháng. Riêng thuê bao sim Hey! là sinh viên (có thẻ sinh viên) sẽ được cộng thêm 30.000 đồng/tháng vào tài khoản trong 48 tháng với điều kiện nạp thẻ tối thiểu 10.000 đồng/tháng trước đó.
Các bạn trẻ có thể mua sim Hey! tại tất cả điểm giao dịch của VinaPhone trên toàn quốc. Để biết thêm thông tin chi tiết, đừng ngần ngại gọi tới hotline: 18001091.
304 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thaophuong38
ĐẠI BÀNG
6 năm
nghe hay quá nhỉ, 29k mà được miễn phí data facebook thì còn gì bằng
Duong_Ngan
ĐẠI BÀNG
6 năm
đọc cái này làm mình lại muốn quay lại thời sinh viên quá!!!
tpnt
ĐẠI BÀNG
6 năm
đọc mới nhớ, tiền cước tháng này còn chưa thanh toán. Đúng em chỉ có lên fb thôi mà tốn đến mấy trăm nghìn. Chắc đổi sang vinaphone dùng quá
hueha342
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tpnt trước mình quen dùng hãng khác. giờ chỉ chung thành với Vinaphone. nhiều ưu đãi mà
thaophuong38
ĐẠI BÀNG
6 năm
đổi đi bạn ơi, giờ vinaphone nhiều chương trình với dịch vụ mới lắm
tpnt
ĐẠI BÀNG
6 năm
em cũng nghe thế. Hình như hnay còn ra mắt cái freedoo gì đó nữa cơ. Vinaphone giờ mạnh thật.
thaophuong38
ĐẠI BÀNG
6 năm
đọc xong bài này, mình vừa đăng ký thử xong !!!
Duong_Ngan
ĐẠI BÀNG
6 năm
trải nghiệm ra sao ạ?
tpnt
ĐẠI BÀNG
6 năm
có phải là cái sim mới này không hả mn??
thaophuong38
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tpnt đúng rồi. Cái gói hey39 ổn hơn đấy nhỉ?
cộng thêm 30k 1 tháng. Tiết kiệm được 1 cốc trà sữa đấy không đùa đâu
Dungnt_93
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thanhthanh134 Hẳn là quy ra trà sữa được luôn 😆
@Dungnt_93 Bạn này là sinh viên hay sao mà trà sữa trà sủng thế
@pama_emil sắp hết sinh viên ạ !
@thanhthanh134 đấy đấy đúng là sinh viên, cái gì cũng quy ra trà sữa được ý
dùng sim này đã rẻ rồi xong còn được cộng thêm tiền nữa thì chả tiết kiệm. Chắc phải mua cho đứa em dùng mới được.
minhxanhdo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Áp dụng cho sim sinh viên hay cả sim thường vậy bạn?
vvaa234
ĐẠI BÀNG
6 năm
@minhxanhdo cho cả hai bạn nhé. Sim sv thì có thêm ưu đãi hơn
minhxanhdo
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vvaa234 Thế thì quá ngon rồi. Cảm ơn bạn nhé 😃
nth123789
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ôi, tiền !! Nghe đến tiết kiệm là em hóng. Mn có thêm thông tin gì không ạ, cho em xin với
nghe hay quá nhỉ, không biết có nên đổi sang vinaphone dùng không nhỉ
vvaa234
ĐẠI BÀNG
6 năm
đổi đi bạn ơi, giờ vinaphone nhiều chương trình với dịch vụ mới lắm
Mình đang dùng gói 39k nhé, đường truyền nhanh lắm, xem clip trên facebook không bị giật
nth123789
ĐẠI BÀNG
6 năm
em cũng nghe thấy vậy. Công nhận ra mắt cái sim này như một liều thuốc cho trái tim của em
vvaa234
ĐẠI BÀNG
6 năm
nhưng thực ra vinaphone cũng chạy mấy chương trình khuyến mãi thế này lâu rồi mà nhỉ
theo mình nghĩ thì chương trình chắc chắn có, chỉ là càng ngày càng cải tiến cho theo kịp sự phát triển thôi .Giờ nháy mắt một cái là xã hội thay đổi chóng mặt rồi
nth123789
ĐẠI BÀNG
6 năm
miễn phí các cuộc gọi dưới 10 phút. Làm em lại nhớ ngày xưa dùng sim sinh viên của vinaphone, cứ cài đặt chế độ 9ph tự động tắt máy rồi gọi tiếp. Có ai như em không ạ
vvaa234
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nth123789 cái điện thoại cục gạch nó có chế độ đấy hay sao ấy nhỉ, chế độ thông báo cuộc gọi sắp kết thúc bằng cách rung ấy
nth123789
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vvaa234 không nhớ nữa, chỉ nhớ tự động tắt thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019