[Mac] Bộ ứng dụng trị giá 383 USD giảm còn 6 USD, nhiều app giá trị

TDNC
8/8/2015 4:24Phản hồi: 181
[Mac] Bộ ứng dụng trị giá 383 USD giảm còn 6 USD, nhiều app giá trị
App cho máy tính Mac rất hay giảm giá nhưng lâu rồi mình mới thấy có một bộ giá trị như hôm nay. Trong đó có app WALTR mà Tinh Tế đã từng giới thiệu cho phép bạn chép nhạc và phim vào iOS cực kỳ nhanh không cần qua iTunes (giá 30 USD), ngoài ra còn có app CrossOver 14 giúp chạy ứng dụng Windows trực tiếp ngay trên Mac không cần cài máy ảo, danh sách app đầy đủ có bên dưới và bạn có quyền trả bất kỳ giá nào nếu muốn, chỉ cần cao hơn 1 USD là được.

Gói app này sẽ hết hạn trong vòng 5 ngày tới, nếu bạn trả giá bằng hoặc cao hơn giá trung bình của những người mua trước thì sẽ lấy được toàn bộ 10 app, ngay tại thời điểm này thì giá trung bình là 6.03 USD, quá rẻ cho gói app này. Đợi càng lâu thì con số này sẽ có xu hướng tăng lên nên nếu mua sớm ngay từ bây giờ thì sẽ được giá rất tốt.

Có thể đặt giá mua chỉ 2 USD cũng được, nhưng lúc đó bạn sẽ chỉ nhận được 2 app cuối trong danh sách mà thôi.
  1. CrossOver 14 Mac ($59.95): chạy ứng dụng và game Windows trên Mac như một ứng dụng Mac bình thường.
  2. WALTR ($29.95): chép nhạc/phim vào iPhone và iPad bằng cách kéo thả, không cần iTunes.
  3. StuffIt Deluxe 16 for Mac ($49.99): ứng dụng nén file đơn giản và hiệu quả.
  4. RapidWeaver 6 ($89.99): tự thiết kế mẫu website theo HTML và CSS dựng sẵn mà không cần phải biết về hai ngôn ngữ này.
  5. BusyCal ($49.99): ứng dụng lịch có chức năng lọc Smart Filters, dự báo thời tiết theo thời gian thực, to-do...
  6. WinZip 4 Mac ($29.95): cái tên quá quen, dùng để nén file.
  7. RoboForm Everywhere: 1-Year Subscription ($19.95): 1 năm sử dụng dịch vụ ghi nhớ password.
  8. Scapple ($14.99): ứng dụng tạo bản đồ mindmap.
  9. Screens ($29.99): app VNC dùng để truy cập và điều khiển nhiều máy tính từ xa.
  10. Find Any File ($7.99) app tìm kiếm file nhanh hơn Spotlight.
Link mua giảm giá tại đây: https://specials.9to5toys.com/sales/pay-what-you-want-magic-mac-bundle
181 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giảm giá hay nhỉ, xài MAC đôi khi cũng lời quá
@cardmanhinh.com - Xài Mac là đẳng cấp nên mới có tiền mua PM, chứ xài Win thì toàn dùng chùa; làm gì có khái niệm giảm giá mà đi so sánh với Mac ??? (vì có bao giờ mua bản quyền cái gfi đâu? ). 90 % là dùng lậu
@kingking2922 mình nghĩ làm gì có cái gọi là đẳng cấp khi dùng MAC, mình là người tiêu dùng mà thích gì dùng đó thôi chứ. Trước xài windows cũng toàn xài app ....., sau này đi làm có tiền được chút mình cũng bắt đầu mua app windows, đơn giản như IDM mua 1 bản quyền 500k dùng cả đời, không lo không nghĩ chuyện IDM nó bị block hay gì nữa
chép nhạc vào đt cũng phải bỏ tiền mua app. đúng là nhà giàu :p
rain9984
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Kyle.D 1. Trình tìm kiềm file của hdh chắc hẳn làm bạn thất vọng lắm nhỉ?
2. Theo bạn chùa ở đây là như thế nào?
3. Bạn đang hiểu vấn đề đi đâu vậy?
ngocchuot
ĐẠI BÀNG
9 năm
@u11dead 1. không có kiến thức về kinh tế thì đừng comment phản bác người ta cười cho
3. Dùng dịch vụ giá rẻ thì đừng đòi hỏi nhiều quá, đố bạn đi khám ở đâu ngoài BHYT chưa đến 20k 1 lần khám nội khoa đấy, hoặc bạn có thể sang bên cạnh khám dịch vụ, cách có mấy bước chân thôi, thời gian của bnaj là tiền, của người khác cũng vậy.
4. bạn thấy ngân sách ở đâu dư thừa cho y tế thì mời thanh tra về nhé, nhà bạn có người bị bệnh tim đúng không? Bạn thử hỏi xem tiền thuốc 1 tháng hết bao nhiêu, cá với bạn là gần như chỉ có tiền đi lại với tiền ăn. Bác sĩ nào được nổi bát phở của bạn mà bạn nói như vậy?
5. làm vì tiền thì chỉ cần ngó qua rồi kê 1 cái đơn, chả ai hơi sức đâu mà nửa đêm dậy ngó xem người nhà bạn sống chết thế nào đâu.
Cá nhân tôi thấy các bác sĩ khoa nội thì ít khi lấy tiền của ai lắm bạn ạ, có chém gió thì nên có kiếm thức 1 tý. Còn khám tư thì theo giá thị trường rồi.
PS: nói thật những người như bạn gặp mấy lão vòi tiền là hợp đôi rồi, đằng trước thì ngon ngọt, sau lưng thì nói xấu người ta! Kẻ 2 mặt thì ít người tôn trọng lắm, nhất là khi bạn chả có giá trị gì với họ, và cũng chả thiếu người khác tôn trọng họ hơn để khám và chăm sóc.
Kyle.D
TÍCH CỰC
9 năm
@rain9984 1. Gần đúng, tìm kiếm hàng triệu file, rồi ổ A B C D E F ... ổ USB, ổ cứng ngoài, ... tìm nhanh lắm nhỉ? Ví dụ muốn tìm theo ca sĩ, nhạc sĩ, thể loại, album, ... HĐH ko làm đc, nhưng iTunes làm đc.
2. Đồ chùa là đồ có giá 0đ
3. iTunes miễn phí có drag&drop ko chịu xài, đòi d&d ko cần iTunes, mua app khác thì than thở nói này nói nọ. Kêu HDH làm luôn, khỏi cần app riêng.
u11dead
TÍCH CỰC
9 năm
@ngocchuot 1. 😔 gặp đúng bác có kiến thức về kinh tế. Bác phân tích hộ em cái kiến thức kinh tế của bác cho em thông não cái. Em nói như nào là sai là đúng là thiếu kiến thức?
3. đây không phải là giá rẻ hay giá đắt, đây là về vấn đề bảo trợ xã hội. Nhà nước sinh ra cái bảo hiểm y tế để bảo trợ xã hội về mặt sức khỏe khám chữa bệnh một nhu cầu cần thiết nhất của từng người dân, để giảm bớt khoảng cách giữa giàu và nghèo, thường thì người già, người nghèo, người ở vùng sâu xa là hay bị bệnh mà họ thì tiền đâu ra, kiến thức đâu ra để ngồi đây tranh luận thoải mái được như tôi và bạn? Nên hệ thống y tế được trả lương trợ cấp đoàng hoàng => người khám chả xin bác sĩ cái gì => họ cũng là khách hàng, nói tiền nong cái gì ở đây?
4. thừa ở chỗ là không quản lí được. Thất thoát từ trên xuống dưới. Tôi có người quen làm trong bệnh viện, và tình trạng khai khống thuốc, tráo thuốc, khai khống hóa đơn.... như cơm bữa luôn => rất nhiều bát phở đáng lẽ ra người bệnh được hưởng nhưng nó vào túi người khác đấy. Và tệ nhất không nói ở vấn đề tiền nong, nó là mạng sống của con người khi uống nhầm thuốc, dùng thuốc dởm, không được hưởng những gì đúng như trong quy trình khám chữa bệnh đặt ra.
5. cái này bạn nói thế thì chịu rồi nhé ^_^ quá bá đạo.
PS: bạn bá đạo quá bạn à. Chê người khác không có kiến thức, 2 mặt trước mặt thì nịnh sau lưng thì nói xấu. Mình chỉ là chở người nhà đi khám và mình khỏe mạnh ít khi đi khám cũng chả mua BHYT baoh nên có vấn đề gì tiền tươi cho nhanh, nhưng nhìn cảnh người già, trẻ nhỏ, người nghèo trong bệnh viện khổ cực và những lời trên là rút ra từ những gì mình trực tiếp nghe và nhìn thấy chứ kiến thức chắc không bao la được như bạn rồi. Thôi dứt tranh luận nhé. Và mình mong bạn không phải giữ những chức vụ quan trọng trong hệ thống nhà nước hiện tại và tương lai chứ không với suy nghĩ ấy thì mọi chuyện hiện tại sẽ còn tiếp diễn.
Thắng 1510
ĐẠI BÀNG
9 năm
Phải chăng doanh thu thấp? Chiêu này quen quen giống bán hàng ở VN, đi đâu cũng thấy sale off 😔
anh523110
TÍCH CỰC
9 năm
suong cho mac
u11dead
TÍCH CỰC
9 năm
wao. Thật không thể tin được. Thật tuyệt vời. Những apps hàng đầu thế giới về việc không ai sử dụng cuối cùng cũng bán sale off kèm theo máy mac. Thật là một tin chấn động địa cầu. À có cái roboform may ra có nhiều người dùng
Đã mua!
matrix8145
TÍCH CỰC
9 năm
Cám ơn chủ thớt đã báo, vừa mua xong 😁
Screen Shot 2015-08-08 at 12.18.57 PM.png
nissangtr
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chắc sắp có bản mới nên nó bán rẻ
bác cardmanhinh dạo này thấy thớt nào cũng la liếm ở hàng top, bộ rảnh nợ quá hay sao ý, ngồi canh vào cmt
hiepsicoi
TÍCH CỰC
9 năm
Bác ấy đi tranh thủ top để quảng cáo cho cái web cardmanhinh đó, nói chung thấy thì kéo qua nhanh để khỏi ngứa mắt
Crossover 14 là giá trị nhất,
Chạy IDM trên CrossOver quá tuyệt vời.

Screen Shot 2015-08-08 at 12.53.52 PM.png
Screen Shot 2015-08-08 at 12.50.28 PM.png
@dihuta Em muốn hỏi là dùng crossover chạy như nào . Cơ mà em tìm thấy chỗ chạy file cài rồi 😃
Cám ơn bác !
@BlackDiam0nd_ Bạn tìm hiểu: https://www.codeweavers.com/videos/InstallingCrossTie
@BlackDiam0nd_
@liwenjing93 Cám ơn bác ạ 😃
dqminhtt1
TÍCH CỰC
9 năm
Từ app chép nhạc cho mac giờ các thánh chuyển sang khám BHYT. Thật ko thể tin nổi :eek:😕
@dqminhtt1 xã hội là 1 chuỗi các sự việc tác động nhau mà bạn 😁
Cho hỏi là sau phần mềm được mua xong có được cập nhật như bản quyền thường không vậy?
Levigroup
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Louis Nguyễn •• Nó cho link download kèm Serial luôn bạn ạ. Chỉ có thằng Scapple thì phải phải điền thêm thông tin KH lần nữa mới có Serial (fuc).
Bạn nào chưa mua qua thẻ Master hoặc Visa thì cứ làm theo hướng dẫn thôi.
Tên, số thẻ, hạn sử dụng ghi theo mặt trước của thẻ, CVC là 3 số cuối in ở sau thẻ.
Mã code HN là 100000.
@Louis Nguyễn •• Đương nhiên rồi.
Long kengg
TÍCH CỰC
9 năm
sinh ra cái Itunes để bán app WALTR à ? apple kinh quá nhỉ :eek:
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
Quen dùng thuốc rồi nên mấy thánh lại nhớ đến BHYT đây mà
dongnart
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thường thì khi giảm giá các app này chuẩn bị update lên bản cao hơn (tất nhiên là phải trả thêm tiền 😁), nhưng dù sao cũng quá ngon :D
ducanhxd51
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tks mod.
Đã mua!
Có thanh toán bằng PayPal quá ngon 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095