[Mac] - Tải về và tạo bộ cài 10.10 (Yosemite)

Nam Air
17/10/2014 6:5Phản hồi: 402
402 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hajnguy3n
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các anh làm ơn cho em hỏi. Máy của em đang ở 10.10. Đợt trước là em update từ 10.9 lên 10.10 Bây giờ muốn cài mới 10.10. Em đang ở bước như hình ở dưới. Sao không thấy Recovery ở đâu để xoá dữ liệu cài mới hoàn toàn ạ? Em có vào Yosemite Install Disk thử cài lại nhưng không mất dữ liệu @@. Bây giờ em phải làm thế nào ạ?
hajnguy3n
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em cài mới được rồi. Chả biết có sai xót gì không. Chỉ thấy khởi đông máy với restart chậm hơn trước 😔(
MBG
ĐẠI BÀNG
9 năm
File cài download từ Fshare sao giải nén (trên win) ra có 1folder dung lượng hơn 8Mb vậy các bác? Please help... Có cần giải nén trên Mac os mới đúng ko các bác?
bit701
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình tải link fshare cũng bị lỗi file is corrupt. Down lại vẫn bị
fermin_t4
ĐẠI BÀNG
9 năm
ao em tạo xong rõ ràng chọn ổ usb cho nó boot vào rồi mà lúc khởi động lại máy thì nó cứ bắt em phải cài lại bản 10.10 nó mới chịu.cuối cùng cái usb thì ko boot dc bộ cài.hajzzz
hungtynhon
ĐẠI BÀNG
9 năm
em tải Fshare về file zip thì làm thế nào anh ơi? em tưởng file. dmg chứ.hay cứ ném thẳng file zip vào app.anh giúp em với?
link bị lỗi phải không ? mình down về instal ra gặp lỗi.
mình mới dùng mac, cho mình hỏi ngu tí là tại sao không vô app store tải trực tiếp luôn mà phải qua usb vậy. Mình chia ổ đĩa trong mac 1 ổ hệ thống 40g, 1 ổ D 70g, nhưng bây giờ muốn lên os x yosemite nhưng ổ đĩa hệ thống không đủ dung lượng, vậy muốn chia lại ổ đĩa thì làm thế nào. thank các pro
chủ topic đăng bài kiểu gì vậy ?
link FShare file bị lỗi, ai ai download về cũng bị lỗi, mà comment quát rời cũng không thấy sửa nữa !?
làm mình dơnload 2 lần mà vẫn bị
Yahoo messenger sau khi up lên yosemite không hoạt động, lên trang yahoo down về cái mới nhất cũng không đuợc luôn. có ai bị vậy không?
Thank thớt vì cái link fshare, chụt
Em cài xong bước thứ 5 cách 1 thì nó báo " Sory, Ican't eject the volume OS X base system. pleasse eject it and try again" thế bây h e tai làm sao nữa vậy mọi người 😃
sao mình tạo rồi mà khi khởi động lại nó ko ra cài đặt lại mà nó lại chạy sang recovery thế mấy bác. Có ai giúp mình với
lion922
ĐẠI BÀNG
9 năm
Máy mình sau khi upgrade lên Yosemite thì lúc khởi động màn hình trắng xóa rồi treo ở đó luôn. Từ lúc upgrade tới giờ chưa xài đc lần nào. Bạn nào biết cách khắc phục lỗi này thì giúp mình với 😔
mrcuong2790
ĐẠI BÀNG
9 năm
down trên fshare về 1 file .zip, giải nén báo lỗi.
A e ai biết chỉ dùm mình cái??
cám ơn ae!
dr.nobita87
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có ai ở Hà Nội ko? E ra copy mất phí cho nhanh ạ. Tiện cài win luôn.
Links Fshare cho ai cần đây
http://www.fshare.vn/file/22RHS9KVF6AN
Links Fshare cho ai cần đây
http://www.fshare.vn/file/22RHS9KVF6AN
manhtu07
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ai tải về file zip thì đổi tên file lại thành dmg là xong. Mấy câu hỏi thế này thì chủ top không reply phải rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019