MacBook Pro 15" Touch Bar đã có hàng Refurbished trên Apple Store, giảm được vài trăm USD

TDNC
24/3/2017 0:22Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bản non tuochpad ref nhiêu xiền thế các bác?
Bao giờ có 7520 outlet new nhỉ :oops:
thanhmaiduc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cosmos47 Đầu tuần em inbox contact bác cụ thể nhé
@thanhmaiduc Mình cũng đang rất quan tâm vụ này, có gì nhờ bác chỉ điểm luôn nhé😁
Kaito kid.
TÍCH CỰC
7 năm
vn k phải ai cũng giàu nên là xài hàng này rất hợp , ủng hộ các thương gia nhập về vn mình bán
Số tiền được giảm cũng đáng kể đấy chứ :rolleyes:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
haluong84
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thèm quá đê, chả lẽ đẩy em thinkpad đi huhu
@haluong84 Múc Thinkpad X1 Carbon đi Bác 😁
hàng lỗi về mông má lại, vào tay vẫn chảnh đời như ai thôi, ai mà biết máy đang dùng là tân trang đâu mà sợ, tiết kiẹm được mấy trăm vậy quá tốt.
ngnhutnam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Giản Dao mua cái máy để sài chứ k phải để khoe. đúng là nó đắt nhưng nó xắt ra miếng. ông nhìn lại mấy hãng khác nó hoàn thiện tốt thì giá nó ntn? dòng ultra của vaio hồi xưa giá mềm chắc?
@ngnhutnam Nó chém gió đấy. Cái link nó đưa là link aff, nếu bạn click vào và mua hàng là nó sẽ được FPT trả tiền hoa hồng.
taolagi227
TÍCH CỰC
7 năm
nhiều lúc nghĩ có nhiều bác thế đéo j mà nhiều tiền vậy,ra mua con máy mà mặt tỉnh như ruồi.....mình thì đắn đo như điên
Mua em này xong mua thêm apple care 3 năm nữa thì khỏi lo.
@nospecial Có 3 năm mà bác :D.
americanCO
ĐẠI BÀNG
7 năm
<font size="3"><span style="-webkit-text-size-adjust: auto; background-color: rgba(255, 255, 255, 0);">
mua máy tính thì ko nên mua Bhphoto, tuy ko có tax nhưng méo đc return nếu ko thích, đã từng dính 1 lần và méo bao giờ mua máy tính trên bh 😃</span></font>
<br
/>
americanCO
ĐẠI BÀNG
7 năm
<font size="3"><span style="-webkit-text-size-adjust: auto; background-color: rgba(255, 255, 255, 0);">
mua máy tính thì ko nên mua Bhphoto, tuy ko có tax nhưng méo đc return nếu ko thích, đã từng dính 1 lần và méo bao giờ mua máy tính trên bh 😃</span></font>
<br
/>

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019