Macbook Pro 2018 bản cao cấp bị người dùng trả lại vì không đạt được tốc độ như quảng cáo

agp8x
21/7/2018 8:1Phản hồi: 162
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

am muu, sap toi tu lam chip laptop ay. nen scandal 1,2 lan de lay tieng.
Đồ lừa đảo trắng trợn.
rosejaooh
TÍCH CỰC
6 năm
Ông thiết kế em này chắc là sống ở Siberia 😁
duyhuynh07
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bác không biết sử dụng cứ kêu ca. Cái này muốn dùng thì phải đặt trong phòng đá nhé. Máy xịn như thế thì phải làm trong môi trường VIP chứ
lỗi ở người dùng dùng nhiều nha.apple éo bao giờ có lỗi đâu
sirnvad
TÍCH CỰC
6 năm
Một sai sót sơ đẳng cho đội ngũ thiết kế và thử nghiệm.
Các bố lại cứ đòi vừa mỏng vừa mạnh nữa đi 😁
long_pn
TÍCH CỰC
6 năm
Mấy người dùng này chắc chưa vào Tinh Tế, vào là biết thế nào là
😃
Đâu phải bản 2018 mới quá nhiệt
2017 cũng banh xác khi xử lý tác vụ nặng. Chẳng qua do nổ vụ hiệu năng chip I thế hệ mới quá nên đâm ra thiên hạ bàn tán nhiều
2017 cũng 90-100 độ như thường
machitokuro
ĐẠI BÀNG
6 năm
@TakaVainglory Nhưng có bị giảm xung dưới mức cho phép ko đó mới là điều quan trọng, con nào kéo tác vụ nặng chả 90-100 độ
@machitokuro Vậy mình mới nói do vụ hiệu năng nên mới bàn tán nhiều. Bạn đọc không hiểu tiếng Việt à?
Mua bản cũ 2017 dùng rồi có khi hợp lý hơn
Tỉ số đang là 1-1 nghiên về cho 2 đội... Note7-Mac2018... Trong những tuần tới hạ hồi phân giải
Ps: contin..! 😁
@Bão Sài Gòn Bác ko thấy cuhiep từ đó đến h ko đăng bài nào nữa à, chắc đag buồn thối ruột ko có cái gì để chém vs ae tinhte về apple :D
cuongnm11
TÍCH CỰC
6 năm
Từ ngày bác Tim gay lên quản lý, ios ngày càng màu mè, iPhone kiểu dáng chán, mac chất lượng tệ
@cuongnm11 công nghệ chán thật :v iphone 6 7 8 gì vẫn không bằng 5 và 5s 😔
cuongnm11
TÍCH CỰC
6 năm
@Ly Nguyễn Trần Chuẩn rồi bác. Mình vẫn thích thiết kế con 4, 5
@cuongnm11 Đang xài no6. Rất thích thiết kế vát thẳng cạnh. Cầm rất đã
nhatthanh811
ĐẠI BÀNG
6 năm
Một lỗi ngu không thể tả. Đặc biệt là trước đó đã có biết bao tấm gương.
uh họ giàu thì xài tiền ra sao kệ họ đi ha
Micron B
TÍCH CỰC
6 năm
Ê cuồng tàu, thờ phụng Xiaomi @Apple Haters 2.01 mang hết nick clone vào cắn đi kìa!
Apple định "định nghĩa lại vật lý bằng cách dùng tản nhiệt 15w cho cpu 45w". Những rất tiết là do lổi người dùng 😃. Hehe đùa tí. Qua vụ này thì chúng ta đã thấy được là Apple quản lý chất lượng sản phẩm đang lao dốc nghiệm trong. Có thể họ chẳn thêm test sản phẩm trước khi cho ra thị trường luôn chứ. Lỗi quá cơ bản. Hóng bị kiện.
hachoa59
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình vừa đặt mua 2 con MBP 2018 core i9 cách đây mấy bữa ở Bestbuy Texas, hàng giờ đang được người nhà xách về Việt Nam, chắc là tối nay về tới nơi. Hôm nay mình lên đọc tin tức thì thấy có lỗi quá tải nhiệt của MBP thế hệ mới. Xin hỏi anh em, có mang ra trả tại Apple Authorized Service Providers tại Việt Nam được không nhỉ vì bỏ cả trăm triệu ra mà dùng không như ý, với lại mình cũng mang tặng một con nên rất ngại. Rất mong sự tư vấn của anh em
@hachoa59 You f@cked.
hachoa59
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kkzbanana Đang són ra quần đây bác, 1 máy tặng ba mình thì ba chỉ lướt web check email báo cáo không tính. Mình chạy máy ảo để làm project mà lỡ nóng quá làm cái ụp thì chết tươi
@hachoa59 uầy lướt web đọc báo mà bác mua hẳn i9 :v, dùng cái 13 inch 256gb thừa luôn rồi :v
hachoa59
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyenlucky À đó là ba mình thôi chứ mình làm project đồ linh tinh nè. Con i7 4700MQ 3.4 lúc nào mình cũng cho chạy full tốc lực, quạt gió thổi vù vù. Không biết cháu này sao 😔
@hachoa59 Mấy task như vậy không đáng lo đâu bác.
Lỗi rất cơ bản, Apple xuống phong độ rồi.
giờ cứ nhắc câu thần chú "Macbook pro 2018" là hội sheeple lặn ko sủi tăm, lạ thật.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019