Macbook Pro 2018: Core i7 hoặc i9 6 nhân, 32GB RAM, màn hình True Tone, 6699$ cho bản cao nhất

zyzy1908
12/7/2018 13:49Phản hồi: 284
284 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chưa có nhu cầu đổi, chắc 3 năm nữa nó mới thay thiết kế để đổi, đang quá hài lòng với con 15 bản 2016,
Chumipro
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vừa lấy con 2017 tức thì. hận thiệt chớ 😔
màu này hơi đậm hơn bản gray củ nhỉ.
whynotme8998
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cho em hỏi xí là bản 2018 đã về đến Vietnam chưa? Và shop nào uy tín cho hàng Macbook (bao gồm giá tốt và bảo hành chu đáo). Bên FPT toàn bán mấy con mang tính văn phòng, cho svien nên ko muốn tham khảo.
@whynotme8998 trời má..., vừa ra mắt mà hỏi về VN chưa. cũng phải cho 1,2 ngày ship chứ.
Rain.Ars
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuhiep =)))))))
whynotme8998
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuhiep A có ng nhà bên đó hay có đi công tác ko. Mua giúp em mí
haohaovcl
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình nông rân ngồi hóng con nhà giầu con nhà ng ta nói chuyện. Hi
bachtran21
ĐẠI BÀNG
6 năm
@haohaovcl Giàu nghèo là do mình thôi chứ bạn 😁 Mình con nhà nghèo vẫn sài ầm ầm. kkk
haohaovcl
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bachtran21 Hi dân BĐS như mình ít người dùng Mac lắm, nhưng dùng điện thoại ai phôn thì nhiều nhất là các chị em toàn ai phôn xoạc không à. Mình thì vẫn dùng con sony thôi yêu sony lắm.
Mình đang xài bản 13'' 2017 cấu hình cơ bản nhất 128gb, giờ mà có update thì chỉ có update lên hẵn bản 15'' 2018 chứ lên bản 13'' thì không đáng để lên lắm, nên quyết định cứ đợi bản update ngoại hình rồi lên luôn cho sướng 😆)
SleepWalkers
ĐẠI BÀNG
6 năm
không biết apple sơn bằng công nghệ gì,
ko biết có mỏng hơn bản 2017 của minnh ko nữa
Trời đậu xanh, vậy là nó có thay thế bản 2017 đâu, muốn xài chip i 8th thì phải mua bản có cái touch bar đần độn và tốn mớ tiền. Ko có bản i 8th, 256gb 8gb 2 port thunderbolt 3 với giá 1499 trump à trời @@
Hy vọng có con mac 13 tầm 32-33tr có cấu hình mới nhất và cảm biến vân tay mà chắc năm nay ko ra rồi. Thôi ôm lap win đợi tiếp vậy. Muốn mua để thử trải nghiệm lắm mà nghe chừng khó khăn quá, thoả tiêu chí mình thì gần 40tr cmnr, tiền đâu mà mua TT
linhrock
ĐẠI BÀNG
6 năm
2018 rồi vẫn dùng máy 2011 mà nó vẫn chưa hỏng 😔
Cho ai dùng chuyên nghiệp hoặc có tiền thôi chứ.
M đang dùng mac pro 2011+ssd. Photoshop,Ai các kiểu vẫn ngon. Không muốn thay đổi vì mọi thứ ổn định.
Thấy nhiều bác đang yên lành không sao, bán máy cũ mua máy mới, xong lại bán hết.
Cuối cùng thì cũng có bản 32g, đợi mãi =)))). 16g chạy lúc nào cũng bị thiếu
HuuLuanvt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không biết cái bàn phím cánh bướm đã fix lỗi chưa...
pin của máy 15inh là 10 tiếng sử dụng không biết 2017 apple quảng cáo là bao nhiêu nhỉ
apple vẫn không chịu nâng cấp màn hình lên độ phân giải 4k 😔
@The Purge vãi cả 4k mà ko hơn full HD ở xem phim lướt web lại là 15 inh nữa. bạn có biết là điện thoại người ta còn ra 2k nữa sao ko ra full Hd đi ra 2k làm gì cho tốn pin, còn về giải màu RBG thì đương nhiên là app sẽ tăng độ phủ màu cao hơn so với đời trước.
@hoangphithanh Ở thiết lập mặc định thì màn Macbook Pro 15 chỉ là Scale 4x của 1440x900 ( 2880 x 1800). Còn nếu được trang bị màn 4K ( 3840x2160) thì là 4x của FullHD ( 1920x 1080).
V nên coi phim FullHD bản đẹp trên màn 4K của MB sẽ tương đương UHD.
Nhẽ ra Apple nên cho 1 Option màn 4k cao cấp hơn. Cơ mà thật sự thì e thấy nó k cần thiết 😁
@PhungChiNguyen 4k cho chuẩn chung với thế giới chứ 3k nó một mình một ngựa quá
@hoangphithanh Chẳng ai xài Macbook Retina hiện nay mà quan tâm đến độ phân giải màn hình cả. nó quá hoàn hảo rồi, phần cứng lẫn phần mềm. Màn hình máy tính mịn và rõ như màn nhình điện thoại cao cấp. Không bị bể, rỗ, hình ảnh nhỏ xíu...

Cái quan trọng và đúng yêu cầu thực tế là công nghệ Truetone đã được áp dụng, đồng bộ từ iPhone, iPad và Macbook
Carl
CAO CẤP
6 năm
"MacBook Pro Touchbar 13" thấp nhất có giá 1699$"
Hình như thiếu mất $100 thì phải?
Wells Phạm
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Carl 1799 lận 😔 mắc như cờ hó
khanh1810
TÍCH CỰC
6 năm
giá chát ghê 😁
thôi vẫn hài lòng với em air của mình :D
Bản 2017 vẫn ngon chán.
npdong1994
TÍCH CỰC
6 năm
Của bền tại người thôi, mình dùng mac 2016 đến nay là năm rưỡi rồi mà bề ngoài vẫn như mới, không bị sứt tẹo nào dù chỉ bằng đầu tăm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019