Macbook Pro mới: Thunderbolt, CPU Quad i7, VGA AMD...từ 1199usd

cuhiep
24/2/2011 14:14Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ai cho em dùng chứ có tiền em cũng ko mua 😁
PhuongLam
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giá không đổi , nhưng ở Việt nam tỷ giá thay đổi hàng ngày hazzzzziiii!
Em ko tiếc hùi hụi như bác mb1503 đâu, tại mc374 đã quá đủ để làm việc văn phòng và lướt web nghe nhạc rồi, đú với thời đại nữa :d tại có cái office nào mà đòi cấu hình trên core 2 dou đâu ạ
Tiếc ở đây là tiếc với giá trị tiền tương đuơng nhau mà cấu hình lại khác nhau một trời một vực ấy.
virusmamut
ĐẠI BÀNG
13 năm
đến bao giờ mới được có em đến bao giờ ....................................................... nhìn usd ko đủ khả năng ước chi trúng số nhỉ
angel008
TÍCH CỰC
13 năm
Về VN toàn giá trên trời!
Macbook = mắc quá khỏi book. Mua xong mắc book thì cày mút con mắt:p
billy90
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nói về Sandy Bridge:
Đây là thế hệ CPU Core i thứ 2 của Intel. Đầu năm nay Intel có gặp sự cố và phải thu hồi nhiều máy sử dụng Sandy Bridge. Tuy nhiên Apple có nói họ dùng loại Sandy Bridge mới nhất nên không bị dính lỗi.

Intel gặp sự cố về chipset sử dụng trên mainboard hỗ trợ CPU Sandy Bridge. Bản thân con CPU ko bị sự cố gì hết. Apple dùng là dùng chipset mới nhất (Stepping B3) chứ ko phải dùng chip Sandy Bridge. Mình giải thích thêm để các bạn không bị nhầm giữa chipset và CPU
Giá có rẻ đâu mà hoan hô.
iLeo
CAO CẤP
13 năm
Có một sự tụt lùi về thời gian sử dụng pin. Chán quá
7h pin vs wireless là được mà, muốn cái j cũng nâng cấp mạnh lên mà năng lượng vẫn tiêu tốn như cũ sao được 😆. chỉ tiếc dòng 13" đồ họa hơi thấp, có lẽ phải bù cho chuẩn kết nối mới còn chưa rẻ lắm
Apple store đã cho đặt hàng = VND, shipping time : 4-5 tuần 😃 con 13 inch rẻ nhất là 29t.
chưa xài sao biết nó k lỗi............còn muốn chạy nhanh nữa thì phải sd ssd thôi.chứ cpu - gpu chưa có làm cho máy chạy nhanh dc đâu............heheh.
CyraxTC
TÍCH CỰC
13 năm
vẫn chưa có thiết kế mới
Giá đẹp quá, hot price.....ko biết giá ở VN bao nhiêu nhỉ
đẹp quá, sao apple không làm vài em giá vừa phải dành cho sinh viên nhỉ, giá chát quá em nào cũng 1000usd trở lên, đành kiếm mấy em đời củ xài thôi
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
sau đợt nâng cấp này...mấy model cũ sẽ giảm giá...
Cái mình mong chờ là thiết kế mới,còn cấu hình thì con 373 là chạy xé gió rồi,các chức năng khác mình cũng ko quan tâm đến,khi nào MBP thay đỗi kiễu dáng thì tính đến chuyện đổi máy 😁
JDung
TÍCH CỰC
13 năm
Mấy con 13" ko có VGA rời 😔 E thì lại chỉ thích nhỏ gọn. hic.
diaojay
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào mới mua 374 muốn nâng cấp , để lại rẻ rẻ tý thì pm em đi , huhu muốn có cái MBP quá , phải đi thực tập đến nơi rùi T_T
vnvn
TÍCH CỰC
13 năm
dòng Mac chịu khó thêm 1 - 2 cổng USB nữa thì ok , có mỗi 2 cổng , lại sát nhau , khó sử dụng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019