Mạch phá sóng loa kéo, mic bluetooth mini - phá sóng bluetooth và wifi

hacrot3000
5/6/2019 10:10Phản hồi: 298
298 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Để cho em 1 Board mạch phá sóng 2.4GHz nhé
Thanks
tranthanhtho
ĐẠI BÀNG
4 năm
@cuong900420 0909479307-mình ở tp hcm -để lại mạch với anten 500k hữu nghị đó !
Không liên quan lắm nhưng
Các bác các chú cho e hỏi
Con ic này 2 chân tín hiệu vào là chân nào ạ
@BK MagicFire Đầu có chữ input là đầu vào bạn nhé
Rất hay và nên chia sẻ
DanielTran
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nửa đêm cái quán bên kia đường hay hát lắm. Tớ ở trong hẻm mà nghe lồng lộng. Không biết ở khoảng cách 50m thì có cách nào phá sóng không? Nếu có thì tớ sẽ ráng đầu tư để làm anh hùng rơm cứu xóm lá.
demen72
TÍCH CỰC
4 năm
@DanielTran Ở chỗ nhà mình cũng vậy, cứ nửa đêm là nó tụ tập nhậu nhẹt hát rồi còn hú hét trong micro ầm ĩ, muốn điên với bọn nó, nó hát bên kia đường, chĩa loa qua bên này làm nguyên đoạn đường Trần Hung Đạo ko ngủ đc với bọn nó, gọi CS ko có tác dụng, chó thật
eto_design
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cái này chắc nhiều người cần lắm nè. Chủ nhật nào hàng xóm nhà mình cũng ca hát từ trưa tới 8g tối. Mệt mỏi ghê lắm
Lên hahaha
Móa gắt quá 😁
taxtuan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tầm phá 3m-4m thỉ không ngon lắm!
@hacrot3000 Bạn ơi. Cho mình hỏi cái mạch đen đen là gì thế. Đang không hiểu công dụng của từng mạch lắm
hacrot3000
TÍCH CỰC
4 năm
@nhatnguyen2005 cục đen có nguồn riêng là mạch công suất, nó phát sóng với công suất 4W để tăng khoảng cách đánh phá
tethien
CAO CẤP
4 năm
@nhatnguyen2005 Mạch này hả ? Mạch khuếch đại tín hiệu. Tăng tầm ảnh hưởng đó bạn. Có loại 1w - 4w. Công suất càng cao càng đắt.

@hacrot3000 Thank bạn, Chắc mua 1 bộ về xài quá. ^^
chơi dc mấy nhà chơi bluetooth, chứ nó dùng mic chạy UHF hay dùng dây truyền thống cũng chịu hẳn
tethien
CAO CẤP
4 năm
@dangnguyenhaiduy Video nó mở youtube trên điện thoại thì phần nhạc cũng bắn bluetooth qua loa kéo mà.
Còn nếu nó mở trên PC hoặc điện thoại rồi cắm dây 3.5ly qua loa thì mới bó tay.
Nhưng mấy ai xài cắm dây kiểu đó. Toàn bắn bluetooth qua loa mà.
Hơn nữa mạch này cũng phá luôn wifi 2.4Ghz. Nếu nhà nó xài wifi băng tần 5Ghz thì mới bắt được.
binlabin
ĐẠI BÀNG
4 năm
@dangnguyenhaiduy Giờ toàn dùng tivi có hđh hoặc đt và mtb kết nối wifi để hát thôi bạn làm gì có ai dùng dây kéo từ modem đến nữa
@tethien Có loại loa kéo có tích hợp đầu karaoke trên đó luôn, ko cần dùng mạng wifi thì sao phá được. Chưa kể có nhà có dây mạng lan cấm thẳng vô luôn và mic có dây cắm vô loa kéo luôn thì mấy cái này chịu chết 😁
@binlabin mình thấy cắm dây vào modem nó ổn hơn, wifi lâu lâu tivi nó bắt phải kết nối, nhập mật khẩu lại, còn mấy nhà để tivi xa modem nữa.
Cong9992
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lên =)))

Nhưng tốt nhất là giải quyết căn nguyên của sự việc, đó là góp ý thẳng thắn với họ.
channenthat
ĐẠI BÀNG
4 năm
không có nhu cầu nhưng thích cách xử lý nhân văn của thớt
" Các bạn có tính rinh con tương tự thì cũng lưu ý:
  • Các bạn có "chơi" trò này thì cũng đừng làm quá lố hay quá lộ mà đối phương sang "đấm không trượt phát nào" nhé.
  • Hàng xóm có vui vẻ hát hò thì cũng để họ hát, chỉ khi nào "quá đáng" quá hay vào "giờ giới nghiêm" thì mới chặn, nói chung cũng đừng làm người ta mất vui nhiều quá. "
digikei
CAO CẤP
4 năm
@channenthat Vui thì vào quán Karaoke mà hát, vui gì trên nổi khổ đau của người khác, người già và trẻ em, người đau bệnh. Sống khốn nạn vô ý thức thì có, chỉ biết rống như heo bò sướng cái mỏ mình kệ người khác. Bởi vậy lâu lâu lên báo bị đâm chết hoài là đáng. Ở nước ngoài cho tù mọt gông. Chỉ ở cái nước này mới cho phép dung túng heo chó bò rống tra tấn người khác mà vẫn nhởn nhơ.
tung2050
TÍCH CỰC
4 năm
@channenthat Nước ngoài nó gọi cảnh sát sang ông đéo im nó gô cổ lại ném vào đồn. Ở vn thì luật đéo có thành ra mới ntn, thằng vô ý thức thì hò karaoke, thằng trẻ trâu thì dùng cái mạch này để phá làng phá xóm.
2 nhà dùng chung wifi thì sao nhờ? Chắc dùng đc board mạch
Phải lưu lại
cancel1909
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thớt à, bạn viết bài này như tích đức, năm sau khỏi đi chùa nhé. Bạn giúp cho biết bao nhiêu người đó. Mình thả triệu like đến bạn.
Cái bo mạch thấy bạn gắn chỉ bộ kích sóng wifi thôi, vậy còn cái chảo điều hướng wifi ko cần gắn nữa hả bạn?
hơ, thế này thì thả các antena vô hướng ra là phang ngon wifi 2.4 =))
à, ờ, chưa gì đã nghĩ xấu rồi
Móa, ngay lúc này em đang ức chế đây, nhà hàng xóm dân lao động, mà 1 tuần nó tổ chức nhậu nhẹt, hát hò 4-5 lần. Có điều khoảng cách 3-4m hơi ngắn 😔
Ai ở tphcm khu vực q4,7 mua chưa, mua giúp mình 1 bộ với
ồ quá hay bác ui! ^_^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019