Mai Nguyên khai trương Bose Store và cửa hàng chuyên về âm thanh, phụ kiện công nghệ

Trung Dt
19/8/2018 10:45Phản hồi: 82
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mớ T7 đi Saigon Centre - địa chỉ 65 Lê Lợi, Quận 1, phải chi đọc sớm ghé 1 vòng, Cám ơn mod
Mình thì hợp với sony hơn. Âm nghe trong trẻo hơn. Ko thích bass nhiều cho lắm.
@baotam2101 Đùa nhau à @@
@baotam2101 mình chỉ hợp với tai nghe > 3 triệu =]]] chấm hết
Ngon
Bose thì chất, nhưng giá ở Store thì rất chát...
ntnam1972
TÍCH CỰC
6 năm
Bạn nào dùng Bose Companion 50 cho mình hỏi nghe hay không? Mình thích quá, mà không biết có hay trong tầm giá không? tks cả nhà!
tuanzs
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đồ giá lúc nào cũng cao vút, túi mỏng với mãi ko tới 😁
mrqd
TÍCH CỰC
6 năm
Lâu lắm rồi mới có cảm hứng về các dòng loa Bô (Bose), xưa sưu tầm Bose toàn từ Mexico hoặc Hungari, không rõ thứ chuẩn tại đây có USA không?
bose chỉ ăn tiền mấy cái giải trí gia đình như bộ acoustic 5.1 thôi, nhạc thì chả con nào hợp
Tuan_ipad2
ĐẠI BÀNG
6 năm
@magic.flame Nghe nhạc chuyên dụng chả ai mua bose, giá tiền của bose phải nói quá ảo nhất là mấy cái bộ 5.1 đời cao tận hơn 100
@Tuan_ipad2 mấy bộ 5.1 của nó xem phim phê phết, nhất là hành động. nhưng giá cao vãi. đợt em mua bộ acoustic 6 về tới vn tầm 20 củ, lại phải thêm cục receiver 5.1 của denon bèo nhất cũng 9 củ rồi 😔
Mai Nguyên thật ra là để rữa tiền thôi, cũng như Pico, Hoàng Phúc... mở cho có khách có cũng được mà không có cũng chẵng sao
@anhlucky2 thực sự là em người trần mắt thịt ko hiểu ý bác muốn nói gì cả, buồn lắm, bác mở mang cho em đi, đã nói thì phải đầy đủ rõ ràng, chứ quy chụp thế này sợ lắm
@vule123 ^_^ không nói rõ vấn đề này được ,sắp có luật An Ninh Mạng rồi 😁:D
ntnam1972
TÍCH CỰC
6 năm
@anhlucky2 Mình từ chục năm nay toàn mua đồ Hoàng Phúc và Mai Nguyên. Bạn nói rõ hơn cho mình hiểu tí với. Tks
@anhlucky2 Đừng bao giờ phán xét những cái mà bạn chỉ "nghe nói" hoặc biết 1 mặt của vấn đề
Tuan_ipad2
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhlucky2 Đúng là mở ra để rửa tiền thôi, nghĩ đơn giản có những bộ mấy trăm mà với giá đó dân hiend lắm tiền thì không bao gièo họ mua, họ mua hãng khác mà thiết bị giá tiền như vậy bình dân không ai mua nổi
HoanIndex
TÍCH CỰC
6 năm
Bose thì quá chất rồi!
vinh0203
TÍCH CỰC
6 năm
toàn đồ đắt tiền, mình thì tai nghe apple của iphone 7+ đủ dùng rồi.
Hấp dẫn nhỉ đông quá
microsoft92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Khoảng 5-6 năm trước khi mới lật đật tìm hiểu về điện thoại lên google tìm thì biết đến Mai Nguyên Mobile , thời đó rất thích cái Website của họ , thiết kế rất đẹp và Logic từng hạng mục dễ xem. Thời đấy TheGioiDiDong chưa lớn mạnh, thị trường mua bán đồ công nghệ nằm theo các chuỗi cửa hàng của các vùng miền, Giờ hệ thống Thegioididong thống lĩnh thị trường công nghệ tại việt nam không biết giờ Mai Nguyên họ như thế nào ? Đọc bài viết này thì giờ không những họ kinh doanh smartphone mà còn là đối tác của Bose.
Cần 1 chiếc loa di động có bass ngon, pin bền thì bose quá ổn.
Có thêm nơi trải nghiệm và mua hàng chính hãng
Qua mỹ rồi vẫn ở vn kinh doamh, tiền đâu cho hết
Cho mình hỏi dàn âm thanh tại gia của sony nó tốt ko mấy bác?
Giáp_CM
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang tìm loa sub Bose AM 1200 không biết ở đây có không vậy anh em?
khicon257
TÍCH CỰC
6 năm
Bữa Amazon Prime day mua một con Soundlink Micro có 1tr5 😁
leon_1234
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mua con QC35II hết 8tr5 được 1 tháng thì nay có khuyến mãi giảm còn 8tr1, đau lòng quá. 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019