Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Maingear nâng cấp Titan 17, MTXT dành cho game thủ, giá 3499 USD

El Ku
8/2/2012 11:30Phản hồi: 116
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

akitatomoya
ĐẠI BÀNG
12 năm
dày cộm luôn hehe ^^ nhưng mờ khủng thiệt
Thiết kế hoài cổ, dày kinh khủng,hicc
Xầu mù, nếu có tiền chiến con Alienware hay con của Razor cho đẹp....................
anhkhoquen
ĐẠI BÀNG
12 năm
mạnh và khủng cỡ nào mình chưa biết, hic chứ xách con này di làm di cafe hay ra đường bạn bè tưởng mình vượt thời gian từ thời kỳ khủng long tới
haaa mình ũng từng bị, 2 năm trước về vn chơi mình xài con Alienware m17x đi cf bị 1 thằng ngu xài con Macbook 2007 chém gió với 2 con phò. mà toàn chém bậy chứ đếch biết gì. nó nói Alienware là gì laptop trung quốc hả ^^ em nói uh luôn cho xong
txtruong_87
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn em này hầm hố quá!với số tiền này sao ko nghĩ tới 1 em PC nhỉ?
Hôm qua mới đọc thông tin Clevo nâng cấp máy cho Game thủ, nay lại đến Maingear, lúc thì chẳng thấy khi thì lại ồ ạt
hầm hố, dữ tợn, rất đã, gắn thêm màn hình 26 inch ở ngoài, chiến đồ họa game vô đich
hầm hố thật, nhưng với gamer thì có 10kg họ cũng vác chứ nói gì 5,5kg. nhưng dù sao con này đúng là quá sấu >"<
So sánh máy bàn sao dc, máy bàn có mang đi mang lại được không.Nặng 1 tý nhưng chơi game sướng phải biết.Crysis 2 max 😁
kinzutt2344
ĐẠI BÀNG
12 năm
đúng là mỗi người có 1 cảm nhận kacs nhau thật.Em thấy con này đẹp đấy chứ
Em này chắc chỉ vác chạy lăng quăng trong nhà thôi.
máy nhìn đã, nhưng kinh cái giá
Nhìn cái giá và trọng lượng máy ko cười nổi 😁
3499$ mà lại còn to thế thì mua con PC cho hoành tráng chứ mua con này làm gì nhỉ ? kinh sờ khủng thật. "Dòng laptop đa dụng ngoài chức năng chơi game còn có chức năng làm thớt chặt thịt"
rocky man
TÍCH CỰC
12 năm
Đầu tư em này khỏi phải đầu tư tập Gym 🆒
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@@ dày wa nhỉ....cấu hình khủng..xách tay mà 5.5 kg..@@ xách cái này khỏi tập tạ....mua em này thà mua ailenware thấy có lý hơn
Chả để làm jề ngoài đú cấu hình. Nhàm vãi. Tiền đấy ngta mua Alienware lâu òy
nhìn giống hàng tàu khựa quá, he ehee
nó dầy vì thiết kế tản nhiệt và ổ cứng . nhưng xem ra con này vác đi cho độc thôi. giá này mua con pc với cái màn 24 inch thì có mà nổ mắt
Em này chỉ dành cho những ai thực sự đam mê nó....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019