Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Màn hình của Apple Watch có giá 27.41$, bằng một nửa màn hình iPhone 6?

sonlazio
29/9/2014 22:40Phản hồi: 61
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy là có thể bẻ cong cái đồng hồ này hả 😁.
mảng màn hình thì samsung là trùm cuối rồi... hiện tại chưa thấy màn hình nào vượt trội hơn samsung được...
Ai có cái id appstore có tải N.O.V.A 3 rồi không cho mình mượn cái.mình ios 8 appvn không có nova3 😔(.ai có cho mình mượn cảm ơn nhiều
Đây là lý do góp phần làm cho cái giá nó cũng ban căng 😁

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
vuphamminh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dẻo và cong giống cái này
http://news.zing.vn/Hai-thieu-nien-be-cong-iPhone-6-Plus-tai-Apple-Store-post462851.html
;) nhưng phải công nhận mặc dù bị bẻ cong hưng màn hình vẫn hoạt động.
Mong em là ra để moto360 giảm giá :3

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Hô hô cái màn Amoled thì nó do anh Samsung sản xuất rồi. Lại là đồ của Sung sao Táo xem ra coi thường ifan quá vì suốt ngày chê màn amoled của Sung giờ mua về gắn vô
LCD IPS thần thánh đâu sao ko dùng , lại đi mua màn Amoled ám xanh , màu sắc lòe loẹt , giả tạo về dùng vậy Apple ???

Bắt chước SS à ? :oops:
@ngminhman123 amoled ám xanh là của ngày hôm qua, còn IPS LCD ám vàng cũng kinh khủng đó chứ. còn màu sắc giả tạo, loè loẹt là do bạn xem nhũng bức ảnh đã qua chỉnh sửa và được làm tăng độ tương phản lên để phù hợp vs IPS LCD, mà trong trường hợp đó thì bạn vẫn có thể tinh chỉnh đc chế độ hiển thị. mình thì lúc nào cũng để chế độ sống động , nhìn hình rất thích mắt 😃
một điều quan trọng nữa là đố cái màn hình IPS LCD của bạn hiển thị màu đen đẹp như Super amoled đấy 😁
@hoài nam FXx Nói gì thì nói màn LCD của Apple vẫn là đệp nhất nhé , tuy công nghệ cũ nhưng là đỉnh cao của nhân loại , Amoled tuổi gì mà so :D

Mình biết vì đã nghe ifan nâng bi hàng trăm lần rùi :oops:
@ngminhman123 mình công nhận cái màn hình của apple nói chung là đẹp gần nhất trong các loại IPS LCD chỉ thua cái lumia có thêm công nghệ clear black và mấy cái màn Tv cao cấp thôi :D . mình đang dùng ipad air và sam sung S3, ra nắng thì cái màn Super amoled nó đậm kinh khủng , màu sắc loè loẹt nhất là màu xanh lá, còn cái ipad air kia thì nhìn đẹp ko tưởng, màu sắc chân thực độ sáng cao... còn khi vào trong nhà thì cái màn amoled nó đẹp hơn, cái ips kia nhìn nhạt thếch . đêm khi đã tắt hết đèn , nhìn cái ips để độ sáng cao loá hết cả mắt, hạ độ sáng xuống thấp nhất thì mình cảm thấy như có lớp sương mù ở trong màn hình, màu sắc bị ám xám quá nặng. còn... amoled, dù đã để độ sáng thấp nhất nhưng màu sắc hình ảnh vẫn ko thay đổi nhiều, chỉ nhạt hơn một chút, hình ảnh vẫn rất trong và đẹp, đặc biệt nếu bật tấm ảnh màu đen trong bóng đêm , bạn vẫn sẽ thấy có một chút sáng.
Nếu bạn chưa sử dụng thực tế màn hình amoled thì xin bạn đừng phán như thánh nhé! mình đã năn nỉ mẹ để đổi cái ,ip5 của mình lấy cái S3 vì khả năng hiển thị của nó. mà bây giờ vẫn chưa có ai dám khẳng định màn hình LCD là màn hình đẹp nhất thế giới
không biết là dùng có sướng không nhỉ? bạn nào trải nghiệm chưa? cho mình tham khảo với
apple đại đế bit cách hút tiền kinh
Đợi e ấy ra xũc về thôi
tuan801
TÍCH CỰC
9 năm
Số lượng 8tr đồng hồ A watch sợ không đủ bán cho 2 tuần đầu tiên, về VN lại độn giá lên mất
Vậy thì giá thằng này chỉ khoảng $300-400 thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019