Màn hình iPhone 8 thay thế bởi bên thứ ba sẽ không hoạt động được khi lên iOS 11.3

10/4/2018 6:27Phản hồi: 273
273 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hút máu nhưng nếu báo chí hỏi thì sẽ trả lời là để "đảm bảo genuine" 😃
lenhuttrung
ĐẠI BÀNG
6 năm
@sontinh1911 ngày càng giống kotex
Tungskyone
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hút cả cái màn hình
mrcuongth
TÍCH CỰC
6 năm
Đây là 1 chức năng của iOS, ko phải lỗi.
Anh em mua máy cũ không lo gặp mấy thằng gian thương nhập máy đểu
Tốt thôi, giờ mua đt sẽ ko dính hàng dựng nữa, người tiêu dùng được lợi lớn
@chavalier Nhưng lúc vỡ hỏng thì hơi tốn kém
cu kum
TÍCH CỰC
6 năm
Cái vụ ae VN kiện apple thế nào rồi anh em?
@cu kum Thắng sao nổi mà thắng. Cho dù đủ tiền để hầu tòa đi nữa thì cũng chưa ăn thua. Nhiều khi nó chỉ cần bỏ ngỏ 1 là tiền mất tiền 2 là lấy free 3 cái phone trong 3 năm chẳng hạn. Nói tếu thế chắc bạn hiểu ý mình. Mạnh vì gạo và bạo vì tiền mờ Heheheh
AGE-FX
CAO CẤP
6 năm
@QLNN cái đám đi kiện bị thằng luật sư nó nói dóc xúi bậy. Ng biết luật là thấy khó kiện rùi, apple nó có đăng ký chính thức kinh doanh ở Việt Nam đâu mà kiện vs cáo, thế mà cái đám hám lợi đó cứ tin sái cổ. Mấy đứa con buôn tư bản nó tính từng xu, dễ j móc cắc nào trong túi nó. Học cái tốt k0 học, đi đú vs mấy đứa Tây học đòi kiện cáo mà k0 bik luật pháp, thẹn cho cái đám ng đó chỉ hám lợi trc mắt. Bên US quê hương apple còn chưa kiện xong đấy, chứ Việt Nam là cái j mà đòi kiện vs chả cáo😔
cu kum
TÍCH CỰC
6 năm
@AGE-FX Mình muốn hỏi để biết là ae mình có phải trả phí cho việc apple làm giảm hiệu năng của máy rồi bắt con người ta đi thay pin và bảo là giảm giá pin này nọ?
cu kum
TÍCH CỰC
6 năm
@pond1597 Mình muốn hỏi để biết là ae mình có phải trả phí cho việc apple làm giảm hiệu năng của máy rồi bắt con người ta đi thay pin và bảo là giảm giá pin này nọ?
Yêu =]]
Cái màn con 7+ là 4,8tr hàng chính hãng nhé 😁
Chơi gì kỳ vậy. Phát xít hít le quá. Hehe
Cá nhân tôi thích vậy, vì tôi chưa làm vỡ cái màn hình ip nào, mà mua hộ người thân, mua cho mình mãy cũ toàn màn "linh kiện". Như vậy thì làm cho những người ít tiền như tôi mua ip cũ có được cái màn của hãng.
MxEric
ĐẠI BÀNG
6 năm
@buithehai2000 Vậy bạn vui hơi sớm rồi, sau vụ này máy cũ chắc không còn giá rẻ đâu =))
AGE-FX
CAO CẤP
6 năm
@MxEric Ip never rẻ, cái rẻ nhất của nó cũng đắt hơn bao nh cái ad rùi, nếu muốn rẻ qua ad có bao nh lựa chọn thế kia/)
1ink
TÍCH CỰC
6 năm
Trừ các bạn seeder của các hãng đt android. Thì anti fan Apple có lẽ là người rất hiếm trong thời buổi này, chuyên lo cho người khác hơn là việc của mình.
Iam.batman
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em đang dùng 6s+ và em khẳng định đây là máy cuối cùg em dùng của apple trừ ipad ra. Ví dụ giờ em mua iphone 8+ nhưng 2 ,3 năm, rồi tới lúc em ko dùng nữa em muốn cho họ hàng người thân . nó hỏng cái lọ cái chai, pin hư ,màn hình hỏng .Em ko quan tâm tới trải nghiệm chính hãng nữa, em chỉ cần sửa để dùng đc. H bắt em ra hãng thay Pin 80$, màn 200$ Còn có khi gần bằng , thậm chí cao hơn giá trị máy. Nc là giờ lướt
@Iam.batman Là người thân, họ hàng với bác thiệt là mát lòng 😆
Iam.batman
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Iam.batman Thế ko cho họ hàng, người thân thì chả lẽ bác bảo em vứt đi.Bán thì đc mấy đồng. Nhà em nhiều người già thậm chí ko biết dùng mạng, nhu cầu cơ bản có khi chỉ cần gọi video call cho con cháu. Thế là quá phù hợp với yêu cầu rồi. Và quan trọng là tất cả đều miễn phí, em phải tân trang,dùng ổn em mới mang cho, tặng.
@Iam.batman Đồng quan điểm với bạn! Thằng apple làm thế là tước quyền sửa chữa, giảm vòng đời sp của ngưòi dùng. Dt khấu hao còn 5 củ bắt thay cái màn 4 củ ai đi thay? Vứt mịa nó đi cho lành thế là tăng rác thải công nghiệp! Hôm trước vừa khoe cái sử dụng năng lượng tự nhiên xong giờ làm ngay vố này! Đúng là ko ai thâm hơn dc bọn lại cái!
Hút máu!?
Iam.batman
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các hãng samsung ,HTC thậm chí xiaomi,huewei cũng dần dần cả thiện đc các nhược điểm, điện thoaj giờ sêm sêm nhau rồi. Ko việc gì phải tù túng với apple nữa.hợp túi tiền, đáp ứng nhu cầu sử dụng là ok.
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
Cái máy của mình mà ko phải của mình. ;)
Nó muốn độc quyền ah. Đéo cho mấy chú thợ cơ hội sống!
@Channel NTL Giờ thợ đa số toàn Lý Thông chứ được mấy chú làm ăn tử tế đâu 😆)
wanlinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tội nghiệp máy em dùng ifônnnn..bị hút máu ngứa gãi phê luôn
MxEric
ĐẠI BÀNG
6 năm
@wanlinh Có xài ifonnnn hônggg? Không dùng cũng khôngggg sao, có ngứa thì inbox nha đây gãi cho...freeee =)))
Ko biết có liên quan ko nhưng từ khi lên 11.3 mình cắm sạc cho con Air 2 toàn báo " đang ko sạc " , cắm nhiều lần mới đc.
Mình dùng cáp Anker 😔
minhhong12
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ủng hộ cho mấy tiệm thay màn lô mà cứ kêu chính hãng đi. Xem còn kêu được nữa hay ko là biết có uy tín hay ko ngay
@minhhong12 Nó thay chính hãng dc ngay, có điều trả thêm tiền thôi. Lúc ấy ng dùng thiệt chứ ai nữa!
MxEric
ĐẠI BÀNG
6 năm
Người dùng iphone tự hào vì lúc nào cũng có kotex bên mình.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019