Mang app của BB Priv lên các máy khác: BB Hub, Launcher, Contacts, Notes...

EntrySKY
13/11/2015 9:52Phản hồi: 272
272 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

galaxy note 3 Lollipop chi install duoc BlackBerry keyboard, may cai kia khong cai duoc.
Cài BB Hub vào thì nó sync liên tục vậy tốn pin lắm fải k mọi người? Mình thấy cái icon sync nó chạy mãi lun 😔 có cách nào chỉnh k?
nguyenmas
ĐẠI BÀNG
8 năm
M7 rôm 5.02 chạy productivity_edge hiện " Parse arros there was a problem while parsing the package" có ai bị bước này ko chỉ với
ku.linh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình thử fix cái đăng nhập Microsoft Exchange vào hub mà vẫn không được 😔
nicky1596
ĐẠI BÀNG
8 năm
đã cài được hub vào rồi. hiển thị được message, call logs, email, facebook. tạm thời thấy khá ổn. Chạy trên sony z3 5.1.1
hóng mỗi bàn phím 😔
Sao click cài keyboard nó cứ dẫn link cài app mega vậy ạ?
nicky1596
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nonstophit ông chạy bằng đt thì nó bắt cài app rồi nó tải bằng app đó.
bluemoon 52
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sao link bb hub die rồi
nicky1596
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hub còn chưa tích hợp được các chương trình instant message nữa thôi. Ví dụ như chát BBM nó không vào trong hub
quanbau
ĐẠI BÀNG
8 năm
mấy cái màu đỏ là bắt buộc à các bác?
có blackberry camera ko các bác 😁
Chủ thớt dẫn rõ là Android 5.1 + Root rồi mà nhiều thím từ ICS đến 5.0 kêu FC loạn lên là sao @@!. Port từ Priv sang thì nên dùng bản Android tương đương Priv là 5.1.1 thì nó mới ổn dc. Mà cũng để trải nghiệm BB thôi, đã Root rồi vs cái Rec thì đừng thím nào mong bảo vs chả mật 😆)
hai le
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đã cài dc mail vào hub rồi. H chạy ngon lành. Chờ keyboard tiếng việt nữa là ok.
cài này thực chất là cài thêm phần mềm vào rom có sẵn hay thay rom mới luôn ạ. em sợ rác máy, tốn pin :v
hakuyosha
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tinhhuvo_01 app thôi bác ơi, rom gì chớ @@
lekonu
ĐẠI BÀNG
8 năm
https://tekcafe.vn/threads/bootanimation-blackberry-priv-cho-mi-thit-b-android.2055/
Thêm cái boot nữa cho trọn bộ nè:
Nguồn : tekcafe

Gửi từ IM-A870S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
hunglinh8989
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình cài trên G pro 2 5.0.1 rồi. BB services bị stop working nhé 😃 còn lại dùng đc nhưng cảm giác hơi giật
thanks bác rất nhiều
Hóng cái Keyboard thêm được tiếng việt thỳ ngon. 😁
shinigami125
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có bác nào giống mình không? Giúp với. Mình đã vào đc hub nhưng khi nhấp vào tin nhắn thì vào phần soạn tin nhắn mà không hiển thị nôi dung tin. Máy hình HTC M7 ROM 5.0.
Thanks các bác.
ku.linh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@shinigami125 Đợi 1 lúc nó mới hiện nội dung tin nhắn lên bác ạ, máy em Note4 nó phải mất gần 5s mới hiện nội dung lên
@shinigami125 Máy em cũng bị y hệt thế mờ. Khắc phục bằng trình tin nhắn bên thứ 3 là được nhé 😁
chantroi_19
ĐẠI BÀNG
8 năm
android 4 ko xài dc hả bạn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019