Mang trình chơi nhạc Music Hub cũ trở lại Windows Phone 8.1

Duy Luân
27/4/2014 22:35Phản hồi: 85
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

springC
ĐẠI BÀNG
10 năm
😁 8.1 mới preview thôi nhé
app cũ chạy quá nhanh và quá nguy hiểm 😁
có bác nào rành cho hỏi xíu, tại sao con Lumia 1020 không đọc được file nhạc m4a ( nhạc gốc iTunes ), trong khi tất cả dt android đều đọc được , ngay cả mấy con symbian thời napoleon như N82 , N95 8GB ... , dt nền java như 301 , 206 đọc được , trong khi 1020 ( và tất cả Lumia còn lại ) đều là dt đời mới nhất lại không đọc được ??????????????
@TomRyan8891 vì app music của WP ko hỗ trợ
Tobie_arc
TÍCH CỰC
10 năm
@TomRyan8891 Bác cái app moliplayer xem sao, em chưa thử m4a nhưng đọc được cả lossless luôn đó
anther
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giờ mình chuyển qua xài Nokia MixRadio rồi, thấy nhìu chức năng hơn trình nghe nhạc mặc định nhiều. ;)
AnkenTosai
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác nào mang Hub message lại cho em với :| mỗi lần load app FB lâu mà chậm. Sao lại bỏ đi thế -_-
May ong noi ko bit dung len noi xam, chan may thag ngu ma to ra nguy hiem, nguoi ta dung thay loi quai j dau?
chắc máy ram 512 nó mới lag chứ 1gb chả thấy vấn đề gì luôn

Sent from my RM-996_apac_vietnam_200 using Tapatalk
Mình chẳng thấy chậm tí nào. vẫn ngon lành mở phát nghe luôn và icon trong veo
Cac bac phat hien loi gi thi Feedback lai cho Microsoft de ho fix, len day la loi de lam gi. Ban thu nghiem nay muc dich la tim loi ma 😃
mình dùng WP8 từ thuở sơ khai và phải công nhận trình media của nó cùi thiệt
haha993
ĐẠI BÀNG
10 năm
HTML:
http://thenextweb.com/microsoft/2014/04/17/microsoft-launches-pilot-program-letting-windows-phone-developers-respond-app-reviews/
theo như trang đó thì MS bắt đầu nhận phản hồi rồi đó
các bác bay vào gạch đá cho họ sửa lỗi nào :>
thưa
thánh, đây ko phải là than cũng ko phải lời xám hối khi lên 8.1 thí nghiệm, chỉ là cái ý kiến thôi biết đâu microsoft đọc đc họ cải thiện hơn thì ngon hơn không./
Mình cũng thích chat fb trong phần nt. mở là có tn luôn.độ trễ tn gửi về so với chat = web thì cũng có,nhưng ko đáng kể .
chat = messenger còn phải load mỗi lần mở app
xuanhong95
ĐẠI BÀNG
10 năm
đây là bản Preview for Developers. Cái tên đã nói lên nó dành cho LẬP TRÌNH VIÊN hoặc nhữg người CÓ TRÌNH ĐỘ CÔNG NGHỆ sử dụng. Còn ko biết gì chỉ đua đòi lên thì đừng ý kiến. Tôi đã lên cho 925 và 720. Ko có vấn đề gì quá lo ngại. 925 pin đc 1,5 ngày. 720 đc hơn 2 ngày. Nói chung là còn tốt hơn 8.0 cũ nhiều. Ko có gì phải thất vọng. Còn một số thánh cuồng os khác thì thế nào mà nó chả vào cắn đc. Ae qtâm làm gì
nghe nhạc thì dùng Nokia Mix Radio, giao diện đẹp. xem phim thì Moli player Pro. định dạng phim nào nhét vào cũng xem được. thế là xong.
kenwind164
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao xài cái gì tốt cái gì hay sao ko khen 8.1 ?
Lỗi tới cái đổ thừa 8.1 =]]]]
Mới có bản dev thôi mà... Có gì là hoàn hảo hết đâu,dt mà ra cái hoàn hảo nhất thì chết mấy cái sau ak 😆 (hdh cũng vậy)
mình thích hub cua wp8,tiện dụng hơn nhiều lên 8.1 k còn nữa,hơi buồn,nói chung mình thấy 8.1,tốt mượt,lên 8.1 cảm giác như mua máy mới ây
Không rõ các thím trên là fan thật hay fan đểu nữa nhưng nếu là 1 người yêu thích wp thực sự cái họ quan tâm là làm sao ngày càng tốt hơn, cứ a dua a tòng kêu tốt này tốt kia mà ko thấy những yếu kém cần khắc phục, chỉ làm cho người xây dựng app bị che phủ mờ mắt. Lời khen đôi khi là kẻ thù đó.
cá nhân mình lại ủng hộ bỏ Facebook ra khỏi hub .thánh nào có 5>7trăm số điện thoại +vài nghìn bạn bè trên Facebook đến lúc muốn gọi cho ai mà dùng công cụ tìm kiếm thì toét mắt mới tìm thấy người cần tìm.cứ tách bạch ra là hay nhất.đỡ rối rắm.8.1 vẫn còn một số lỗi nhưng so với 8.0 là bước tiến dài.máy mình thấy rất ổn chả có gì đáng phàn nàn ngoài một số lỗi mà mọi người đã liệt kê hi vọng bản chính thức sẽ fix hết
ủa.sao mấy bác bảo wp 8.1 mướt mà e tháy nó dật quá nhỉ.nhất là vô chơi game.ngày trc chơi trên 8.0 êm du.cug thấy nó ngốn pin nữa.e dùng 1520.
Mark
TÍCH CỰC
10 năm
@tân chân đất Mình cũng bực vụ này,cùng cài với con 525 xong nó chạy vù vù vậy mà con khủng long của mình cứ giật giật đến phát nản,cuối cùng mình phải đặt lại điện thoại về mặc định,từ lúc đó máy mới chạy mượt được,bạn thử xem sao?
@Mark minh lam thu rui cung ko cai thien dc nhiu da vay.nokia camera con ko con la trinh chup anh mac dinh nua chu.ko bit cai lai the nao.
Mark
TÍCH CỰC
10 năm
@tân chân đất Bạn vào cài đặt-trượt sang trái sẽ có phần ứng dụng,trong đó có thư muc ảnh+máy ảnh và ở chỗ ứng dụng máy ảnh mặc định chọn là nokia camera là được.
@Mark thnk pro m lam dc zui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019