Mạng xã hội Lotus ra mắt: Nội dung là vua để phục vụ thượng đế (khách hàng)

Didu
17/9/2019 2:39Phản hồi: 455
455 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vickk
TÍCH CỰC
5 năm
Tự nhiên giờ này lắm ông làm mxh vậy không biết. Chắc sắp tới fb bị cấm ở VN à. 😁
@Vickk Có thể lắm , giờ còn cách chơi bẩn mới cạnh tranh đc Mỹ, bó tay mấy ô C.S
Lam22
ĐẠI BÀNG
5 năm
tình tế chưa ăn ai mà lotus
TonyWu
CAO CẤP
5 năm
Nội dung thì paste các tin tức các báo post lên, đâu có bản quyền gì, cứ vô tư 😁
Ai thích cung cấp cá nhân cho..., Bị kiểm soát thì xin mời.
thaikool
TÍCH CỰC
5 năm
tôi nghe anh Tân tôi nói " Lotus ko bán dữ liệu người dùng " là tôi thấy xàm le rồi ! =)))
@thaikool Người ta đâu có bán ...đưa người khác bán dùm nhé 😁
nguoidinhan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nguồn lực khá mạnh, dự là nuôi 1 đống đứa làm content, spam bài để tạo nội dung, nhưng rồi cũng xẹp thôi, đến Google+ của gg còn đi nói gì đến mấy ô nhõi này. Chức năng ko nổi bật, cũng chả định hướng đến 1 nhóm người cụ thể nào, cảm giác nhạt nhạt. Mà dạo này ko có cảm tình với mấy bọn bày đặt hoành tráng rồi hô hào "tự hào vn " này rồi "sp của người Việt" nọ.
Celano19
ĐẠI BÀNG
5 năm
Từ từ mấy ảnh cũng cho facebook với google văng à, đường lối chiến lược nằm sẵn hết rồi.
Thoai chơi với Mỹ dc rồi ... Có j xa quá nó cũng làm biếng chửi ..còn này ca phường xuống nhanh lắm ha ha
@Bão Sài Gòn Chuẩn
Đến Cốc cốc t còn không thèm dùng nữa là cái mxh của Vn này, đập vào mắt là 1 đống quảng cáo
Đồng ý là quảng cáo sẽ mang lại thu nhập cho nhà phát hành, nhưng quá nhiều sẽ gây khó chịu cực kì
@dangnhatanh1412 Ý là trình duyệt C* C*c đấy hả?
1 ngày đẹp chòi, thằng admin lotus quế cuhiep, nó execute cái script này

Insert into tblThread(user, content) values ('cu.hiep', 'dit redbull');

Móa mai @cuhiep lên phường.
Em không thể hiểu mấy bác bên trên, nó ra mắt có tồn tại được qua 2 mùa bánh chưng không mà đã quay ra chửi nhà nước.
kimthoaduy
TÍCH CỰC
5 năm
@traithanhnam90 Chụp mũ gì bạn? Bạn ko thấy cái gì cũng tốt là phương châm của Lotus sao? Và bấy nhiêu đó đủ nói lên tất cqr rồi!
kimthoaduy
TÍCH CỰC
5 năm
@peed Bạn cần bằng chứng? Về việc gì? Về tiền thuế đứng sau mấy cái mxh kiểu này hả? Dễ mà bạn, cái vi ci dot net đấy, mình cá với bạn cái mxh đấy đếu phải là tiền túi của mấy bố đâu, vì nếu là tiền lương thật thì mấy bố đó ko đủ tiền để làm. Và chả có bố nào dám công khai kinh phí ở đâu và bao nhiêu đâu. Thu bao nhiêu và chi bao nhiêu? Câu hỏi đó rất nhiều thế hệ đã hỏi và vĩnh viễn ko có câu trả lời đâu bạn!
@dac Vãi vác, quảng cáo ai chẳng nổ.
Không nổ ai quan tâm.
Như sunlight chanh chẳng hạn.
@traithanhnam90 Bạn ko phân biệt được “nói chuyện đao to búa lớn” với “quảng cáo” thì mình cũng ko tranh luận với bạn thêm làm gì
Dùng hôm qua rồi,nhưng chưa thấy có gì nổi bật cả.
Mạng xã hội mà làm căng quá, chuyên sâu đồ. Xã hội là phải phong phú, có này có kia chứ. Chắc Lotus làm app giáo dục rồi 😁
lạc minh
TÍCH CỰC
5 năm
Mạng xàm xí
mts2401
TÍCH CỰC
5 năm
Sao không biến cái VnExpress thành mạng xã hội cho nhanh
gaumeo46
TÍCH CỰC
5 năm
@manhtiensinh2401 CMNR =)))
Vì mục bình luận của Vnexpress chắc bét nhất cái vn này trừ FB đấy. =))))
leeyang
CAO CẤP
5 năm
Nghe bảo Việt Nam nhiều Steve Jobs mà người Việt Nam ko nhận ra được. Bác BT bảo thế😆) nghe hãm lìn
kurt80
TÍCH CỰC
5 năm
Mình thích ca nhạc lắm. Ngày nào mình cũng đăng Quốc ca, Đảng ca, Đoàn ca, Đội ca trên mạng xã hội này có được nhiều người theo dõi không nhỉ.
JizinT
TÍCH CỰC
5 năm
@kurt80 M16 hay 3 que đây ? Kkk
Quạt động gì xấu nên hay giả bộ tốt phãi hơm ?
kurt80
TÍCH CỰC
5 năm
@JizinT Giả tốt hay không, không quan trọng. Quan trọng là sống và làm việc theo đường lối nhé. Sáng thứ hai nào cũng livestream hát Quốc ca. Bạn nào không like là bạn đó vào danh sách.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019