Mạng xã hội Lotus ra mắt: Nội dung là vua để phục vụ thượng đế (khách hàng)

Didu
17/9/2019 2:39Phản hồi: 455
455 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duong8x
TÍCH CỰC
5 năm
thiết nghĩ anh Vin nằm đằng sau quá
yesterday77
ĐẠI BÀNG
5 năm
sao không lấy tên là SEN nhỉ dễ nhớ thuần việt
học theo trung quốc ra cái mạng xh nội địa này như Weibo, sẽ bị kiểm duyệt nội dung gắt gao, và thời gian nửa fb sẽ bị chặn và người trong nước chỉ còn xài cái này để dễ kiểm soát
mình sẽ thử xem thế nào 😃
FB, Instagram, twitter, Zalo..hết bố nó thời gian rồi, rảnh đâu nữa mà sen với súng.
Bounen
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thử đăng ký. Xong mở app, ngay phát đầu tiên Lotus tặng ngay cho mình cái hoa sen này
NgocDatk
ĐẠI BÀNG
5 năm
ko hiểu phần hình ảnh đẹp mắt
"Lotus ra đời với mục đích lấy nội dung làm gốc và họ mong muốn chỉ thấy những điều tích cực ở đây thông qua các nội dung được đầu tư bài bản, đẹp mắt và chuyên sâu. Những cái tiêu cực cũng sẽ bị hạn chế hoặc không xuất hiện, điển hình là những lời khích lệ sẽ chỉ toàn tích cực, không có dạng như dislike hay phẫn nộ..."

Ý câu này là luôn tự sướng á hả .......... Mà đã luôn tự sướng thì làm éo gì có tự do ngôn luận nhể .
trước đó ko biết cái lotus này là gì và sau khi đọc bài thì kết luận luôn: éo xài
l0ngku
TÍCH CỰC
5 năm
LOAD NỘI DUNG LAG QUÁ, DÙNG XÍU NÓ VĂNG RA, MÓA VÀO XEM THỬ, THẤY BÁN HÀNG ONLINE TRONG ĐÓ KO
DeronNgoc09
ĐẠI BÀNG
5 năm
3 cái trò mèo của cs, kb sống được bao lâu 😁
Apple.User
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấy chưa có gì hay. Chắc do mới ra lò.
Gagarose
TÍCH CỰC
5 năm
active quá cũng ko tốt, trong âm có dương, trong dương có âm. chỉ dương không thì mất cân bằng
tomcat007
TÍCH CỰC
5 năm
Thằng Tân này là admin bên F319- TTCK một thời, hồi trước cũng tham gia thấy loại thằng này là rác rưởi rồi. Nick F319 của nó là Tanng thì phải. E ko ngu nên ko tham gia cái mạng nhảm nhỉ , vô tích sự này. Nếu ai có tự trọng, liêm sỉ , khôn ngoan chắc chả tham gia làm gì. Xin lỗi tự dưng chui vào chuồng, cởi truồng cho nó ngắm.
lee_it
ĐẠI BÀNG
5 năm
chắc phải ủng hộ hàng việt.
coolvn
ĐẠI BÀNG
5 năm
“Thượng đế, vua” nghe cứ như là đi ”....”, chắc như thói quen r còn bo token nữa! Mạng này nghe tên là k muốn xài, còn mục đích gì mình k biết, chứ vụ thì token là biết câu người rãnh rỗi r! Nhồi sọ k khó nhưng cđm giờ tỉnh hơn r
Mạng xã hội thiết nghĩ ko nên làm truyền thông ra mắt rầm rộ vì chung quy nó tồn tại hay ko là do người dùng quyết định có sử dụng nó hay ko!
Làm rùm beng thì càng dễ gây thất vọng vì ko được như quảng cáo!
Tốt nhất là làm cho tốt từ từ lấy cảm tình người dùng! Có thiếu sót hoặc ko tốt họ cũng dễ thông cảm, chấp nhận hơn!
Phuquy0707
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hết Gapo r lại lotus
đợi vài tháng xem sao thì mới dùng
truonghuydn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua bán token ẩn dụ, hóng xem trụ được bao lâu, thanks bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp