Martin Garrix lần thứ 3 liên tiếp đứng đầu bảng xếp hạng của DJ Mag Top 100

AudioPsycho
21/10/2018 11:27Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Người đưa mình đến với thể loại nhạc này là skrillex, và bây giờ vẫn hâm mộ ông này nhất, mà 2018 có vẻ ít hoạt động, lèo tèo vài track 😔
Mình không tìm hiểu về nhạc điện tử mấy, toàn chơi với nghe classical. Nhiều khi muốn thử mà thấy khó hợp, nhất là nhạc điện tử trên bar.
Chắc không phù hợp được với mấy dòng đó. Nhạc kiểu điện tử này hiện tại chỉ nghe mấy bài nổi nổi của Alan Walker, và ấn tượng mấy video chỉ có chạy và chạy 😁
dangkhoa9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vicktorbui Nghe thử nhạc Avicii đi 😃 Tiếc là ông 😔:(:(
Mình không tìm hiểu về nhạc điện tử mấy, toàn chơi với nghe classical. Nhiều khi muốn thử mà thấy khó hợp, nhất là nhạc điện tử trên bar.
Chắc không phù hợp được với mấy dòng đó. Nhạc kiểu điện tử này hiện tại chỉ nghe mấy bài nổi nổi của Alan Walker, và ấn tượng mấy video chỉ có chạy và chạy 😁
Mình fan Afrojack từ lâu
Nghe martin chả hay gì.
Naruto007
TÍCH CỰC
5 năm
với cá nhân mình thì Hardwell là no.1
@Naruto007 Cho xin tên mấy bài hay đi bác
Xếp hạng thì vẫn cứ xếp hạng nhưng nhạc thì k có theo như cái bảng này, đầy nghệ sĩ có bài hay
erio0502
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bxh này chỉ dùng để lấy cái danh để marketing thôi, chứ nhiều nghệ sỹ đã ko quan tâm cái bxh này khi cái năm mà dvlm dùng tiền để mua vote và bị chỉ trích khá nhiều
Akroma_9xxx
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tui nhớ Avicii T.T
hotpeople
ĐẠI BÀNG
5 năm
Kshmr iz da bezt 😃
i-X
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hotpeople Kshmr, R3hab, Headhunterz 😃))
djminhtuan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em xếp top mấy???
Chả nghe nhạc của a này baoh :/
nqc007
ĐẠI BÀNG
5 năm
Like Dimitri Vegas & Like Mike
Chưa bao giờ nghe nổi thể loại nhạc này 😁 Như kiểu bị tra tấn lỗ tai ấy, điếc hết cả tai mà sao nhiêu ông nghe vậy ko biết nữa. Rock mình cũng chỉ thích mấy bản nhẹ nhàng sâu lắng.
hieunhi
TÍCH CỰC
5 năm
@AZwarrior Nhạc DJ nhiều thể loại mà bạn. 😃 Mình cũng chỉ thích cách phối giai điệu vui vẻ, hay sâu lắng chứ ko xập xình các kiểu. Bạn thích nghe sâu lắng thì thử nghe Firestone của Kygo. Còn thích sôi động, du dương thì thử hit Concrete Angel của Gareth Emery. Gửi bạn nghe thử một bài 😃
Anhvu14
TÍCH CỰC
5 năm
RIP Avicii o_O
tyt1902
ĐẠI BÀNG
5 năm
Năm nay thấy Hảdwell hay hơn, Hà Nội chắc phải 1-2 năm nữa mới lại có EDM về hix hix
ngghuyy
CAO CẤP
5 năm
So far away
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nghe thì nghe thôi. Mấy cha này nổi tiếng quá nên méo ai biết luôn. Đảm bảo là 90% ace nghe nhạc là không bao giờ quan tâm thằng DJ là thằng nào. Chỉ có mấy ẻm DJ hàng khủng may ra thì nhớ..hihi
hieunhi
TÍCH CỰC
5 năm
Mình thì mê Gareth Emery, cực kỳ mê cách phối Trance du dương của ảnh. 2 năm liền lọt top 10 cách đây 8 năm với vô số hit giờ không thấy ra bài mới, ko biết còn ở top 100 ko?
Mình thích mỗi tiesto

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019