Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mất niềm tin vào Yahoo Mail? Hãy đổi tài khoản website, ngân hàng, Facebook... sang email khác ngay

Duy Luân
6/10/2017 14:38Phản hồi: 199
199 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

doanfd
TÍCH CỰC
6 năm
Vẫn còn cái dịch vụ flickr của bọn này đang dùng. thôi chuẩn bị dẹp thôi. Ko biết anh em photo giờ chơi loại nào
daucua001
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bác vào flick xem lại ảnh đi. Mình vừa vào thì bị xóa ảnh và nó chuyển hết ảnh thành chế độ xem công khai 😔. Cái mail khôi phục nó thông báo bạn đã đăng nhập ngoài việt nam, kiểm tra định vị thấy bên ấn độ. Thôi bỏ luôn flick yahoo
vũ cảnh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Áp đặt í chủ quan. Mai cái nào lộ ông cũng bỏ à. Không dùng thì nói í chủ qyan của ông. Không lên để tiêu đề như vậy. Bài này lên xoá
Cho mình hỏi làm sao chuyển danh bạ và các thông tin khác từ 1 địa chỉ gmail cũ sang địa chỉ gmail mới
Đợt trước toàn dùng tài khoản Yahoo đăng ký mấy cái linh tinh, giờ chuyển qua Gmail tạo mới luôn.
vietanhtr
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lần trước em đổi qua mail mới xong bị mất sạch các app đã mua lúc dùng mail cũ T_T
nguyenvanac
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xưa -> Nay
Yahoo -> Gmail
Nokia -> IphoneI
em vẫn dùng yahoo để đăng ký thông tin cho những web ko an toàn
Rock91lucky
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bạn cho mình hỏi, mình hay dùng flickr để lưu trữ ảnh. Vậy có bị ảnh hưởng không? xin cảm ơn!
Lupa
ĐẠI BÀNG
6 năm
@live.com đẹp nhất :3
@outlook.com xấu vch @@!
Duy Luân đẹp trai, Duy Luân dễ thương 😁
Đã chuyển sang dùng toàn bộ dịch vụ mail của Google vào 2004 ngay sau khi có người bạn gửi thư mời và Y! chỉ dùng để chat chit nhưng sau đó hay bị lock tài khoản Y! do ít dùng rồi cuối cùng là dừng hẳn luôn trước khi Y! bị tấn công nên ko còn gì trên đó cả.
có ai bị trình trạng như mình không?
1. PC sài google chroom duyệt yahoo mail lục tung mọi ngõ ngách không tìm ra chỗ đổi password. Vào quản lí tài khoản, setting tùm lum chả thấy gì cả
2. Máy tính bảng Galaxy Tab S2 Samsung cũng bị tình trạng trên
3. Trước giờ sài toàn yahoo mail giao tiếp rất nhiều khách hàng nên ngại chuyển, mà mình muốn chuyển tất cả thư củ, nháp, quan trọng, dấu sao lưu sang gmail có được không?

- Xin cao thủ nào giải thích và hướng dẫn thêm
- Cám ơn
micheal90
TÍCH CỰC
6 năm
@nbqvdp Được, chỉ cần vào mục Account trong gmail rồi nhét tài khoản Yahoo mail vào đó. Sau này bạn sẽ không phải vào yahoo mail nữa. Vẫn sử dụng mail có đuôi yahoo như cũ, nhưng trên nền gmail.
@micheal90 Nếu như vậy từ tài khoản gmail làm tất cả thao tác khi thư gởi đi, nhận về đều mang tên đuôi @yahooo.com phải không bạn
- Mình đoán chỉ thực hiện lúc nhận về thay cho anh yahoo thôi
- Mình đang muốn bê y sì của yahoo mail, về nội dung và thư cũ lưu giữ hơn chục năm rồi về gmail, rồi dần dần tìm cách thay hẳn luôn.
- Mong rằng yahoo tìm được anh bảo mật nào đó code lại cho nhờ
micheal90
TÍCH CỰC
6 năm
@nbqvdp Nhận được tất cả mail của Yahoo. Còn khi gửi thư đi, bạn có tùy chọn gửi từ Yahoo hay gửi từ Gmail (kiểu như dùng điện thoại hai SIM ấy).
daucua001
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bác cho mình hỏi cách lấy lại tài khoản yahoo khi bị quên mật khẩu với.
Cái yahoo của mình quên pass. Ko có mail khôi phục pass, có số điện thoại khôi phục nhưng giờ số điện thoại đấy không dùng nữa bị khóa sim rồi.
Vậy có cách nào để lấy lại tài khoản yahoo đấy không ?
phamviet94
TÍCH CỰC
6 năm
Đã chuyển san gmail từ rất lâu. Ngày đó yahoo còn bá chủ độc tôn Chứ k phải suy thoái như bh, gmail cũng chưa có tên tuổi gì, rủ mấy ng quen dùng gmail họ còn chã biết gmail là cái quái gì, suốt ngày yahoo yahúu. Chuyển sang dùng gmail đúng là quyết định sáng suốt nhất =))
khanhhn2
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mật khẩu internet banking nó gửi vào yahoo mà giờ không vào được mail. Báo lỗi hoài. Ai cứu em với
mây fen nghe qua SECUMAIL chưa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019