MẤT TIỀN VỚI DỊCH VỤ NAP THE MAY MAN CỦA VINAPHONE

Thảo luận trong 'Mạng di động' bắt đầu bởi dangpmc, 23/11/18. Trả lời: 0, Xem: 1141.

1. dangpmc

Best Answers:
    0
    dangpmc
    ĐẠI BÀNG
    Hôm nay nhận được tin nhắn từ tổng đài 900 : tài khoản của bạn chỉ còn 4k. Hay nạp thêm tiền để sử dụng ....
    Tá hoả!
    Mỗi tháng vẫn nạp 200k và rất ít gọi. Cước 4G hết 70K, gọi và nhắn tin cỡ 70k nữa còn dư phải 50k mới đúng. Kiểm tra lại : ngày 16/10 mới nạp 300k còn tiền cũ 140k tổng là 440k phải xài 2 tháng nay đã hết ????
    Vào mạng kiểm tra tài khoản : Lịch sử cuộc gọi thấy số lạ trừ 5000đ lúc 3 giờ sáng. Quái.
    Hỏi tổng đài cho biết số đó là số dịch vụ. Họ giải thích là do mình đăng ký dịch vụ này . Mình mở lại dịch vụ thì thấy báo : nạp 10k vào tài khoản được thưởng một mã dự thưởng miễn phí. Nếu tham gia thì nhắn GO gửi tổng đài 9466, sau thời gian KM, mỗi tin nhắn là 5k.
    Bạn nào không biết mà đăng ký thì nó cứ tự động gửi cho bạn một số và trừ của bạn 5k mỗi ngày .
    Ác ở đây là khi bạn nạp tiền thì nó thông báo, bạn cứ tưởng là có số đó thì đăng ký dự thôi, lần sau muốn dự thì phải soạn GO và gửi. Nhưng không phải đâu nhé. Nó cứ tự động trừ đó. Phải vào mạng truy cập lịch sử mới thấy.
    Mình bảo Tổng đài : xoá mau cho tôi nhờ. Thế là nó xoá hết và phải chấp nhận mất hết số dự thưởng, nghĩ là mất toi tiền hổm giờ nó tự trừ. Hix. Đểu quá
    Nếu bạn nào thấy mau hết tiền thì kiểm tra lại nhé. và kêu nó xoá đi kẻo mất tiền mà không biết

Tag:
Đang tải...