Máy tính bảng chạy Windows 7 của LG lộ diện

vuhai6
3/11/2010 11:1Phản hồi: 23
Máy tính bảng chạy Windows 7 của LG lộ diện
Một tài liệu được cung cấp trên website của FCC cho thấy LG đang phát triển một mẫu máy tính bảng chạy Windows 7. Thông số chi tiết vẫn chưa được tiết lộ, chúng ta chỉ biết được rằng mẫu máy tính bảng này có mã là H1000B, nó tích hợp một khe thẻ nhớ SD, có ít nhất 1 cổng USB, hỗ trợ các kết nối Wifi b/g/n và Bluetooth. Thông tin này trùng khớp với những gì mà trang tin wirelessgoodness đã cung cấp và tại đây còn có 1 hình ảnh khá rõ ràng của chú tablet này với logo LG.

Sau sự xuất hiện không mấy ấn tượng của HP Slate thì người dùng vẫn đang mong chờ một chiếc máy tính bảng chạy Windows 7 hoàn thiện hơn. Hi vọng chúng ta sẽ có một chiếc máy tính bảng như thế trong thời gian tới đây.

Nguồn: electronista
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lk_Love
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp quá, nhưng thật sự ko thích hàng LG lắm, có tiền thì chờ con của Rim thôi
Có nên mua hàng công nghệ LG không nhỉ?
khôn biết có gì nổi trội không chứ thấy ipad vẫn là ngon nhất :eek:
Ngoại hình đẹp đó nhưng là LG với lại tablet chạy win7 thì mình không thích lắm 😃
nhìn hình dáng nó giống cái tivi bỏ đế đi quá. K ấn tượng
cdmababy
TÍCH CỰC
13 năm
chạy Win7 thì giá thành có 1 phần không nhỏ tiền bản quyền rồi
nhìn vỏ nhựa bóng bảy quá dễ xước,hơi hơi giống với khung ảnh
khoa167604
ĐẠI BÀNG
13 năm
viền dưới to thế, xấu
chạy win 7 thì không ổn
Trên tinhte dạo này anh chị em toàn dùng Mac vói Utunbu hết rồi hay sao í, thấy cái gì dính tới Win 7 là chê tới chê lui.....
Em thì vẫn đợi một con máy tính bảng chạy Win 7 tử tế, Win nó ăn vào máu em rồi.....
cũng đẹp.nhưng chạy win 7 chắc rùa lắm đây.
LG từ trước đến giờ toàn hàng chất lượng kém, hic. dùng vài tháng là bít ngay....
nhìn sang quá, nhưng ko bit chất lượng thế nào! LG mà tivi tủ lạnh thì đc chứ hàng đt, mt thì sợ ... 😁
chắc là chậm lắm đây! Android, Meego hay là Web OS đấy ko chạy...?
umumti
CAO CẤP
13 năm
Đến giờ này, theo mình thấy vẫn chưa có một sản phẩm nào qua được Ipad. Nếu là một table mà chạy win7 thì thôi mình sẽ mua laptop hơn là chọn em này.
abc83
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn kỹ em này cũng đẹp nhưng sao hao hao giống cái tivi LCD mini 😁
Máy thiết kế mượt mà mang hơi hướng của dòng chocolate
Em này cũng ko đẹp lắm , thương hiệu LG thì ko thí ! Chỉ chờ z500 chạy meego nokia thoi .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019