[MF] Game dung lượng cao cho các máy dùng GPU PowerVR

Long_Xuyen_Boy
11/8/2012 10:0Phản hồi: 268
268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn ơi mình cần bạn hướng dẫn. Mình cài các game: Hero of Sparta, Assassin creed ko đc (đã copy đúng theo đường dẫn bạn đưa ra)
Vào game thì máy yêu cầu download nhưng mà minh OK thì nó bảo có lỗi trong khi down (unstable network) Mình dùng wifi, ko lẽ ý nó bảo là phải dùng 3G mới đc? Gị chắc chết quá máy mình là Sony Arc
@hathanhtu0203 Arc dùng GPU Adreno mà bác, đâu có dùng PowerVR đâu mà bác down data trong topic này =.= Bác tìm data nào dùng cho GPU Adreno mới chơi đc.
kutetua
ĐẠI BÀNG
12 năm
Oánh dấu :x
có bạn nào giúp mình với!!! Mình chơi game 47 mà toàn bị văng ra thôi. có cách nào khắc phục được ko? Mình dùng 4.0.9
topifone
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác Long_Xuyen_Boy có game fighting nào nữa thì up lên sớm nhé, em rất khoái kiểu game này.
co' game nao cho Qvga ko bac' oi
nguyenhcmc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tks nhieu.Toppic dinh lam. Bac co Fifa 12 v1.3.98 share cho ae voi. Tks.
tải giải nén toàn sai pass là sao nhỉ .pass trên mà.
@vuvantuan59 Copy mà paste vào, pass vừa viết hoa vừa có _ nữa.
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
1 số game chơi dc 1 số k nhận data down wifi chơi dc, 1 số k nhận down xong cũng k chơi dc, wa cái video đầu tiên là bay, 1 số k down data wa wifi dc luôn, dù sao cũng tks bác, nook tab 1g ram sx540
sky a730s chơi đc mấy game này k bác 😔
Data có phai nối vào kol bác?!! Hay là chơi luôn nt!!!
beobog
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bcs chủ theard ơi em hỏi tí e down xong n.o.v.a 2 về chơi trên nexus 7 sao ko đc thế hả bác ơi hxhxx 😔
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
nook tablet 1g RAM k choi dc, check license xong vang ra (sr k go TV dc)
Dragon hunter 3 sao ko chơi được vậy thím oi.toàn báo mua game à? mà đường dẫn hình như sai. là " data " chứ ko phải " Data" obb chứ ko p Obb
Nexus 7 ko đúng GPU bác àh.

Game gì vậy bạn? Nhiều khi do rom nữa.

Như nhau thôi, Android ko phân biệt chữ hoa hay thường.
bác chủ up thêm game đi
beobog
ĐẠI BÀNG
12 năm
ó bititstrof nào hay hay ko cho e link vs huhu k bít trò nào chơi đcnêxus 7
Nhiều game đỉnh quá.
mkn1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quá hay. Thank anh nhìu .
lamngocpham
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko biết có ai test trên sam tab 10.1 chưa nhỉ, tải fast five thôi vì ghiền bộ phim quá
chủ thớt ơi cho em hỏi là cái game Gangstar: Rio City Of Saints HD v1.0.0 em cài xong hết rồi bật lên thì nó check cái gì đó rồi không cho chơi,bác chỉ em với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019